ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2020
ตอบ: 145
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 19:37
[RE: 'โปรเบล' รับค้าแข้งกับราชันช่วยให้เติบโตขึ้น-ยันไม่มีอะไรเสียใจ]
งงครับ...ความเห็น 1 นี่เค้าพูดถึงตัวเองเหรอ

บางทียูสท่านนั้นเค้าอาจจะยังไม่โตมากจริง ๆ ก็ได้

นี่ก็น่าจะได้คำชี้แนะจากยูสท่านอื่น ๆ ไปมากโขละ ไม่อยากซ้ำ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2009
ตอบ: 2459
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 19:38
[RE: 'โปรเบล' รับค้าแข้งกับราชันช่วยให้เติบโตขึ้น-ยันไม่มีอะไรเสียใจ]
ภาพนี้แกผอมแปลกๆ นะ รึเป็นที่มุมกล้อง ผอมเหมือนคนป่วยอะ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2006
ตอบ: 1091
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 20:12
ไก่ริมน้ำปิง พิมพ์ว่า:
Azlarn พิมพ์ว่า:
หมดสัญญายืมที่สเปอร์1ปีก้ยังมีสัญญาเหลือที่มาดริดอีกปีไม่ใช่หรอหรือผมจำผิด???  

ถูกต้องครับผม  
เหมือนเบลมีอ๊อปชั่นต่อสัญญายืมตัวได้เพิ่มอีกซีซั่นด้วยมั้ยครับ ถ้ามีแล้วใช้อ๊อปชั่นนั้นเบลก็รอออกจากมาดริดฟรี แต่เจ้าตัวได้ลงเล่นใน 2 ซีซั่นที่อยู่สเปอร์ มาดริดก็ไม่ต้องแบกค่าเหนื่อยเบลเต็มๆอีกต่อไป วินวินทั้งสองฝ่ายเลย
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 2509
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 20:45
Rishido พิมพ์ว่า:
หมดสัญญายืมที่สเปอร์1ปีก้ยังมีสัญญาเหลือที่มาดริดอีกปีไม่ใช่หรอหรือผมจำผิด???  

เหมือนเบลมีอ๊อปชั่นต่อสัญญายืมตัวได้เพิ่มอีกซีซั่นด้วยมั้ยครับ ถ้ามีแล้วใช้อ๊อปชั่นนั้นเบลก็รอออกจากมาดริดฟรี แต่เจ้าตัวได้ลงเล่นใน 2 ซีซั่นที่อยู่สเปอร์ มาดริดก็ไม่ต้องแบกค่าเหนื่อยเบลเต็มๆอีกต่อไป วินวินทั้งสองฝ่ายเลย  

ยืมตัว 1 ปีแล้วมีออพชั่นต่อได้อีก 1 ปี ซึ่งเบลก็จะหมดสัญญากับมาดริดพอดีตอนนั้น ละก็ย้ายมาสเปอร์สฟรีแบบเต็มตัว (อันหลังผมมโนเอง)
2
0
++ My blood is a LILLY WHITE & THE NAVY BLUE..!!!++ .. GO GO Tottenham GO GO .. ^^,

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2299
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 21:55
ไปปีแรก วิ่งอัอมมาร์ช บาร์ทาเข้าไปยิงนัดชิงโคปา ในวันที่ไม่มีลูกพี่โด้ลงสนาม จนทำมาร์ช บาร์ทาและโค้ชบาร์ซ่าตอนนั้นออกจากทีมในฤดูกาลถัดไป และยังพาทีมได้แชมป์uclตั้งแต่ปีแรกที่ย้ายมาเลยด้วย แถมทำประตูนัดชิงได้อีก ไปแค่ปีแรกก้คืนทุนให้มาดริดไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว แชมป์สมัยที่10รอมานานแสนนาน ก้ได้มาเพราะแกย้ายมาร่วมทีม เป็นส่วนสำคัญของทีมสุดๆ ผลงานขนาดนี้ แต่ในวันที่ตัวเองต้องเผชิญกับสถานการณ์ที่ลำบากในสโมสร ก้ไม่เคยออกมาวิพากษ์วิจารณ์สโมสร ไม่เคยทำตัวอยู่เหนือสโมสร ไม่มีเรื่องอื้อฉาวทำสโมสรเสื่อมเสียชื่อเสียง ทำหน้าที่ของตัวเองต่อไป ขนาดนี้คงไม่เรียกว่า โตแต่อายุละมั้งผมว่า
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2008
ตอบ: 2714
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 22:17

ความรู้สึกผมเหมือนให้สัมแบบออกมาถาวร หรือว่าหมดสัญญายืมจะมีอะไรต่อ???หึหึหึ
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel