ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 19, 20
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jan 2011
ตอบ: 1561
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 19:33
[RE: ‘บรูโน่’ ลงมาปั่น ‘ผี’ เขี่ย ‘หงส์’ 3-2 จอดป้ายรอบ 4 FA Cup]
Lionelss พิมพ์ว่า:
ทีมนึงตกรอบเอฟเอคัพ เข้ารอบแชมเปี้ยนลีก
อีกทีมเข้ารอบเอฟเอคัพ แต่ตกรอบแชมเปี้ยนลีก

ไม่ต้องพูดอะไรมากเนอะ  

ความคิดโคตรกาก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Nov 2007
ตอบ: 227
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 19:48
[RE: ‘บรูโน่’ ลงมาปั่น ‘ผี’ เขี่ย ‘หงส์’ 3-2 จอดป้ายรอบ 4 FA Cup]
บางเม้น ล้ำเส้นเกินไป คิดเองละกัน
0
0
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 28
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 23:48
D.BeckHam07 พิมพ์ว่า:
Chargerz6250 พิมพ์ว่า:
Chargerz6250 พิมพ์ว่า:
ทีมนึงตกรอบเอฟเอคัพ เข้ารอบแชมเปี้ยนลีก
อีกทีมเข้ารอบเอฟเอคัพ แต่ตกรอบแชมเปี้ยนลีก

คิดว่าจะไปได้ไกลแค่ไหนครับ ขนาดทีมอ่อนๆ อย่างแมนยู ยังแพ้เลย  

แล้วคำถามง่ายๆ จะเลือกอะไรหรอ ระหว่างเข้ารอบเอฟเอคัพหรือแชมเปี้ยนลีก??

ช่วยตอบหน่อยค้าบ

ตอนนี้เลือก เอฟ เอ กับ ยูโรป้าคัพ สิคร้าบ
เด่วบางทีมก็ใกล้หมดลุ้นทุกถ้วยละคร้าบ 5555
รู้นะว่าเธอเจ็บ  

ทำเปนเลือกเอฟเอคัพกับยูโรป้า55555555 เพราะไม่มีสิทเลือกแชมเปี้ยนลีกแล้วไงค้าบบบบ เค้าไม่เลือกเรานี่เนอะ  

โลจิก ป่วยๆ เหมือนคนโดดเดี่ยวเพราะไม่มีคนคบ.. ไม่แปลกใจถ้าไม่มีเพื่อน เพราะแนวคิดขวานผ่าซาก ไม่ว่าแมนยูจะชนะหรือแพ้ ก็แขวะได้หมด? ป่วยการ ขอให้ชีวิตจริงมีคนคบหาเถอะนะ สงสาร (ถ้ายึดจากแนวคิดของคุณ ทีมรักของคุณคงเลือกเป็นขี้แพ้สินะคับ? เพราะต่อให้ชนะก็โดนแขวะอยู่ดี 555+)  

โลจิกป่วย?? แมนยูชนะหรือแพ้ก็แขวะ เดี๋ยวนี่คิดไปเองรึป่าว ยังไม่ได้พูดอะไรเกี่ยวกับแมนยูแพ้เลย สติอะมีหน่อย พิมมาอ่านยังไม่รู้เรื่องเลยต้องการจะสื่ออะไร  

ยืนยันความป่วยของตัวเองได้ดีเลยนะครับ ผมเข้าใจครับแถเพราะจนมุมไม่รู้จะแถไงดี ตอนนี้ผมรู้สึกสงสารคุณมากกว่าสมเพชที่แพ้แล้วแถไม่ออกละครับ  

แถ? คุณพิมไม่รู้เรื่องจิงๆ ไม่เข้าใจความหมาย ยึดจากแนวคิดคุณ ทีมรักคงเป็นขี้แพ้ เพราะชนะก็แขวะอยู่ดี ??? คืออะไร
ไปฝึกสื่อสารภาษาไทยมาก่อนปะครับ ไปสงสารตัวเองเถอะครับ หัวร้อนแค่คำพูดไม่ได้ไปแชมเปี้ยนลีก คงเจ็บสินะครับ เลยต้องมาพิมตอบ สู้ๆนะครับ  

สงสารครับ หายไวๆนะ จะได้ไม่เป็นภาระครอบครัว...โชคดีที่ไม่รู้จักคนแบบคุณ จิตป่วยหลุดโลกมาก *ตอบไรมาผมคงไม่สนใจละนะครับ อโหสิให้ครับ เวทนาวะ  

สงสารตัวเองเถอะค้าบบบบ ขอให้สื่อสารกับคนรอบข้างได้รู้เรื่องน้าาา
0
0
Messi
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 28
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 23:53
neckolus พิมพ์ว่า:

เนี่ยพอเอาความจริงมาพูด แฟนแมนยูก็ดิ้นกันเต็มเลยย บอกความคิดกาก โลจิคป่วย
รับกันไม่ได้สินะ ถ้าแฟนแมนยูยอมรับความจิงยอมรับความพ่ายแพ้อย่างที่พูดได้จิง ก็ไม่น่าจะรู้สึกอะไรนะ กับ คอมเม้นของผมมมมซึ่งมันคือข้อเท็จจริง ไม่ได้ด่าอะไรเลยด้วยซ้ำ 555555555
0
0
Messi
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2011
ตอบ: 1561
โพสเมื่อ: Tue Jan 26, 2021 07:15
neckolus พิมพ์ว่า:

เนี่ยพอเอาความจริงมาพูด แฟนแมนยูก็ดิ้นกันเต็มเลยย บอกความคิดกาก โลจิคป่วย
รับกันไม่ได้สินะ ถ้าแฟนแมนยูยอมรับความจิงยอมรับความพ่ายแพ้อย่างที่พูดได้จิง ก็ไม่น่าจะรู้สึกอะไรนะ กับ คอมเม้นของผมมมมซึ่งมันคือข้อเท็จจริง ไม่ได้ด่าอะไรเลยด้วยซ้ำ 555555555  

อ่ะๆ ตามสบาย ระวังจะเกินเยียวยานะ ถ้าไม่ลองเปลี่ยนมุมมองหน่ะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 06 Jul 2009
ตอบ: 3189
โพสเมื่อ: Tue Jan 26, 2021 09:24
Te Saksan พิมพ์ว่า:
อุ๊ย ผีมีปัญญาชนะหงส์ด้วยแล้ว ดีใจด้วยนะ  

หัวร้อนจนเข้าคุกซะงั้น โอ๋ๆ
0
0
Keyword เด็ดที่เอาไปลองหาได้ที่”อากู๋”แล้วจะรู้ว่า ทีมไหนกันนะ ที่น่ารำคาญทุกช่วงเวลา

“ Next season is ours “
Status:
เข้าร่วม: 29 Jun 2006
ตอบ: 177
โพสเมื่อ: Tue Jan 26, 2021 16:25
ลื่น8 พิมพ์ว่า:

โลกสงบ ตบเกรียนร้อง ร่วงรอบสี่

พวกฟอร์มดี ไม่เท่าปาก พิพากษา

ต้อนรับแว่น แฟนเสล่อ ละเมอมา

กระทืบคา โอลด์แทรฟฟอร์ด พ่อยอดทีม

รอบก่อนนี้ ขยี้เด็ก เก๊กได้ถ้วย

เจอสอนมวย ตาสว่าง กร่างเป็นติ๋ม

ติ่งมั่นโหนก โค้ชซาเล้ง นักเลงพิมพ์

โน่แรชกรีน ซัดหัวทิ่ม อดเหิมเกริม

ถุยร็อบโบ้ บ่ออาโนล โชว์เวิร์ลแก๊ส

เซนเตอร์แบ็ค สุดบื้อ ควรซื้อเสริม

กลางคิดน้อย คอยวิ่งควาย สไตล์เดิม

ขำเพิ่มเติม คือโกล์กาก อบต.

เปลี่ยนตัวลง จะล้างอาย พ่ายเกมลีก

ได้แดกว่าว เข้าไปอีก พวกเหลือขอ

ฟินสลบ ตบแมงโม้ ปญอ.

ลีกก็ฝ่อ ถ้วยก็คว่ำ โคตรหนำใจ

ขออโห สิกรรม ที่ทำว่าว

พูดแมนยู ใส่เบาเบา อ้าว!!เยี่ยวไหล

ลิเวอร์พูล เชิญยิ้ม แชมป์เลียไข่

ดีเอ็นเอ ขี้โวยวาย ไม่ยอมจม

อ้างอะไร ไหนรอฟัง หลังตกรอบ

เพ้อเก้นคล็อปป์ จอมแถมั่ว ไร้วัวผสม

แฟนลิ้วพู ผู้ไม่สิ้น กลิ่นน้ำนม

ร้องระงม หมดมุก ดิ้นทุกงาน

#โม้หน้าแหก แฮชแท็กใหม่ ให้พวกเค้า

กลับลูปวน จำนนว่าว ไว้กล่าวขาน

การันตี ว่าบินได้ แต่ไม่นาน

ตัวตลก ตลอดกาล ลิเวอร์พูล

ประพันธ์โดย.. สุนทรลื่น
แล้วโลกที่สดชื่น.. ก็คืนกลับมาาา

พวกเหลือขอ ??!! ไม่แรงไปเหรอ หรือแต่งเป็นกลอนแล้วจะดูซอฟท์ลง ด่ายังไงก็ได้
0
0
ลิเวอร์พูลพอกระเทิน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 19, 20
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel