ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช C-License
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13210
โพสเมื่อ: Mon Oct 19, 2020 06:34
[RE: [Live] : ดีเบต อ.ปวิน Vs เจษฏ์ โทณวณิก ที่ Aj Jazeera (สรุปตอนนี้ก็ยังไม่มา น่าจะโดนแกง)]
อ้าวววว อรุณสวัสดิ์ครับ สรุปมาเหรอเนี่ย โครตเลททททท ปกติ อ.ปวินแกบอกเวลาไม่เลทขนาดนี้นะนั้น 555

เดี๋ยวผมรอคลิปแบบตัด แล้วจะตั้งกระทู้ใหม่ + แปะคำแปลให้นะครับ รอก่อน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 801
โพสเมื่อ: Mon Oct 19, 2020 09:42
[RE: [Live] : ดีเบต อ.ปวิน Vs เจษฏ์ โทณวณิก ที่ Aj Jazeera (สรุปตอนนี้ก็ยังไม่มา น่าจะโดนแกง)]
omeiir พิมพ์ว่า:
PsBaimali พิมพ์ว่า:
ผมอยากให้มีแบบนี้ แต่ในไทย และขอตัวแทนทางการจากสองฝ่ายเลย มาดีเบตกัน แล้วถ่ายทอดสดกันไปเลย แบบที่เคยมีมาครั้งก่อน เอาข้อมูลมาคุยกันเลย แต่มันคงไม่มีวันเกิดขึ้นอีก -..-  

ไม่มีทางหรอกครับ ขนาดตอนเลือกตั้งที่ต้องหาเสียงเพราะตัวเองยังไม่ได้มีอำนาจในมือ มันยังไม่ค่อยจะมากันเลย นี่อำนาจในมือเต็มๆมันจะมาทำไม ด้านขนาดนี้  

นั่นซิครับ เห้อ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel