ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 19812
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 19:49
ถูกแบนแล้ว
[RE: โอเล่ กุนนาร์ โซลชาสักมู้ครับ]
ตอนแรกคือกากจริงจังอะโอเล่ คือจะไม่ด่าได้ไง บอล5อะไรเล่นจบครึ่งไม่ได้ยิงสักครั้ง พอจบเกม

มีจังหวะจบน้อยกว่าทีมคู่แข่งครึ่งนึง แต่ตอนนี้เอาประมาณ3นัดหลังสุดไม่นับนัดวุฟ เล่นดีมากๆ

จนผมนึกถึงป๋าเฟอกี้จริงๆ คือมันอาจจะไม่แน่นเท่า แต่จังหวะบุก สวนนี่เร้าใจเหมือนตอนมีโด้ เตเวช รุนี่

ตอนนี้ดูบอลสนุกมาก ตี3 ก็จะดูอะ คือมันคุ้มค่าแก่การอดนอน ใครจะชอบโซลชาตลอดได้วะครับ

ผมว่ามันเป็นคำที่โลกสวยเกินจริงๆ เทียบกับลูกตัวเองพ่อแม่ยังไม่ชอบลุกตลอดเลยเวลาทำผิด

อันนี้แค่คนรู้จักคนนึงจะมาชอบมาเชียตลอด เป็นคำพุดที่โคตร ไม่เม็คเซ้นเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 382
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:01
[RE: โอเล่ กุนนาร์ โซลชาสักมู้ครับ]
Tarwaan พิมพ์ว่า:
อ่านแล้วอยากจะอ้วก ตอนแพ้ ตอนตกรอบหายไปไหนกันหมด

พอชนะขึ้นมาหน่อยทำมากระแนะกระแหนคนอื่น

คนที่เขาด่า ถามจริง ใครเขาเกลียดโซลชาขนาดนั้น เขาก็อยากเห็นทีมดีขึ้นทั้งนั้น

มันก็เป็นธรรมดาของโลกนี้ปะวะ ดีก็ชม กากก็ด่า ว่ากันไปตามเหตุตามผล

ไม่ใช่หน้ามืดตามัวเหมือนกับ................................

ใช่ก็คือใช่ ไม่ใช่ก็คือไม่ใช่ ตอนชนะก็เห็นพวกที่ด่าในมู้ไลฟ์ออกมาชมเยอะแยะ

ก็เพราะมันดีจริงไง เขาถึงชม ก็เพราะมันกากจริงไง เขาถึงด่า

อย่าเก่งหลังเกมให้แฟนทีมอื่นมานั่งหัวเราะเลย โคตรกากกกก

คาดว่ามู้นี้ผมคงจมเรื้อน

ถึงกับจะอ้วกเลยหรอท่าน รักกันไว้เถิด
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2006
ตอบ: 3034
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:03
แฟนผีด้วยกันอะชิวๆ แต่พวกทีมอื่นที่ชอบมาเซฟเนี่ยสิ อิอิ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7827
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:06
โคตรเบื่อเลย ผลงานดีก็ตั้งมู้ชมทีม ชมโค้ชไปเถอะ จะกระแนะกระแหนแฟนทีมเดียวกันทำไม

เดวถ้าผลงานแย่มา ก็เอาคืนกันอีก ให้แฟนสายซัพเขาเดินสะดวกเถอะ
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10283
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:13
พวกที่ด่าไม่ลืมหูลืมตามีก็จริง

แต่พวกชมไม่ลืมหูลืมตาก็มี ขนาดตกรอบยังหาเรื่องชมได้ ก็เหมือนตอนนี้เล่นดีมันก็มีคนหาเรื่องด่าได้

แต่พวกแฟนบอลที่อยากเห็นทีมดีขึ้น ตอนตกรอบเขาก็ด่าหมดอะ เล่นยังไงให้ตกรอบ จากที่2นัดแรก6แต้มเต็ม มันควรจะชนะ2นัดกับบ๊วยชิวๆละเข้ารอบหล่อๆ นี่อะไร ไม่เข้าที่1ไม่พอ แย่ยันตกรอบ

แต่พอตอนนี้เล่นดีสัสๆ ผมก็กล้าพูดเลยว่า ถ้าสมมติเราตกรอบUCLละเป็นแชมป์ลีค ผมว่าแมงคุ้มอะ แต่นั่นคือมันอีกยาวไง คุ้มไม่คุ้มตอนนี้ยังไม่รู้ รู้แค่ตกรอบละเหมือนโดนตบหน้า เล่นดีกันขึ้นเยอะ โซลชาก็โชว์ขึ้นเยอะ ก็ต้องชมป้ะ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 4903
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:16
ถูกแบนแล้ว
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
สำหรับโอเล่ ผมชอบ 80 % และมีส่วนที่ไม่ชอบ 20 %

สิ่งที่ชอบคงไม่ต้องอธิบายละ คงเหมือนๆกันหมด

ส่วนที่ไม่ชอบคือเรื่องที่อยู่ที่ม้านั่งมากไป

จริงอยู่ที่ผลงานดีก็ว่าไม่ได้ แต่คิดว่าความที่ฟุตบอลมันเป็นกีฬา

มันควรจะออกมายืนข้างสนามมากกว่าที่เป็นอยู่นี้

ไม่ใช่วิเคราะห์เกมอยู่บนม้านั่งซะ 90 นาที ออกมาทีช่วงทดเจ็บแบบนี้ไม่เอา

แล้วก็เรื่องที่ให้โอกาสนักเตะคนๆหนึ่งจนสุดทาง บางครั้งมันก็เห็นละว่าไม่ใช่

พี่ก็ยังพยายามจะให้โอกาสจนสุด

นี่ไม่ใช่ทีมเล็กที่นักเตะสมควรจะได้โอกาสขนาดนั้น

นักเตะทีมใหญ่มีโอกาสต้องคว้าให้ได้ เพราะมันอาจจะเป็นโอกาสสุดท้ายก็ได้

ส่วนเรื่องแผนกับแทคติค การเลือกนักเตะ หลายครั้งมันอาจจะมีอะไรแปลกๆ

แต่หากวางอคติลง ส่วนมากมันก็มีเหตุผลมารองรับการตัดสินใจเหล่านั้นได้

ผมก็ไม่ชอบพวกโลกมืดบางคนนะ แต่ผมก็รับความเห็นต่างได้

มันจะมีไม่กี่ยูสหรอกที่มันเลยเถิดกับคำว่าตำหนิไปแล้ว

ไอโค้ชพละ ไอ้ยิ้ม ไอโค้ชไอแพด ไอโค้ชท้ายตาราง โค้ชทีมหนีตกชั้น

ถ้าแบบนี้เรียกว่าเห็นต่าง ผมบอกเลยผมคงยอมรับไม่ได้อ่ะ

มันคือการเหยียดโดยตรงชัดๆ  

พวกขี้เหยียดครับ ว่างจากการเหยียดทีมตัวเองก็ไปเหยียดทีมอื่นต่อ คนพวกนี้มีทุกทีม

คล๊อปผมก็โดน ไอ้แว่น ไอ้ฟันเหลือง ไอ้เชียร์หลีดเดอร์(โค้ชทีมเอ็งอย่าออกมาลุ้นบ้างนะ)
2
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: man utd never die 1995
เข้าร่วม: 18 Apr 2011
ตอบ: 2339
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:16
ผม 50-50 นะแต่ก็ไม่เคยเรียกโซลชาว่าไอ้ยิ้ม ไอ้ครูพละนะผมให้เกียรติแม้กระทั่งตอนมอยส์กับมู แต่กับหลุยส์ ฟาน กัลผมไม่ไหวจริงๆกับคนนี้ไม่ไหวเลย แต่พอมองมาที่ทีมตอนนี้ยุคโซลชา แพ้ก็บ่นแอบผิดหวังไม่ค่อยอยากด่าแรงๆ ชนะก็ดีใจมีกำลังใจ ดึกแค่ไหนก็ดูถ้าดูไหว และตอนนี้ก็เห็นทีมพัฒนาไปทางที่ดีก็ดีใจในความสำเร็จของทีม แต่ตอนนี้ดูบอลแล้วสนุกที่สุดแล้วหล่ะตั้งแต่หมดยุคเซอร์
0
0

David De Gea 2011-2023
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 8765
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:21
Civil war เราจะไม่ยุ่ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 4903
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:23
ถูกแบนแล้ว
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
toyzs พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
5555 พี่เขากลับมาล้าวววววว แต่พอเข้าลูปก็หายยาว

แฟนผีทำใจได้เลย ไอ้หมอนี่ออกมาทีไร รับรองนัดหน้าเละแน่นอน

ก็ดีกว่าคุณอ่ะครับ โคตรน่าเบื่อ
ออกมาจากรูแล้วหรอ  

ผมเห็ยท่านนี้ ทีมฟอร์มดีก็ออกมาชมโอเล่ แพ้ก็ตามเนื้อผ้า
เห็นพวกสายอวยซะมากกว่า ออกมาเฉพาะตอนทีมชนะ

คือมันมีโพสหนึงตอนโอเบ่ตกรอบยูฟ่ามั้ง

เกรียนเมพเขาด่าเจาะจงแฟนแมนยูที่หนุนหลังโอเล่

รู้สึกเดือดพอควรกระทู้นั้น

ปล. รายละเอียดอาจคลาดเคลื่อนขออภัย
แก้ไขล่าสุดโดย Borini 29 เมื่อ Sat Jan 02, 2021 20:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status: แฟนผีแดง,ตราไก่ ไม่อีแอบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3586
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:24
จะอ้วกเหมือนท๊อปเม้น
0
0
ใครว่าคนที่ไม่เคยหมดหวังจะไม่แพ้
ก็ในเมื่อเรายังไม่หมดหวังกับรักของเรา เรายังแพ้เลย..
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 08 Apr 2010
ตอบ: 10823
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:28
เข้ เกินคาด นึกว่าจะปลิวละ
แก้ไขล่าสุดโดย Tarwaan เมื่อ Sat Jan 02, 2021 20:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1991979
อยู่ในความทรงจำ แต่ไม่อยู่ในความเป็นจริง << หาได้ให้ 1,000 แผล่บ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2020
ตอบ: 716
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:36
ถูกแบนแล้ว
[RE]โอเล่ กุนนาร์ โซลชาสักมู้ครับ
5555 พี่เขากลับมาล้าวววววว แต่พอเข้าลูปก็หายยาว

แฟนผีทำใจได้เลย ไอ้หมอนี่ออกมาทีไร รับรองนัดหน้าเละแน่นอน

พวกเดียวกันแท้ไม่รบกันเองเฉย ฝั่งก็อวยไม่ลืมหูลืมตา อีกฝั่งก็อคติไม่ลืมหูลืมตา DNA จริงๆ ทุเรศทุรัง ถถถถถถถถถ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:37
Borini 29 พิมพ์ว่า:
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
toyzs พิมพ์ว่า:

ก็ดีกว่าคุณอ่ะครับ โคตรน่าเบื่อ
ออกมาจากรูแล้วหรอ  

ผมเห็ยท่านนี้ ทีมฟอร์มดีก็ออกมาชมโอเล่ แพ้ก็ตามเนื้อผ้า
เห็นพวกสายอวยซะมากกว่า ออกมาเฉพาะตอนทีมชนะ

คือมันมีโพสหนึงตอนโอเบ่ตกรอบยูฟ่ามั้ง

เกรียนเมพเขาด่าเจาะจงแฟนแมนยูที่หนุนหลังโอเล่

รู้สึกเดือดพอควรกระทู้นั้น

ปล. รายละเอียดอาจคลาดเคลื่อนขออภัย  

เรื่องเค้าด่าไคผมไม่รู้ เพราะถ้ากระทู้ด่ากันเองผมไม่ค่อยอยากยุ่ง
แต่ประเด็นที่ผมจะสื่อคือ ท่านนี้ไม่ได้หายไปไหน จะด่าจะชมก็ออกมารับหน้าตลอด
ไม่เหมือนอีกฝั่ง ออกมาแค่ตอนทีมผลงานดี พอช่วงกากก็เงียบกริบ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: 19 league champions
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1941
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 20:52
ในฐานะแฟนลิเวอร์พูลถ้าปีนี้โอเล่ทำแมนยูได้แชมป์พรีเมียร์ลีกคงโครตทึง ทั้งๆที่ก่อนนี้นี้โดนด่าเละตอนตกรอบ ucl แต่ก็ขอให้ยืนระยะได้ละกัน แดงเดือดจะได้มันๆ โอเล่นี้ตอนนี้ผมยกให้เป็นนิวซีดานเลย โค้ทอะไรดวงโครตดี มีช่วงกดดันหนักๆแปบๆพลิกกลับมาสดใสตำแหน่งมั้นคงเหมือนเดิมสมกับเป็นสายเลือดปีศาจ นี้แหละครับปลุกปีศาจก็ต้องใช้ปีศาจ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 3637
โพสเมื่อ: Sat Jan 02, 2021 21:24
โอเล่ กุนนาร์ โซลชาสักมู้ครับ
555555
คนที่ใช่แล้วหรอครับ
ยังไม่เป็นชิ้นเป็นอันสักอย่างเลยครับ
ให้แกคุมประสบความสำเร็จก่อนดีกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel