ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: ผีตากผ้าอ้อม
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Mar 2015
ตอบ: 4882
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 15:45
[RE: มาซาทาดะ อิชิอิ ไหวมั้ย ?]
บอลมีทรง มีระบบ แถมดีด้วยครับ ผมตามดูปราการมาหลายนัดติดๆกัน หลายประตูของปราการเข้าทำกันไม่กี่จังหวะเองฮะ 3-4จังหวะหายเข้าประตูไปแล้ว อันดับดิ่งผมว่าเพราะช่วงแรกบอลระบบมันต้องปรับตัวกันแหละ พอหลังโควิดเริ่มชินระบบ ก็เริ่มดีขึ้นครับ เจริญศักดิ์ทีเด็ดเลยครับ สวนแต่ละทีถ้ามีเจริญศักดิ์มาครอสหรือลากขึ้นหน้าหวังผลได้เลย

แต่ปัญหาหลักๆคือตัวจบคมๆยังไม่มีนี่แหละครับ ต่อบอลกันได้ สวนกลับเฉียบขาดแค่ไหน แต่จบห่วยก็ไม่ได้ประตูอยู่ดี ธีระพลก็ไม่ตูมเดียวหายเหมือนฤดูกาลที่แล้ว ตาร์เดลี่ผมว่าต้องรอดูอีกสัก2-3นัด มานัดสองนัดแรกบ้าเลี้ยง บ้ายิงมาก โดนเปลื่ยนออกก็งอแง แต่พอลูกแรกมา ลูกสองลูกสามแกก็ตามมา ดูเปลื่ยนไปเลย

แจ๊คผมก็เชียร์ให้ปังกะปราการ เผื่อติดทีมชาติ ส่วนเออเนสโต้ที่ผมตามเชียร์ ไม่รู้พี่แกมีข่ายติดมีมชาติได้หรือปล่าวนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 736
โพสเมื่อ: Fri Oct 23, 2020 20:25
[RE: มาซาทาดะ อิชิอิ ไหวมั้ย ?]
ฟอร์มหลังโควิดา นี่ยังไม่แพ้ใครเลยนะคับ ฟอร์ถือว่ากระเตื้องขึ้นมากก่อนที่จะปิดโควิดนะครับ

อีกอย่างเค้าเพิ่งมาทำปีแรก แถมนักเตะในทีมมีการเปลี่ยนแปลงค่อนข้างเยอะ ต้องให้เวลาเขาปรับจูน ทีมเวิร์ค ก่อนครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel