BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Line ID: @saless เบอร์โทรศัพท์ 0654695416 , 0654693944 โปรโมชั่นลดจากเดิม 30% (ไม่รับโฆษณาผิดกฏหมายทุกประเภท)
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ข้อความ
ออฟไลน์
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1313
ที่อยู่:
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 02:23
โปรแกรม ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบคัดเลือก ประจำวันที่ 30 กันยายน 2563
ไทยเอฟเอคัพ

รอบคัดเลือก

หนองบัว พิชญา (ที 2) - น้ำพอง ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

สุรินทร์ ซิตี้ (ภูมิภาค อีสาน) - เทคโนสว่าง (ที 5 อีสาน) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

กาฬสินธุ์ ซอโรพอด (ที 5 อีสาน) - ชัยภูมิช้างศึก (ที 5 อีสาน) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

ปากช่อง เอสซีเค (ที 5 ตะวันตก) - บางขุนเทียน ยูไนเต็ด (ที 5 กรุงเทพฯ) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

อุบลคิดส์ ซิตี้ (ที 5 อีสาน) - กระนวน (ที 5 กรุงเทพฯ) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

กระบี่ (ภูมิภาค ใต้) - สมุทรสงครามจูเนียร์ (ที 5 ตะวันตก) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด (ภูมิภาค ตะวันออก) - บ้านบึง (ภูมิภาค ตะวันออก) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด (ภูมิภาค ตะวันตก) - ไอดินสปอร์ต ไทยแลนด์ (ที 5 กรุงเทพฯ) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

กันทรารมย์ ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน) - ขอนแก่น (ที 2) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ภูมิภาค ตะวันออก) - ขอนแก่น ยูไนเต็ด (ที 2) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

สุวรรณภูมิ ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน) - บีเอสบี ปากเกร็ด ซิตี้ (ที 5 ตะวันตก) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

อุดร ยูไนเต็ด (ภูมิภาค อีสาน) - พิษณุโลก (ภูมิภาค เหนือ) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

แม่โจ้ ยูไนเต็ด (ภูมิภาค เหนือ) - พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด (ภูมิภาค ตะวันออก) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

ขอนแก่น มอดินแดง (ภูมิภาค อีสาน) - ศรีสะเกษ (ที 2) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

บางกอก (ภูมิภาค กรุงเทพฯ) - ร้อยเอ็ด 2018 (ที 5 อีสาน) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

ฮิปโป (ที 5 กรุงเทพฯ) - สี่แคว ซิตี้ (ภูมิภาค เหนือ) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด (ภูมิภาค ตะวันออก) - เชียงราย ซิตี้ (ภูมิภาค เหนือ) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด (ภูมิภาค อีสาน) - ลำพูน วอริเออร์ (ภูมิภาค เหนือ) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

สิงห์อุบล (ที 5 ตะวันออก) - สถานีตำรวจนครบาลดอนเมือง (ที 5 กรุงเทพฯ) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

กำแพงเพชร (ภูมิภาค เหนือ) - สถาบันวิทยาการประกอบแห่งอโยธยา (นอกลีก) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

สุราษฎร์ธานี ซิตี้ (ภูมิภาค ใต้) - สงขลา (ภูมิภาค ใต้) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

วัดโบสถ์ ซิตี้ (ภูมิภาค เหนือ) - สยาม (ภูมิภาค กรุงเทพฯ) เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

ราชประชา (ภูมิภาค ตะวันตก) - เจที (ที 5 เหนือ) เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

นนทบุรี ยูไนเต็ด (ภูมิภาค กรุงเทพฯ) - นครราชสีมาโปรคิก ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน) เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ศุลกากร ยูไนเต็ด (ที 2) - อุทัยธานี (ที 2) เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ฉะเชิงเทรา (ภูมิภาค ตะวันออก) - ราษีไศล ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน) เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

นครปฐม ยูไนเต็ด (ที 2) - ชัยนาท (ที 2) เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.




ไม่มีถ่ายทอดสด

เครดิต: https://www.thaileague.co.th/fixtures/ และเฟสบุ๊คของแต่ละสโมสร
แก้ไขล่าสุดโดย Aquaelfin เมื่อ Sat Oct 03, 2020 16:56, ทั้งหมด 3 ครั้ง
5
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
ข้อความ:
Submit
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel