ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20260
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:15
วิลล่าเฟิร์มยืม 'บาร์คลี่ย์' เสริมกลางยาวจนจบซีซั่น
ปล่อยมาตัดกำลังหงส์นี่นา ร้ายกาจจริงๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2013
ตอบ: 4797
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:15
[RE]วิลล่าเฟิร์มยืม 'บาร์คลี่ย์' เสริมกลางยาวจนจบซีซั่น
วิลล่า มาถูกทางปีนี้ไม่ลุ้นตกชั้นแน่นอน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
โค้ช A-License
Status: RVV-IRENE-YOONJO-YEBIN-SUJI-YUJEONG
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15340
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:16
[RE: วิลล่าเฟิร์มยืม 'บาร์คลี่ย์' เสริมกลางยาวจนจบซีซั่น]
เวนๆ นึกว่าชีคจะไป ซวยแล้วเชลซีเอ้ย
0
0

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16331
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:17
[RE]วิลล่าเฟิร์มยืม 'บาร์คลี่ย์' เสริมกลางยาวจนจบซีซั่น
อะไรวะคิดว่าจะเป็นจอ ที่ย้าย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: ไอย์ จะ ขยี้ ยูว์
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6921
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:17
[RE: วิลล่าเฟิร์มยืม 'บาร์คลี่ย์' เสริมกลางยาวจนจบซีซั่น]
อะไรครับเนี้ยะ!!!

ลูบตั๊ด!! ชีค!! คุณได้ไปต่อ...
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Rainbow Xu
เข้าร่วม: 04 Dec 2010
ตอบ: 20485
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:20
ชีค ควรจะปล่อยยืมมากกว่านะ
บาร์ค ไม่ใช่เด็กๆแล้ว
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 533
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:20
Peco พิมพ์ว่า:
ฺbamboozle พิมพ์ว่า:
What the hell!! เห้ย อะไรวะ บ้าละเรื่องนี้ เอาจริงๆเล่นดีกว่า Mount ด้วยซ้ำ vision ดีสุดในกองกลางตัวเก่าของทีมแท้ๆ
ละ ชีค ดันอยู่แทนอีก อะไรของเค้าวะเนี่ย WTF  

บาคเนี้ยนะ ดีกว่าเม้าท์ 555 ปีก่อนลงเป็นโดนด่า

แต่ก็ชอบหลายจังหวะ ทำบอลเสียบ่อยจริงๆอะ

แต่บาคดีกว่าเม้าท์ ไม่ใช่ละ  

สำหรับผมเค้าดีกว่านะ ถ้าอยู่ในฟอร์มตอนนี้ ผมถึงได้พิมพ์แบบนี้ เมาท์ผมชอบเรื่องใจ ความฟิตและความขยัน แต่ vision แกไม่ค่อยดีเลยแถม final pass ยังดูละขัดใจ แกจะจ่ายไม่เบาก็แรงไปตลอด หรือบางทีก็จ่ายบอลกระดอนขึ้น ทำเพื่อนเล่นยาก ผมไม่ได้เกลียดเม้าท์หรืออคติกับแกนะ แต่ผมก็ชอบการเล่นของบาร์คลี่ย์มากกว่าอยู่ดีครับ แต่แกก็ไม่ได้ดีเด่อะไรหรอกนะพลาดก็เยอะ แต่ถ้าเป็นตำแหน่งแบบเมื่อคืนผมอยากเสี่ยงกับแกมากกว่าเมาท์ อยู่ดีครับ  

เมื่อคืนเห็นด้วยควรพักเม้าท์ แต่ที่ไม่เพราะบาคคงติดเรื่องย้ายทีม

ผมไม่ได้อคติกับบาคนะ แค่วูบวาบบางนัด ขาดความสม่ำเสมอ อายุก็ไม่ใช่วัยรุ่นแล้ว โดยรวมเม้าท์ยังดูดีกว่าเลย ปีก่อนลงนัดไหน โดนด่าเละเทะ โดนจับเป็นแพะบ้าง ด่าแลมอีกเอาลงมาทำไม ผมเห็นเล่นดีไม่กี่นัดเอง เสียบอลก็บ่อย ชอบวนไปมา แล้วก็โดนแย่ง แต่ทีนี้พอย้ายทีมละ ทำไมมาอาลัยอาวอนกันจัง โทษนู้นนี้ งง  

สำหรับท่านอื่น ผมไม่รู้หรอกครับ ทำไมอาลัยอาวรณ์หรืออะไร แต่ตั้งแต่ปลายฤดูกาลที่แล้วจนเริ่มฤดูกาลนี้ ยิ่งเวลาเล่นรวมกับนักเตะใหม่ ผมก็ว่าเค้าควรอยู่กับทีมต่ออยู่ดี vision ในการเล่นเค้าผมว่าเหมาะกับการเล่นกับพวก แวเนอร์หรือ ฮาเวิตซ์ มากกว่ากองกลางตัวเก่าเราคนอื่น แต่เรื่องนี้ก็เป็นมุมมองส่วนตัวของผมล่ะนะครับ
แต่ถ้าพิจารณาถึงเรื่องทีม ที่เค้าบ่นๆกันนี่ก็เพราะ บาร์คลี่ย์ ฟอร์มดีกว่า RLC แต่ดันปล่อยซะงั้น ยังไงก็เป็นสำรองที่วางใจได้ ยิ่งถ้าไม่ซื้อใครเพิ่มอีก
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: กินหวานไม่กินคาว สันดานไพร่
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 9815
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:22
เรียกความมั่นใจให้ได้นะครับ

ดีกว่า RLC อะ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: IN KLOPP WE TRUST!!!
เข้าร่วม: 27 Jan 2007
ตอบ: 472
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:25
Z.Zola พิมพ์ว่า:
whattt เก็บชีคเรอะ ชีคเนี่ยนะ  

ต้องเก็บไว้ครับ...ไม่งั้น ชีคหาย แน่นอน
แก้ไขล่าสุดโดย newgundum เมื่อ Wed Sep 30, 2020 17:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5255
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:25
วิลล่าเฟิร์มยืม 'บาร์คลี่ย์' เสริมกลางยาวจนจบซีซั่น
แลมคิดจะเข็นชีคจริงๆเหรอ บ้าน่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 316
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:31
ComeOnChelsea พิมพ์ว่า:
หรือเพราะบาร์ค ใส่เบอร์ 8

ทีนี้ ยกเบอร์ 8 ให้ เม้าส์ เลย

จัดไปเลย ลูกพ่อ  

เอ้าลูกเม้าท์ รับพลังของพ่อไป 55555
1
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 19349
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:32
เอ้าๆไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ยเลย หลังพอลงมาก็ฟอร์มใช้ได้นี่
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: Slow is smooth and Smooth is fast!
เข้าร่วม: 01 Jun 2020
ตอบ: 3419
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:33
แลมพาร์ด หวังว่าจะรู้นะกำลังทำอะไรอยู่
0
0
Status:
เข้าร่วม: 21 Dec 2005
ตอบ: 104
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:36
What the hell!! เห้ย อะไรวะ บ้าละเรื่องนี้ เอาจริงๆเล่นดีกว่า Mount ด้วยซ้ำ vision ดีสุดในกองกลางตัวเก่าของทีมแท้ๆ
ละ ชีค ดันอยู่แทนอีก อะไรของเค้าวะเนี่ย WTF  

บาคเนี้ยนะ ดีกว่าเม้าท์ 555 ปีก่อนลงเป็นโดนด่า

แต่ก็ชอบหลายจังหวะ ทำบอลเสียบ่อยจริงๆอะ

แต่บาคดีกว่าเม้าท์ ไม่ใช่ละ  

สำหรับผมเค้าดีกว่านะ ถ้าอยู่ในฟอร์มตอนนี้ ผมถึงได้พิมพ์แบบนี้ เมาท์ผมชอบเรื่องใจ ความฟิตและความขยัน แต่ vision แกไม่ค่อยดีเลยแถม final pass ยังดูละขัดใจ แกจะจ่ายไม่เบาก็แรงไปตลอด หรือบางทีก็จ่ายบอลกระดอนขึ้น ทำเพื่อนเล่นยาก ผมไม่ได้เกลียดเม้าท์หรืออคติกับแกนะ แต่ผมก็ชอบการเล่นของบาร์คลี่ย์มากกว่าอยู่ดีครับ แต่แกก็ไม่ได้ดีเด่อะไรหรอกนะพลาดก็เยอะ แต่ถ้าเป็นตำแหน่งแบบเมื่อคืนผมอยากเสี่ยงกับแกมากกว่าเมาท์ อยู่ดีครับ  

เมื่อคืนเห็นด้วยควรพักเม้าท์ แต่ที่ไม่เพราะบาคคงติดเรื่องย้ายทีม

ผมไม่ได้อคติกับบาคนะ แค่วูบวาบบางนัด ขาดความสม่ำเสมอ อายุก็ไม่ใช่วัยรุ่นแล้ว โดยรวมเม้าท์ยังดูดีกว่าเลย ปีก่อนลงนัดไหน โดนด่าเละเทะ โดนจับเป็นแพะบ้าง ด่าแลมอีกเอาลงมาทำไม ผมเห็นเล่นดีไม่กี่นัดเอง เสียบอลก็บ่อย ชอบวนไปมา แล้วก็โดนแย่ง แต่ทีนี้พอย้ายทีมละ ทำไมมาอาลัยอาวอนกันจัง โทษนู้นนี้ งง  

สำหรับท่านอื่น ผมไม่รู้หรอกครับ ทำไมอาลัยอาวรณ์หรืออะไร แต่ตั้งแต่ปลายฤดูกาลที่แล้วจนเริ่มฤดูกาลนี้ ยิ่งเวลาเล่นรวมกับนักเตะใหม่ ผมก็ว่าเค้าควรอยู่กับทีมต่ออยู่ดี vision ในการเล่นเค้าผมว่าเหมาะกับการเล่นกับพวก แวเนอร์หรือ ฮาเวิตซ์ มากกว่ากองกลางตัวเก่าเราคนอื่น แต่เรื่องนี้ก็เป็นมุมมองส่วนตัวของผมล่ะนะครับ
แต่ถ้าพิจารณาถึงเรื่องทีม ที่เค้าบ่นๆกันนี่ก็เพราะ บาร์คลี่ย์ ฟอร์มดีกว่า RLC แต่ดันปล่อยซะงั้น ยังไงก็เป็นสำรองที่วางใจได้ ยิ่งถ้าไม่ซื้อใครเพิ่มอีก  

RLC ก็น่าจะโดนปล่อยอีกคน

ผมเห็นด้วยถ้าระหว่าง RLC กับ บาค ควรเลือก บาค

แค่ไม่เห็นด้วยเรื่องดีกว่าเม้าท์..ครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 350
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 17:39
ไม่มีข่าวเลยไปไวมาก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel