ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช C-License
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8835
โพสเมื่อ: Fri Aug 14, 2020 00:28
[RE: เออซิล”pay cut มันไม่แฟร์”]
อะไรนะ? พิมพ์ว่า:
ntnknr พิมพ์ว่า:
อะไรนะ? พิมพ์ว่า:
จะอ้างว่าโดนดองเพราะไม่ยอมหั่นค่าเหนื่อยน่ะหรอ?

ฟังไม่ขึ้นเลย พฤติกรรมด้านอื่นตัวเองก็ใช่ว่าดี  

อะไรที่โอซิลทำแย่กับน่อลไว้หรอครับ ไม่ได้แซะนะครับ แต่อยากรู้จริงๆว่าที่บอกทำตัวไม่ดี คือไม่ดียังไง  

การแสดงออกทางการเมืองไงครับ วางตัวไม่เหมาะสมมากๆในหลายเรื่อง

และทัศนคติเจ้าตัว ที่ทำให้ ผจก ทีมทุกคนเลือกไม่ส่งลงสนามเป็นตัวหลัก  

ผมเห็นด้วยกับท็อปเม้นนะ โอซิลชัดเจนว่าผลงานในสนามไม่ได้ด้อยไปกว่า นักเตะที่ลงไป

ปัญหาหลักน่าจะอยู่ที่ สโมสรมากกว่า

ปล.ผมอยากถามว่าท่านเห็นด้วยกับที่ท็อปเม้นต์กล่าวไปหรือไม่ ถ้าไม่ผมอยากฟังความอีกข้างนึงว่าเขาคิดกันยังไง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Oct 2005
ตอบ: 17394
โพสเมื่อ: Fri Aug 14, 2020 13:13
[RE: เออซิล”pay cut มันไม่แฟร์”]
ผมพึ่งเสพการวิเคราะห์การให้ข่าวของโอซิล ผมค่อนข้างเอียงไปทางผู้จัดการทีมนะครับ

ปัญหาคือเรื่องไม่ยอมหักค่าเหนื่อยตามชาวบ้านเขานั้นละครับ
อาร์เตต้าเป็นคนมาคุยกับนักเตะก่อนไม่ใช่หรอครับ แล้วค่อยเป็นเบเยรินมาช่วยพูด

ผมรอคนมาตอบว่าอีก2คนที่ว่าเป็นใคร
พอมีคนบอกว่าเป้นมาติเนลลี่กับโซคราติส
แล้วไปเช็คความน่าจะเป้นดู ก็เข้าข่ายเลย

อย่างมาติเนลลี่ โดนบ่นว่าทำไมไม่เอามันมาเล่น นี่คือช่วงก่อนมันเจ็บนะครับ
อย่างโซคราติสมีชื่อเป้นสำรองช่วงที่กองหลังแห่กันเจ็บก็ยังไม่ส่งลงไป
ลงได้2นัดเปลี่ยนตัวทดเวลาท้ายเกมเกมนัดเชฟยู กับนัดชิงเชลซีแค่2นาที

มันคือลักษณะเดียวกับโอซิลเลยที่โดนตัดออกจากทีม และการมาให้ข่าวของโอซิล มันก็เข้าแก๊ปตามนั้นละครับ
แก้ไขล่าสุดโดย gUnNeR เมื่อ Sat Aug 15, 2020 10:36, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel