ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Jan 2011
ตอบ: 7594
โพสเมื่อ: Tue Sep 22, 2020 22:40
[RE: [CFC] Lampard ใจร้อนชิงประกาศเมนดี้]
ขายไปจีนซิ แบบออสก้า กดราคางามๆได้ ทำให้บัญชีสมดุลขึ้นมาด้วย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
i mania
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: 【=◈︿◈=】
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 19210
โพสเมื่อ: Tue Sep 22, 2020 23:06
[RE: [CFC] Lampard ใจร้อนชิงประกาศเมนดี้]
เกปาในคลิป แค่มือถือมันยังรับไม่ได้เลย
0
0

ติ่งโล้นครับผม คลั่งโล้นนะ
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2011
ตอบ: 10828
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 01:30
[CFC] Lampard ใจร้อนชิงประกาศเมนดี้
MercQ พิมพ์ว่า:
เกปายื่นมาสัก 20 ล้านก็น่าจะปล่อยให้ไวล่ะมั้ง 555  

เอาจริงๆ นะ ประตูที่ดูเหมือนมีแผลในใจแบบคาริอู๊ด

10 ล้าน ยังคิดแล้วคิดอีกเลยอะครับ

คือความมั่นใจที่มันตกไปสุดกู่แล้ว

มันกู้กลับมายากมากนะ ถ้าเป็นผู้รักษาประตูอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 11852
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 06:35
[CFC] Lampard ใจร้อนชิงประกาศเมนดี้
Spoil
Number10 พิมพ์ว่า:
ขออนุญาตคอมเม้นท์ครับ ผมยังไม่เคยเห็นฟอร์มว่าที่โกลตัวใหม่
และทุกวันนี้ยังไม่เคยเห็นโกลผิวสีคนไหน ที่ก้าวมาเป็นระดับโลก
ไม่รู้เจตนาของเชลซีในการดึงเข้ามาร่วมทีม คือจะเอามากดดัน
หรือจะเอามาเป็นมือ 1 คือราคาค่าตัวมันไม่เมกเซ้นท์กับราคาค่าตัว(ค่อนข้างแพง)
คือถ้าจะเอาแบบมาเพื่อเป็นมือ 1 ทำไมไม่ตัดสินใจลงทุนเด็ดขาดไปเลย
เพราะเกป้า ขาดความมั่นใจไปหมดแล้ว ทั้งโลกมองเห็น
ผมมองในความเห็นส่วนตัว ถ้าผม(เลือกได้) คงเซ็นมาติเนซ ของปืน
และการันตีมือ 1 ให้ หากฟอร์มแย่ค่อยดร็อป ซื้อนักเตะไม่ต้องปรับตัว
ฝีมือก็เห็นๆว่า น่าจะดีกว่าเกป้า (ฟอร์มปัจจุบัน) ค่าตัวก็ถูกกว่าเมนดี้

ปล.ผมไม่ได้มีเจตนาเหยียดผิวนะครับ เกรงจะเข้าใจผิด  

มาติเนส น่อลน่าจะไม่ขายให้ครับ
หรืออาจจะโก่งราคาใส่ด้วย

ผมเห็นด้วยเรื่องซื้อมาแพงจริง
แต่สถานการณ์แบบนี้ ซื้อใครก็โดนโก่งหมดครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
#PochettinoOut

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 Aug 2006
ตอบ: 3561
โพสเมื่อ: Wed Sep 23, 2020 13:04
เกป้าเล่นแบบนี้ ปล่อยยืมยังยากเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel