ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Seniorious only chose the most tragic one.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10757
โพสเมื่อ: Thu Sep 24, 2020 08:52
[RE: บอลโรงเรียน จังหวะเสียบขาคู่สุดอันตราย โดนแดงทั้งผู้กระทำกับโดนกระทำ]
134 พิมพ์ว่า:
กรรมการใจร้ายกับคนโดนเสียบเกินไปนะ

ไอ้คนเสียบหนะเหมาะสมแล้วที่โดนแดง
แต่ไอ้คนโดนเสียบนี่แค่ฮึดฮัดนิดหน่อย
ไม่ได้ออกอาวุธอะไรเลย

ท้ายคลิป มีภาพช้าอีกรอบครับ 1.38 คนโดนเสียบ พอร่วงไปแล้ว เหมือนเอาเท้ายันใส่ตอนนอนกันอยู่

แดงคู่ในมุมกรรมการผมว่าถูกแล้วครับ จงใจเอาคืนขนาดนี้ก็ต้องแดง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Evertonian #COYB / Hala Madrid!

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9505
โพสเมื่อ: Thu Sep 24, 2020 09:59
[RE: บอลโรงเรียน จังหวะเสียบขาคู่สุดอันตราย โดนแดงทั้งผู้กระทำกับโดนกระทำ]
ยังดีครับ เพื่อนร่วมทีมทั้ง2ฝั่ง

รีบเข้ามาแยกกันเร็วและไม่มีจังหวะตะลุมบอน
0
0

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14632
โพสเมื่อ: Thu Sep 24, 2020 11:01
เบื้องต้นเลยนะ ผมโทษผู้ฝึกสอน ถ้ามีการอบรมสั่งสอนดี ๆ นักเตะถ่อย ๆ แบบนี้ไม่ต้องมาเรียกติด รับรองไม่มีเหตุการณ์แบบนี้ครับ

เป็นโค้ชจะไม่รู้จักนักเตะของตัวเองได้ไง อย่างอยู่โรงเรียนเตะบอลด้วยกัน จะรู้เลยคนไหนนิสัยยังไง

0
0
นักเตะอบต.
Status: ลูกไก่เดือยทอง
เข้าร่วม: 22 Jul 2020
ตอบ: 1008
โพสเมื่อ: Thu Sep 24, 2020 13:15
Unprofessional
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 10 Jun 2020
ตอบ: 829
โพสเมื่อ: Thu Sep 24, 2020 13:31
เข้าบอลเห้จริงๆๆ แบบนี้ ตั้งใจเล่นคนแน่นอนอ่ะ ถ้ายังระงับอารมณ์ไม่ได้แบบนี้ไม่มีทางเป็นนักบอลที่ดีได้แน่นอน
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: คุณเชื่อเรื่องพรหมลิขิตมั๊ย?
เข้าร่วม: 25 Oct 2009
ตอบ: 3065
โพสเมื่อ: Thu Sep 24, 2020 14:02
หลังจากที่ดูหลายรอบมาก ผมว่าน้องเค้าลื่นนะ กลายเป็นขาคู่เลย ส่วนน้องเสื้อเหลืองนึกว่าเล่นคนก็เลยใส่เดือยตอนล้มทับกัน ความเห็นส่วนตัวนะครับ
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1141
โพสเมื่อ: Thu Sep 24, 2020 20:24
ไอ้โดดเสียบขาคู่นี่ถือว่าเลวในกมลสันดานจริงๆ คือคนเล่นบอลมันรู้จังหวะอยู่แล้วหละว่าจะเข้าแบบใหน
แบบนี้เจตนาทำร้ายเพื่อนร่วมอาชีพมากกว่า นิสัยแบบนี้ถ้าไม่แก้คงไปได้ไม่ไกล
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 10093
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 08:45
บอลโรงเรียน หลายๆที่ มีโบนัสอัดฉีดนะครับถ้าทำผลงานได้

เบื้องหลังอะ พอๆมวยไทยเด็กนะ

เคยเห็นเบื้องหลังมาแล้ว บอลจตุรมิตร นี่หละ เพื่อนห้องผมเด็กบอลโรงเรียน โดนซื้อตัวมาจากตจว ( เรียกหน้างานก็ให้ทุน )

ลงเล่นไม่ดีนี่ เจอด่า มีหมดอนาคตนะครับ เลยต้องจริงจังสุดๆ

ยิ่งนัดออกอากาศ ต้องทำผลงานให้เข้าตาแมวมองทีมสโมสรด้วย เพราะถ้าได้เซ็นสัญญาก็มีงานมีเงิน ไม่งั้นจบมัธยม ไม่มีแววเส้นทางอาชีพแทบจบแล้วเลย
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 4535
โพสเมื่อ: Fri Sep 25, 2020 09:31
Abojang พิมพ์ว่า:
บอลโรงเรียน หลายๆที่ มีโบนัสอัดฉีดนะครับถ้าทำผลงานได้

เบื้องหลังอะ พอๆมวยไทยเด็กนะ

เคยเห็นเบื้องหลังมาแล้ว บอลจตุรมิตร นี่หละ เพื่อนห้องผมเด็กบอลโรงเรียน โดนซื้อตัวมาจากตจว ( เรียกหน้างานก็ให้ทุน )

ลงเล่นไม่ดีนี่ เจอด่า มีหมดอนาคตนะครับ เลยต้องจริงจังสุดๆ

ยิ่งนัดออกอากาศ ต้องทำผลงานให้เข้าตาแมวมองทีมสโมสรด้วย เพราะถ้าได้เซ็นสัญญาก็มีงานมีเงิน ไม่งั้นจบมัธยม ไม่มีแววเส้นทางอาชีพแทบจบแล้วเลย  

อ่านวรรคสองแล้วเห็นภาพเลย
0
0
my name is PG
P=passion
G= gentle
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2008
ตอบ: 2470
โพสเมื่อ: Sat Sep 26, 2020 02:28
rb.28 พิมพ์ว่า:
หลังจากที่ดูหลายรอบมาก ผมว่าน้องเค้าลื่นนะ กลายเป็นขาคู่เลย ส่วนน้องเสื้อเหลืองนึกว่าเล่นคนก็เลยใส่เดือยตอนล้มทับกัน ความเห็นส่วนตัวนะครับ  

+1 ครับรีอยู่หลายรอบ คิดว่ามีลื่นด้วยนะ (คหสต. เช่นกัน55)

แต่คือเข้ามาแบบไม่มียั้ง
ผลออกมาเป็นการเข้าอันตรายต่อคู่แข่งอยู่ดี

แถมมีหัวร้อนผลักอกด้วย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel