ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1036
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 20:26
[RE: เดือด! 'เปามาร์ค' จวก JK มือถือสากปากถือศีล พูดเรื่องจุดโทษ "ผี"]
นกหวีดก็อยู่กับตัว จะเป่าไม่เป่าก็อยู่ที่ปากตัวเอง แต่ทีมได้จุดโทษโดนด่าว่ามีอิทธิพลซะงั้น

คำถามไม่ใช่แมนยูได้จุดโทษง่าย คำถามต้องเป็นฟาวล์หรือไม่ฟาวล์

แล้วทำไมทีมอื่นโดนทำฟาวล์แล้วไม่ได้จุดโทษเลยต้องโทษทีมที่โดนทำฟาวล์แล้วได้จุดโทษงี้เหรอ

ถ้าโดนทำฟาวล์เหมือนกันทีมนึงได้ทีมนึงไม่ได้ เอ็งต้องไปด่ากรรมการถ้ามันคือเคสฟาวล์

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 8857
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 20:28
[RE: เดือด! 'เปามาร์ค' จวก JK มือถือสากปากถือศีล พูดเรื่องจุดโทษ "ผี"]
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
ตอนแรกเหมือนกั๊กๆแฮะ ตอนนี้ใส่กับเต็มเหนียวเลยหว่ะ 55555 ชอบๆ แดงเดือดรอบนี้ไม่เอาเสมอนะ  

กลัวนอกเกมเดือดในเกมจะกลายเป็นบอลกระชับมิตรมากกว่าดิ เคาะไปเคาะมาฝั่งนึงก็ไม่กล้าเสี่ยงบุกหนัก อีกฝั่งก็สวนหนักไม่ได้เพราะเค้าไม่อยากเล่นเสี่ยงเดี๋ยวโดนสวน
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2007
ตอบ: 3587
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 20:39
ด้วยมาตรฐานกรรมการอังกฤษที่เห็นๆกันอยู่ว่าอย่างกากไม่ว่าทีมไหนก็โดน แถมบทลงโทษก็หยุมหยิม องค์กรก็ใหญ่แต่การจัดการเรื่องมาตรฐานการตัดสินนี่หมดคำจะพูด
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เด็กหงส์
เข้าร่วม: 16 Oct 2013
ตอบ: 20656
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 20:55
อยากจับซัวเรซมาอยู่หงส์ ในยุคJK พวกเล่นข่าวสนุก แฟนบอลบันเทิง แต่ว่าเอาหน่อย ให้เขาทีมแดงมีที่ยืนลุกมาหน่อย ยิ่งไอ้แกงค์ไลน์เนี้ย
1
0

นักบอลถ้วย ก.
Status: ChelSea!!
เข้าร่วม: 24 Jul 2020
ตอบ: 5516
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 21:10
เดือด! 'เปามาร์ค' จวก JK มือถือสากปากถือศีล พูดเรื่องจุดโทษ "ผี"
บ่งบอกเลยว่าเปามาร์ค ก็คือผู้ตัดสินกระจอกที่แจกประโยชน์ให้ แมนยู

เพราะเกรงกลัวอิทธิพลเฟอกี้
ยิ่งพูดยิ่งเข้าตัวเอง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
ChelSEA!!!!
นักเตะอบต.
Status: เพราะเจ็บปวด...จึงทำให้รู้ว่าเรายังมีชีวิตอยู่
เข้าร่วม: 20 Mar 2020
ตอบ: 955
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 21:11
kaneza69 พิมพ์ว่า:
nicorobot พิมพ์ว่า:
imaxiizz พิมพ์ว่า:
มันมีตัวอย่างเลวๆจากไอ้แก่เซอร์ก่อนอ่ะ

เห็นทำแล้วได้ผล ก็ลองทำมั้ง

แล้วยังไงอ่ะ มึงทำตาม ก็เลวเหมือนกันไง ไอแว่น  

เหมือนท่านจะยอมรับว่าเฟอร์กี้ "เลว" เลย
แนะนำว่าอย่าตอบโต้อะไรจะดีกว่าครับ  
ผมไม่รู้นะครับ ว่ายังงี้เรียกเลว หรือเปล่า แต่มาด่าตำนานทีมผม ให้ตายผมก็ไม่ยอมอ่ะ ป๋าแกอายุมากกว่าพ่อคุณ อีกมั้ง ให้เกียรติกันหน่อย ถึงป๋า จะเคยเป็น ผจก.ทีมอริ ของทีมคุณก็ตาม  

เดี๋ยวนะ ผมมาเตือนด้วยความหวังดี เพราะผมก็นับถือท่านเซอร์เหมือนกันถึงจะทีมที่ผมเชียร์จะเป็นอริกันก็ตาม
แต่ท่านมาอ้างถึงพ่อผมนี่มันไม่ใช่แล้วมั้งครับ คุณอยากตอบโต้อะไรก็เชิญเลยครับ  
ผมด่า ไอตัวต้นเรื่องครับ พี่ ใจเย็นก่อนนน  

ถ้าท่านจะด่าตัวต้นเรื่อง ท่านควรโควทตัวต้นเรื่องนะครับ
มาโควทผมแบบนี้ไม่ว่าใครโดนโควทก็คงคิดว่าด่าคนที่ท่านโควทครับ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Don't worry be happy
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 20845
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 21:14
MooHiMs พิมพ์ว่า:
บ่งบอกเลยว่าเปามาร์ค ก็คือผู้ตัดสินกระจอกที่แจกประโยชน์ให้ แมนยู

เพราะเกรงกลัวอิทธิพลเฟอกี้
ยิ่งพูดยิ่งเข้าตัวเอง  

ท่านไม่พูดนัดแดงเดือด 3จุดโทษ ที่เป่าให้หงส์ชนะแมนยูหลสยปีก่อนเบยหรอนั่น
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ถถถถถถ!
เข้าร่วม: 09 Feb 2008
ตอบ: 3169
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 21:42
ช่วงนี้แมนยูเขามาแรงจริงว่ะ

ไม่กล้าออกตัวแรงเลย

เงียบๆไว้ดีกว่า

อาทิตย์นี้ เจอหงส์ ก็อ่อนๆให้หงส์บ้างนะ หุหุ
แก้ไขล่าสุดโดย justinbaker เมื่อ Thu Jan 14, 2021 21:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34950
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 21:55
ไอ้ห่านี่เหมือนจงเกลียดจงชังลิเวอร์พูลเลย เวลาลิเวอร์พูลมีประเด็นเสียผลประโยชน์ทีไรแม่งออกมาพูดตรงข้ามตลอด พอทีมอื่นเสียผลประโยชน์บ้างไม่เห็นออกมาพูดอะไร นัดแดงเดือด3จุดโทษนั่นแม่งก็พลาด ถึงลิเวอร์พูลจะได้ประโยชน์ก็ได้เพราะความกากของมันนี่แหละ
แก้ไขล่าสุดโดย shirokami เมื่อ Thu Jan 14, 2021 21:56, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
สาวกปีศาจแดงแฟน SS
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4377
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 22:32
ถูกแบนแล้ว
เดือด! 'เปามาร์ค' จวก JK มือถือสากปากถือศีล พูดเรื่องจุดโทษ "ผี"
เอาอีกๆ 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Manchester United & Chiangrai United
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 74
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 22:33
[RE]เดือด! 'เปามาร์ค' จวก JK มือถือสากปากถือศีล พูดเรื่องจุดโทษ "ผี"
นอกสนามเดือดขนาดนี้แล้ว ในสนามอย่าเตะแบบกระชับมิตรเน้อ อยากดูบอลสนุกๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบจ.
Status: กากโป้ไปดีแล้ว 55 ^^
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3050
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 22:41
Myz17 พิมพ์ว่า:
บางคนเม้นนี่ดูรู้เลยว่าโดนสั่งสอนมาแบบไหนละก็การศึกษาน่าจะน้อยด้วย  

มีอยู่ทีมเดียวแหละแฟนบอลตลาดล่าง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1887
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 22:49
imaxiizz พิมพ์ว่า:
มันมีตัวอย่างเลวๆจากไอ้แก่เซอร์ก่อนอ่ะ

เห็นทำแล้วได้ผล ก็ลองทำมั้ง

แล้วยังไงอ่ะ มึงทำตาม ก็เลวเหมือนกันไง ไอแว่น  

เหมือนท่านจะยอมรับว่าเฟอร์กี้ "เลว" เลย
แนะนำว่าอย่าตอบโต้อะไรจะดีกว่าครับ  
ผมไม่รู้นะครับ ว่ายังงี้เรียกเลว หรือเปล่า แต่มาด่าตำนานทีมผม ให้ตายผมก็ไม่ยอมอ่ะ ป๋าแกอายุมากกว่าพ่อคุณ อีกมั้ง ให้เกียรติกันหน่อย ถึงป๋า จะเคยเป็น ผจก.ทีมอริ ของทีมคุณก็ตาม  

เดี๋ยวนะ ผมมาเตือนด้วยความหวังดี เพราะผมก็นับถือท่านเซอร์เหมือนกันถึงจะทีมที่ผมเชียร์จะเป็นอริกันก็ตาม
แต่ท่านมาอ้างถึงพ่อผมนี่มันไม่ใช่แล้วมั้งครับ คุณอยากตอบโต้อะไรก็เชิญเลยครับ  
ผมด่า ไอตัวต้นเรื่องครับ พี่ ใจเย็นก่อนนน  

ถ้าท่านจะด่าตัวต้นเรื่อง ท่านควรโควทตัวต้นเรื่องนะครับ
มาโควทผมแบบนี้ไม่ว่าใครโดนโควทก็คงคิดว่าด่าคนที่ท่านโควทครับ  
ถ้าทำให้เข้าใจผิด ขอโทษด้วยครับ
0
0
Manchester United Fan since 2010
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 97
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 22:52
ไม่ต้องพูดอะไรให้มากความ
ทีมนึงที่ล่อแล่ๆเล่นวันนึงชนะ วันนึงเสมอ วันนึงแพ้ เป็นทีมที่เคยยิ่งใหญ่มาก่อน คุณคิดว่าเบื้องหลังไม่มีคนคอยซัพพอตอยู่หรอ ขอแค่ให้เค้าเล่นให้ดีอย่างเดียวก็พอ มีคนช่วยยยย พอมีคนคอยช่วย ทีมมันก็จะมีความมั่นใจ (ไม่ได้ว่านะโค้ชที่มีอยู่ เก่งไม่ได้ครึ่งของมูเลย)
กับอีกทีมนึงที่เล่นดีๆอยู่ กลับเป็นว่าต้องเสียโอกาสหลายๆครั้งเข้า มันเหมือนขาดกำลังใจ จนฟอร์มดิ่งกันหมดทั้งทีม (ไม่ได้ปฏิเสธว่าส่วนนึงมาจากการขาดกองหลัง หรือเล่นไม่ดีกันเอง)
ไม่แปลกที่ผจก.ต้องออกมาพูดบ้างในเชิงจิตวิตยา (เมื่อก่อนเห็นมีบ่อย มากกว่าตอนนี้มากๆ)แค่เป็น jk พูดมั้ง พวกเลยออกมาดิ้นว่า แม่ไม่แมนเลย ให้ลูกทีมคุณมึน ก้มหน้าก้มตาเล่นไปเหอะ กลัวแพ้อะดิ ไม่ชอบความพ่ายแพ้ (ถามจริงใครชอบแพ้...ทุกคนอยากชนะ)
คนให้เกียจทีมคนอื่นแบบ jk คงไม่เอาตัวเองไปเทียบกับเซอร์หรอก มันสูงไปครับจารย์ ^^

ไว้เจอกัน แดงเดือด จุ๊บๆ
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
Omeka
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Jul 2020
ตอบ: 3135
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 22:53
อ่านหลายๆรอบ ตีความนะ

สรุปคือป๋ามีอิทธิพลจริงๆนั่นแหล่ะ แต่คลอปแค่พยายามจะทำบ้าง ใช้มาเน่ซาล่าเหมือนกัน
มาร์คมันบอกประมาณว่าตอนนี้แมนยูไม่มีออร่าแบบนั้นแล้ว มีแต่คลอปที่จะ"วอนนาบี" ว่างั้นเถอะ

ว่าแต่ แกมาใส่คลอปทำไมหว่า5555555
แก้ไขล่าสุดโดย Yesterday's เมื่อ Thu Jan 14, 2021 22:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Youth. Courage. Success.
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel