ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3372
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 11:42
[RE][ARS] พอกันทีแอตมาดริด
เลวจริง ปาเตก็ไม่ให้ แถมจะเอาตอเรร่าแบบยืมอีก อะไรของมันวะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 13228
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 11:43
[RE: [ARS] พอกันทีแอตมาดริด]
Marrrr พิมพ์ว่า:
ทีมขี้งกเจรจากันก็จะเป็นแบบนี้แหละ แต่แอตแม่งโครตสุด ตอร์เรร่าก็อยากได้ แต่ขอยืมตัวก่อนนะ

ส่วนปาเตย์สำหรับน่อลคือ 50ล้านเท่านั้น  

้เห็นว่าปาเตย์จะขอ 200k อีกนะ ถ้าย้ายมาจริง

0
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Nov 2013
ตอบ: 11176
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 11:49
ไหนๆก็จะไม่ได้ก็อย่าให้แม่มยืมตอเรร่าแล้วกัน

ปล่อยให้ทีมจากอิตาลี่ไปเล้ยยยยยย ...
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 14900
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 11:54
ทั้งเห็นแก่ตัว ทั้งเลว
โถ่ แอตมาดริด
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: word not enough to talk about football
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17569
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 12:11
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
ตอร์เนี่ยจะขายไปทีมไหนก็รีบ ๆขายไปเถอะ ขายให้ออกละกัน แล้วรีบ ๆมาฉีกไปซะที อยากขายยยยยยยยยยยยยยยยยยย  

มียอเรนเต้อยู่ ไม่ต้องกังวล นอลรีบๆ มาฉีกเลย
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 3460
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 12:12
ถ้านอลมีตังค์ ไปฉีกปาเตย์มาวันตลาดปิดนี่
แอตมาดริดหาตัวแทนไม่ทันเลยนะ

0
0
Status: word not enough to talk about football
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17569
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 12:17
wnza00123 พิมพ์ว่า:
ถ้านอลมีตังค์ ไปฉีกปาเตย์มาวันตลาดปิดนี่
แอตมาดริดหาตัวแทนไม่ทันเลยนะ

แอตมีทั้งยอเรนเต้ เอร์เรร่า ซาอูล โกเก้ สลับเล่นกันได้ทั้งแผง ไม่ต้องกังวลเลย
1
0
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2006
ตอบ: 7005
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 12:24
เอาจริงๆถ้าปืนจะฉีกก็ฉีกได้แหละ เงินมีไม่ใช่ไม่มี

แต่เหลือสัญญาปีเดียว สู้ติดต่อปาเตย์ไว้ก่อน

รอย้ายฟรีปีหน้า แสบกว่าเยอะ

อีกอย่างดูอาเตต้าอยากได้อูอา

มากกว่าปาเตย์เป็นไหนๆ แต่ลียงก็เคี่ยวพอกัน
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 08 Nov 2009
ตอบ: 2023
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 12:34
แอตมาดริดก็ไม่ได้ผิดอะไรนะ กลับกันถ้าเป็นอาร์เซน่อลคงทำเหมือนกัน (หรือไม่ทำเพราะน่อลขายขาดทุนตลอด)

จริงๆอาร์เซน่อลได้เปรียบตรงที่รู้ค่าฉีกสัญญาปาร์เตย์ได้ ติดที่งบไม่พอ แอตมาดริดถึงจะมีตัวเล่นได้แต่เสียนักเตะไปวันสุดท้ายก็ลำบากเหมือนกันนะ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 19885
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 12:54
porprem พิมพ์ว่า:
bossa26 พิมพ์ว่า:
ทุกคนก็อยากได้ประโยชน์มากสุดเป็นธรรมดา ถ้าเค้าไม่ได้ทำอะไรผิด ไม่ได้ขี้โกง ไม่ได้เบี้ยวอะไร จะไปว่าเค้าเห็นแก่ตัวได้ยังไง

แหม่ เพราะแบบนี้ไงเลยไม่อยากเจรจาด้วย
เวลาท่านดีลธุรกิจกับคู่ค้า ท่านทำแบบนี้ไหมหล่ะ
ถ้าทำแล้วมันสำเร็จไหม ได้ความสัมพันธ์ระยะยาวไหม
ขายของตามตลาดเขายังไม่ทำแบบนี้กันเลย  

ผมทำธุรกิจก็แบบนี้ครับ
คนขายเค้าก็แจ้งราคาเค้า
ถ้าผมคิดว่าแพงไปผมก็ต่อราคา เค้าลดได้ลดไม่ได้ผมก็ตัดสินใจว่าจะเอาหรือไม่เอาก็เท่านั้น

ลูกค้าจะมาเช่าห้องผม ต่อราคามากๆก็มี เพิ่งเมื่อวานเลย บอกราคาไว้ต่ำสุด 16000 (ลดเยอะแล้วเพราะโควิด) บอกไว้แต่แรกแล้วว่าต่ำสุดเท่านี้ เซลล์พามาดูลูกค้าขอต่อ 14,000 ก็ปฏิเสธไปก็เท่านั้น ไม่เห็นจะต้องคิดว่าเค้าเห็นแก่ตัวตรงไหน

หรืออย่างแมนยูจะซื้อเรกีลอน เจอเงื่อนไขซื้อกลับ เค้าไม่โอเคก็ไม่ซ์้อ แบบนี้คือมาดริดเห็นแก่ตัวรึเปล่า สัมพันธ์ระยะยาวมันก็แล้วแต่ว่าเค้าต้องการมั้ย ถ้าใครคิดว่าคุ้มก็ยอมไป ถ้าไม่คุ้มก็ไม่เอาก็จบเท่านั้น

หรือถ้าคุณขายของเจอลูกค้าต่อโหดๆต้องให้แน่นอนเพราะต้องการรักษาสัมพันธ์ระยะยาวเหรอ มันใช่เหรอ
1
0
AFC Wimbledon "The Real Dons"
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Apr 2020
ตอบ: 2476
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 12:58
จริงๆน่าเลิกดีลปาเต ไปเอาดุกุเร่มาแทน

0
0
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2009
ตอบ: 4541
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 13:36
ทุกคนก็อยากได้ประโยชน์มากสุดเป็นธรรมดา ถ้าเค้าไม่ได้ทำอะไรผิด ไม่ได้ขี้โกง ไม่ได้เบี้ยวอะไร จะไปว่าเค้าเห็นแก่ตัวได้ยังไง

แหม่ เพราะแบบนี้ไงเลยไม่อยากเจรจาด้วย
เวลาท่านดีลธุรกิจกับคู่ค้า ท่านทำแบบนี้ไหมหล่ะ
ถ้าทำแล้วมันสำเร็จไหม ได้ความสัมพันธ์ระยะยาวไหม
ขายของตามตลาดเขายังไม่ทำแบบนี้กันเลย  

ถ้าผมคิดว่าแพงไปผมก็ต่อราคา เค้าลดได้ลดไม่ได้ผมก็ตัดสินใจว่าจะเอาหรือไม่เอาก็เท่านั้น

ลูกค้าจะมาเช่าห้องผม ต่อราคามากๆก็มี เพิ่งเมื่อวานเลย บอกราคาไว้ต่ำสุด 16000 (ลดเยอะแล้วเพราะโควิด) บอกไว้แต่แรกแล้วว่าต่ำสุดเท่านี้ เซลล์พามาดูลูกค้าขอต่อ 14,000 ก็ปฏิเสธไปก็เท่านั้น ไม่เห็นจะต้องคิดว่าเค้าเห็นแก่ตัวตรงไหน

หรืออย่างแมนยูจะซื้อเรกีลอน เจอเงื่อนไขซื้อกลับ เค้าไม่โอเคก็ไม่ซ์้อ แบบนี้คือมาดริดเห็นแก่ตัวรึเปล่า สัมพันธ์ระยะยาวมันก็แล้วแต่ว่าเค้าต้องการมั้ย ถ้าใครคิดว่าคุ้มก็ยอมไป ถ้าไม่คุ้มก็ไม่เอาก็จบเท่านั้น

หรือถ้าคุณขายของเจอลูกค้าต่อโหดๆต้องให้แน่นอนเพราะต้องการรักษาสัมพันธ์ระยะยาวเหรอ มันใช่เหรอ  

กรณีนีัคือคุณไม่ลดราคาแถมไปขอยืมเงินลูกค้าเพิ่มด้วยนะ คุณว่าลูกค้าจะสนใจของๆคุณอยู่ไหม
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12396
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 13:41
[RE][ARS] พอกันทีแอตมาดริด
ด่าแอตเละเป็นโจ๊กเรย ลืมเคส 40+1 ไปแล้วเรอะท่าน 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 19885
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 13:42
sesenta y nueve พิมพ์ว่า:

กรณีนีัคือคุณไม่ลดราคาแถมไปขอยืมเงินลูกค้าเพิ่มด้วยนะ คุณว่าลูกค้าจะสนใจของๆคุณอยู่ไหม  

ผมว่ามันต้องแยกเป็นเคสๆไปนะ
อันนี้มันคือหมวกสองใบ
เป็นผู้ซ์้อในดีลนึง แต่เป็นผู้ขายในอีกดีลนึง
ถ้าเรียกร้องมากไป ดีลก็ล่มเท่านั้นเอง แล้วมันก็อาจจะล่มคู่กันสองดีลเลย
อย่างสเปอร์ตกลงกันได้ ก็เป็นผลดี ได้จบสองดีล

แต่ทั้งนั้นทั้งนี้ลูกค้าจะสนใจไม่สนใจหรือดีลล่มดีสำเร็จ
ประเด็นไม่ได้อยู่ตรงนั้น
ประเด็นที่ผมชี้มาแต่ต้นคือที่ไปว่าเค้าเห็นแก่ตัว ว่ามันก็เป็นธรรมดาที่ทุกคนเรียกร้องประโยชน์สูงสุดให้ตัวเอง ไม่ใช่เรื่องผิดอะไร
0
0
AFC Wimbledon "The Real Dons"
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 343
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 13:44
ด่าเขาไปเราก็เสียสุขภาพจิตเปล่าๆครับ ฮ่าๆ

เอาเป็นว่าออกตัวมาแบบนี้ก็ดีแล้ว ทีมซื้อขายเราจะได้เบนไปดำเนินแผนอื่นๆที่ตั้งใจไว้ เลิกล้มความคิดที่จะซื้อปาร์เตย์ไป เท่านั้นเองครับ

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel