ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 2325
โพสเมื่อ: Thu Sep 17, 2020 15:39
[RE: [Man utd] คลิปซ้อมแบบ Full Squad]
Kris Pinto พิมพ์ว่า:
MC_TEAM พิมพ์ว่า:
MC_TEAM พิมพ์ว่า:
AlfaZero พิมพ์ว่า:
กระดกบอลข้ามหัว พิมพ์ว่า:
AlfaZero พิมพ์ว่า:
เรียน ท่าน AlfaZero ด้วยความเคารพครับ

ผมติดตามท่านมาตลอด ชอบ avatar และ logo ของท่านนะครับ

แต่ขออนุญาตเสนอความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

อยากเสนอให้เสื้อสีแดง เป็นด้านหลัง แทนที่จะเป็นหันหน้าแบบนี้ครับ มันจะได้อารมณ์เลข 0 เหมือนเป็นเบอร์เสื้อแข่ง

ส่วนตัวผมมองว่าพอเป็นด้านหน้าขอเสื้อดูแล้วมันขัดๆนิดนึงอะครับ

ไม่ทราบท่านอื่นรู้สึกเหมือนกันไหม แต่ก็เอาที่ท่านชอบนะครับ

ขอบคุณครับ

ผมก็อยากทำอันนั้นคือตามไอเดียผมเลยครับแต่ทำไม่เป็นเพราะอันนี้ทำเองง่อยๆ ในไอแพดไปเซฟรูปเสื้อสีแดงจากเนตมาแล้วพิมพ์แปะครับไม่มีสกิลด้านงานกราฟฟิคเลย 55555  

ตะก่อนถ้าเข้าไปในสโตร์ออนไลน์ของแมนยู แล้วให้กดสั่งเสื้อ เลือก customize มันจะใส่ชื่ออะไรก็ได้กับเบอร์อะไรก็ได้ครับ แล้วก็แคปรูปนั่นมาใช้เป็น avatar ได้ แต่เดี่ยวนี้ไม่รู้ยังทำได้รึเปล่านะครับ  
ไอเดียดีนะครับ  

ด้วยความรู้อันน้อยนิด ทำออกมาได้เท่านี้ครับ ไม่รู้ท่านจะพอใจนำไปใช้มั๊ย

เอา UNITED กับ 0 ขึ้นไปอีกได้ไหมครับ และลดระยะห่างระหว่างบรรทัดของ UNITED กับ 0 น่าจะลงตัวครับ  

ได้มั๊ยเอ่ย  

ผมซื้อครับ เดี๋ยวรอท่าน AlfaZero มาซื้อต่อครับ  

อันนี้ Version ใส่ชื่อด้านล่างครับ
แก้ไขล่าสุดโดย MC_TEAM เมื่อ Thu Sep 17, 2020 15:39, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel