ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Oct 2020
ตอบ: 7199
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 13:48
[RE: ดีใจนำเชลซีกับอาน่อลห่างพอสมควร]
หมั่งสีโส พิมพ์ว่า:
มาพาดพิงทีมผมทำไม งงนะเนี้ย  

ก็เห็นเพื่อนๆสมาชิกเปรียบเทียบ3คนนี้บ่อยๆ น้ายิ้มผมเละสุดไง ก็ช่วงนี้มาดี ก็เลยออกมาดีใจแค่นั้นเอง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: แก้มสั่นไหว หน้าอกก็สั่นไหว
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12294
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 13:51
[RE: ดีใจนำเชลซีกับอาน่อลห่างพอสมควร]
โดนบ่นโดนด่านี่หมายถึงแฟนทีมตัวเองใช่มั้ยครับ
ตามจำนวนแฟนแหล่ะฮะ น่อลก็น่าจะน้อยหน่อย
0
0

"once a gooner, always a gooner"
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 15469
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 13:57
DoriTozz พิมพ์ว่า:

ก็เห็นเพื่อนๆสมาชิกเปรียบเทียบ3คนนี้บ่อยๆ น้ายิ้มผมเละสุดไง ก็ช่วงนี้มาดี ก็เลยออกมาดีใจแค่นั้นเอง  

ผมว่ามันแปลกตั้งแต่เอามาเทียบแล้วครับ โซลชาประสบการณ์คุมทีมมาจะสิบปีแล้วมั้ง ส่วนอาเตต้ากับแลมพาดเหมือนพึ่งเริ่มต้น

ปล.ผมว่าถ้าอยากชมโซลชาก็ตั้งกระทู้ชมโซลชาดีกว่า อย่าพาดพิงคนอื่นเลยครับ แต่ก็เข้าใจว่าโดนมาเยอะ

ปล.2 กระทู้ก่อนๆถ้าเทียบ3คนนี้ ผมบอกตลอดว่าโซลชาดูดีสุดใน3คนนี้ เพราะซื้อตัวได้ตรงเป้าเป๊ะๆ แต่ผมหากระทู้ไม่เจอละไว้เจอแล้วผมจะมาแปะให้ เพื่อยืนยันว่าผมคือ1ในคนที่ไม่ได้ด่าโค้ชทีมอื่น
1
0
ห้ามดีใจเกินกว่าเหตุ FC

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 06 Oct 2020
ตอบ: 7199
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 14:04

ผมว่ามันแปลกตั้งแต่เอามาเทียบแล้วครับ โซลชาประสบการณ์คุมทีมมาจะสิบปีแล้วมั้ง ส่วนอาเตต้ากับแลมพาดเหมือนพึ่งเริ่มต้น

ปล.ผมว่าถ้าอยากชมโซลชาก็ตั้งกระทู้ชมโซลชาดีกว่า อย่าพาดพิงคนอื่นเลยครับ แต่ก็เข้าใจว่าโดนมาเยอะ

ปล.2 กระทู้ก่อนๆถ้าเทียบ3คนนี้ ผมบอกตลอดว่าโซลชาดูดีสุดใน3คนนี้ เพราะซื้อตัวได้ตรงเป้าเป๊ะๆ แต่ผมหากระทู้ไม่เจอละไว้เจอแล้วผมจะมาแปะให้ เพื่อยืนยันว่าผมคือ1ในคนที่ไม่ได้ด่าโค้ชทีมอื่น  

ใช่ท่าน แฟนบอลมันก็มีทั้งดีทั้งไม่ดีแหละท่านทุกทีม แต่ที่ผมออกมาตั้งมู้นี่คือหมายถึงแฟนบอลที่เหยียดโอเล่ สบประมาถต่างๆนาๆเวลาเทียบกัน3คนในวันนั้นซึ่งมันก็มีหลายๆทีมปนกันไป คงจะมองโอเล่ทางที่ดีขึ้นก็เลยตั้งมู้ดีใจแค่นั้นแหละ
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 15469
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 14:13

ใช่ท่าน แฟนบอลมันก็มีทั้งดีทั้งไม่ดีแหละท่านทุกทีม แต่ที่ผมออกมาตั้งมู้นี่คือหมายถึงแฟนบอลที่เหยียดโอเล่ สบประมาถต่างๆนาๆเวลาเทียบกัน3คนในวันนั้นซึ่งมันก็มีหลายๆทีมปนกันไป คงจะมองโอเล่ทางที่ดีขึ้นก็เลยตั้งมู้ดีใจแค่นั้นแหละ  

เป็นกำลังใจให้ครับ เข้าใจว่าน้าโอเล่โดนมาเยอะจริง โดยเฉพาะแฟนแมนยูด้วยกันเอง
0
0
ห้ามดีใจเกินกว่าเหตุ FC

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 23 Oct 2010
ตอบ: 2670
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 15:18
แฟนปืนเข้าใจได้ครับ โอเล่โดนหนักจริง กระทู้มารายวันเลย 555
1
0
แข้งลีกเอิง
Status: Life is suck
เข้าร่วม: 27 Sep 2006
ตอบ: 11161
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 18:04
โอเล่ส่วนใหญ่ก็โดนแฟนทีมตัวเองนี่แหละ ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น ไม่เคยเปรียบกับโค้ชทีมอื่นนะ

แต่ด่าโอเล่นี่แหละ และยอมรับว่า ไม่เคยมองเห็นว่าจะมีวันที่ขึ้นมาจ่าฝูง

ตอนด่าเพราะฟอร์มมันกาก ลองย้อนดูฤดูกาลที่แล้ว กับช่วงต้นซีซั่น

ฟอร์มกากๆให้ด่าก้มี สำหรับคนที่ด่า ผมว่ามันไม่แปลกอะ บางนัดแทบดูไม่มีอนาคต

บางช่วงก็ติดลูปตลอดเวลา แพ้เสมอๆ ก้มี ตอนแรกมองไม่ออกเลยว่าทีมจะดีขึ้นได้

ผมว่าต่างคนต่างมุมมองอะ อย่างผม ตอนมันกาก ก้ด่าทั้งนักเตะทั้งโค้ช ดู วิเคราะห์ไปตามฟอร์ม

ตอนนี้ทีมกำลังดี มีความมุ่งมั่นมากกว่าเดิมเยอะมาก ก็ต้องชม เกาะจ่าฝูงให้สม่ำเสมอได้คือ เกินคาดหมายไปมาก

ถ้าทำได้อะนะ ที่คาดไว้ คงแค่ top 4
0
0
Manchester United Fans
นักบอลถ้วย ก.
Status: ChelSea!!
เข้าร่วม: 24 Jul 2020
ตอบ: 5516
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 18:47
ดีใจนำเชลซีกับอาน่อลห่างพอสมควร
เชลซีเคยอยู่จุดนั้น

จากนั้นแพ้รัวๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ChelSEA!!!!
นักเตะท้ายซอย
Status: ยินดีที่ได้รู้จัก
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 16778
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 23:44
Save Ole !!
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel