ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ARSENAL till i die
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 4283
ที่อยู่: YG stan/ITZY/Taeyeon/BIBI/Zico/Jaypark/Sik-k/NewJeans
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 16:35
[RE: เผยพี่ต้าสายตรงกล่อม "อูอาร์" - ลียงติดป้าย 50 ลย.]
kathany พิมพ์ว่า:
Hypervenom1998 พิมพ์ว่า:
kathany พิมพ์ว่า:
อยากได้ อู๊ววว์อ๊าาาาาซ์ เงินต้องถึงครับ  

3500 พอไหมครับ  

ช่วงโควิด 2,000 - 3,000 ได้ 2 เกมส์ครับ  

คุ้มยิ่งกว่าฟานไดจ์อีกนะฮะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15670
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 18:58
เผยพี่ต้าสายตรงกล่อม "อูอาร์" - ลียงติดป้าย 50 ลย.
เอามาเหอะ 41 ลย. บวกอีกหน่อย หลังจากย้ายให้ลียงไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1436
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 23:03
[RE: เผยพี่ต้าสายตรงกล่อม "อูอาร์" - ลียงติดป้าย 50 ลย.]
Chuckygooner พิมพ์ว่า:
สmาs์n พิมพ์ว่า:
ทำไมตอนแรกไม่ขายใครไปบ้าง ผมไปดูรายชื่อทีมอาร์เซน่อลกองกลางอย่างเยอะ จะทับกันตายละ เอามาก็ไม่น่าจะช่วยอะไร ถ้าเล่นแบบวันที่เล่นกับลิเวอร์ ลิเวอร์บีบสูงเราก็บีบลิเวอร์สูงเหมือนกัน แต่ความแตกต่างที่เขาสามารถเอาความสามารถเฉพาะตัวออกมาได้หรือมาร์คกันดี เรามาร์คตัวอย่างอ่อน  

ตัวเก่าไม่ใช่ว่าไม่อยากขายนะครับ แต่ขายไม่ค่อยออกกัน อย่างเกว็นดูซี่ โอซิล หาทีมเซ้งโคตรยาก โจวิลล็อคหรือสมิธโรว์ก็ยังหวังพึ่งพาไม่ได้เต็มที่ กลางที่แกะเพรสซิ่งพอได้มีแค่เซบายอสซึ่งก็แค่ตัวยืม วันที่แพ้ลิเวอร์พูลก็เพราะเราเจอทีมที่เล่นเพลสซิ่งดีที่สุดในโลกนะครับ เราขาดกองกลางเทคนิคดีๆ แกะเพรสซิ่งเก่งๆ ลำเลียงบอลขึ้นหน้าได้ดี ซึ่งผมมองว่าอูอาร์ตอบโจทย์ข้อนี้ได้ ยิ่งถ้าได้ปาเตย์มาช่วยสกรีนหน้าแผงเซ็นเตอร์ผมว่ายิ่งเกาโคตรถูกที่คันเลย เรื่องมาร์คตัวประกบนี่ผมว่าเจอแนวรุกของลิเวอร์พูลนี่มาร์คยากมากนะครับ เพราะถ้ามีแค่ตัวรุกลิเวอร์พูลอย่างซาล่า มาเน่ ฟีโน่อย่างเดียวยังไงก็พอมาร์คไหว แต่วิงแบ็คอย่าง TAA หรือโรเบิร์ตสันที่โยนโคตรแม่นวางบอลโคตรดีผสมกับโชต้าที่แกะเพลสซิ่งเก่งอยู่แล้ว รับมือยากนะครับ ดีนะที่ติอาโก้ไม่ลงมาอีกตัว ไม่งั้นผมว่าเละยิ่งกว่านี้อีกครับ  

https://www.11.in.th/premierleague/teams/Arsenal/Players/index.php

ดูลิ้งหน่อยครับผมว่ากองกลางขนาดนี้น่าจะใช้งานได้บ้างนะ
แก้ไขล่าสุดโดย สmาs์n เมื่อ Wed Sep 30, 2020 23:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel