ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: In Poch We Don't Trust!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 26333
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 12:28
PubG ดราม่าซ้ำศพ
sex_no_stop พิมพ์ว่า:
Gameyz พิมพ์ว่า:
คนไทยด้วยกันอย่าซ้ำกันเลย นอกจากไม่หมั้นหน้ากันจิงๆมันพาหัวร้อนนะเหมือนไม่ให้เกียรติกัน
ถ้าซ้ำไว้ซ้ำเวียดนามเถอะ พวกLongKอ่ะกวนตินจิง 5555  

เมื่อวาน มีเอดดี้ถามบอยตอนบอยโดนซ้ำศพตอนนั้น

บอยตอบก็แค่ซ้ำศพ 55555 แล้วเเต่คนจริงๆ เวลาผมเล่น

ผมก็ซ้ำนะ เวลาโดนซ้ำก็เฉยๆ นะมองเป็นเรื่องขำๆ

แต่อันนี้มันเเข่งด้วยมั้งนักเเข่งก็รู้จักกัน น่าจะบรรเทิง  
ตอนห้องซ้อมSEAไงครับจำไมไ่ด้ Nordra หรือใครสักคนนี่แหละซ้ำศพเวียดนามพี่วูพากษ์
เวียดนามดราม่าจนBRUต้องออกหนังสือขอโทษ  

อ่อ โนดร้าครับตอนน้้น หมดเเม้กอีสปอต55  

ขอแก้นิดนึงไม่ใช่โนดร้านะเอ็ดดี้ที่ซ้ำศพจนดราม่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 01 Feb 2010
ตอบ: 1943
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 14:47
[RE: PubG ดราม่าซ้ำศพ]
MSL-DC5. พิมพ์ว่า:
คนไทยด้วยกันอย่าซ้ำกันเลย นอกจากไม่หมั้นหน้ากันจิงๆมันพาหัวร้อนนะเหมือนไม่ให้เกียรติกัน
ถ้าซ้ำไว้ซ้ำเวียดนามเถอะ พวกLongKอ่ะกวนตินจิง 5555  

เมื่อวาน มีเอดดี้ถามบอยตอนบอยโดนซ้ำศพตอนนั้น

บอยตอบก็แค่ซ้ำศพ 55555 แล้วเเต่คนจริงๆ เวลาผมเล่น

ผมก็ซ้ำนะ เวลาโดนซ้ำก็เฉยๆ นะมองเป็นเรื่องขำๆ

แต่อันนี้มันเเข่งด้วยมั้งนักเเข่งก็รู้จักกัน น่าจะบรรเทิง  
ตอนห้องซ้อมSEAไงครับจำไมไ่ด้ Nordra หรือใครสักคนนี่แหละซ้ำศพเวียดนามพี่วูพากษ์
เวียดนามดราม่าจนBRUต้องออกหนังสือขอโทษ  

อ่อ โนดร้าครับตอนน้้น หมดเเม้กอีสปอต55  

ขอแก้นิดนึงไม่ใช่โนดร้านะเอ็ดดี้ที่ซ้ำศพจนดราม่า  

อ่อขอบคุณมากคราฟ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Long Lasting And Fuctional
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5134
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 18:37
เฉยๆ
0
0
Eto
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1733
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 21:55
เรื่องเกิดพร้อมๆกันระหว่างการทับที่กันกับของ Mith-BRU แต่เรื่องไปคนละทางเลยแฮะ

ฝั่งนึงคุยกัน ถึงจะมีต่างมุมมองคุยข่มกันแอบเดือดนิดๆ แต่สุดท้ายก็ยกว่าเป็นเรื่องในเกม แล้วสตรีมเล่นกันต่อได้
ฝั่งนึงโดนซ้ำแล้วเดือดเลย ถ้าไปถาม AG ดีๆอาจได้ปรับทุกข์หรือทำให้เคลียร์ให้เบาลงได้ แต่เล่นเดือดใส่เลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel