ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 678
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:16
[RE: ขมิ้นเซ็ง "หงส์" ไม่ให้เกียรติยื่นซื้อ "ลูอิส" ราคาขี้งก]
กะฟันเขา เขาซื้อขายเป็นมาว่าเขาผิดซะงั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 2251
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:20
[RE: ขมิ้นเซ็ง "หงส์" ไม่ให้เกียรติยื่นซื้อ "ลูอิส" ราคาขี้งก]
Kaito Daiki พิมพ์ว่า:
D.BeckHam07 พิมพ์ว่า:
ราคา 20 ล้านที่สโมสรตั้งไว้คือ ราคาที่ตั้งเอาเองตามที่สโมสรสบายใจเลยใช่ไหม55+ ก็ตามนั้นครับ ต้นสังกัดมีสิทธ์ตั้งราคา ถ้าเหมาะสมก็มีคนซื้อเอง แต่ถ้าขายไม่ออกเอง ก็อย่าหัวร้อนดิครับ(รูุ้นะว่าอยากขายแต่เงิบ555+ )ตลาดรอบนี้น่าจะได้เห็นนักเตะราคาโคตรโก่งอดย้ายทีมหลายคน ได้แต่มองทีมคนอื่นที่ค้าขายราคาสมเหตุสมผล ได้ซื้อขายและย้ายทีมอย่างสนุกสนานกัน... อยากโก่งนักก็ขายไม่ออก+มองตาปริบๆละกัน  

ใจเย็นๆ อย่าเพิ่งไปแซะทีมอื่นเยอะครับ ทุกวันนี้ผมยังไม่เห็นความสมเหตุสมผลของค่าตัวคูตินโญ่ 142 ล้านปอนด์เลยนะครับ ยังไม่เข้าใจว่านักเตะที่แบกทีมแต่ยังไม่มีเมเจอร์การันตีเลย ณ ตอนนั้น ราคาทำไมมันดีดไปขนาดนั้น ราคานั้นมันสมเหตุสมผลยังไงไม่ทราบ  

อันนี้คือจะแซะท่านเบ็คแฮม หรือแซะคูตี้อะครับ หลังดีลเนย์มาร์จนถึงช่วงก่อนโควิด ท่านคิดว่ามันมีดีลสมเหตุสมผลกี่ดีลกัน ตลาดเละเทะมาก อีกอย่างเค้าบอกอยู่นะครับต้นสังกัดมีสิทธิ์ตั้งราคา ถ้าเหมาะสมก็มีคนซื้อเอง บาซ่าก็ซื้อไปนะครับ ไม่ใช่ว่าโก่งคูตี้แล้วยังขายไม่ออกทุกวันนี้ เห้อออ
0
0

นักเตะกลางซอย
Status: £iv€rpool
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1807
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:22
ถ้าซื้อ ซิมิกาสที่ราคา 20 ลป.+ค่อยบอกไม่ให้เกียรติดีกว่า
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: I'm Not perfect But I'm Limited Edition.
เข้าร่วม: 20 Dec 2007
ตอบ: 13858
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:22
ราคา 20 ล้านที่สโมสรตั้งไว้คือ ราคาที่ตั้งเอาเองตามที่สโมสรสบายใจเลยใช่ไหม55+ ก็ตามนั้นครับ ต้นสังกัดมีสิทธ์ตั้งราคา ถ้าเหมาะสมก็มีคนซื้อเอง แต่ถ้าขายไม่ออกเอง ก็อย่าหัวร้อนดิครับ(รูุ้นะว่าอยากขายแต่เงิบ555+ )ตลาดรอบนี้น่าจะได้เห็นนักเตะราคาโคตรโก่งอดย้ายทีมหลายคน ได้แต่มองทีมคนอื่นที่ค้าขายราคาสมเหตุสมผล ได้ซื้อขายและย้ายทีมอย่างสนุกสนานกัน... อยากโก่งนักก็ขายไม่ออก+มองตาปริบๆละกัน  

ใจเย็นๆ อย่าเพิ่งไปแซะทีมอื่นเยอะครับ ทุกวันนี้ผมยังไม่เห็นความสมเหตุสมผลของค่าตัวคูตินโญ่ 142 ล้านปอนด์เลยนะครับ ยังไม่เข้าใจว่านักเตะที่แบกทีมแต่ยังไม่มีเมเจอร์การันตีเลย ณ ตอนนั้น ราคาทำไมมันดีดไปขนาดนั้น ราคานั้นมันสมเหตุสมผลยังไงไม่ทราบ  

คูตี้ ทีมไม่อยากขาย
แต่บาซ่าอยากได้ กล้าจ่ายราคานั้น ก็แค่นั้น
ไม่สมเหตุสมผลก็ต้องไปถามบาซ่าเอง

ลูอิส เคสนี้ทีมซื้อประเมินราคาไว้ พอไม่ทุ่ม20 ล้านตามที่นอริชเรียก ทีมซื้อก็เบนเป้าไปหาตัวอื่นที่ถูกกว่า
มันมีอะไรผิดตรงไหน
0
0

แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44349
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:24
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
ไม่มีตังว๊อยยย  

ได้แชมป์ลีก ได้โบนัสตั้งเยอะ เงิน 20 ล้านจะไม่มีจ่ายเลยเหรอ  

แล้วจะจ่ายทำไม20ล้านถ้ามันแพงและใช้เงินเกินตัว ส่วนเรื่องมีเงินหรือไม่ ลองไปหาๆดูว่าเพราะอะไร เรื่องซับซ้อนเยอะถ้าให้พิมพ์ต้องเปิดคอมพิมพ์
1
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 22 Mar 2009
ตอบ: 7881
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:25
bushidokenzo พิมพ์ว่า:

อันนี้คือจะแซะท่านเบ็คแฮม หรือแซะคูตี้อะครับ หลังดีลเนย์มาร์จนถึงช่วงก่อนโควิด ท่านคิดว่ามันมีดีลสมเหตุสมผลกี่ดีลกัน ตลาดเละเทะมาก อีกอย่างเค้าบอกอยู่นะครับต้นสังกัดมีสิทธิ์ตั้งราคา ถ้าเหมาะสมก็มีคนซื้อเอง บาซ่าก็ซื้อไปนะครับ ไม่ใช่ว่าโก่งคูตี้แล้วยังขายไม่ออกทุกวันนี้ เห้อออ  

พูดตรงๆได้มั้ย บาร์ซ่ามันบ้าครับเคสนี้ ทั้งโลกดูออกว่าค่าตัวคูตี้จริงๆแล้วอะ น่าจะน้อยกว่าซัวเรสตอนไปบาร์ซ่าด้วยซ้ำ เคสคูตี้ย้ายไปบาร์ซ่านี่อย่าใช้คำว่าเหมาะสมก็มีคนซื้อเองเลยครับเพราะคนซื้อมันบ้า มันหน้ามืดเกินเหตุจริงๆ มันใช้หลักการนี้ไม่ได้อะ

ปล. ผมแซะท่านเบคส์ที่บอกว่าต้นสังกัดมีสิทธิ์ตั้งราคา ถ้าเหมาะสมก็มีคนซื้อเอง แต่ดันมโนกันไปเองว่าเคสที่บาร์ซ่าบ้า+หน้ามืดซื้อคูตี้ราคาแพงเกินฝีเท้าจริงเกือบ 3 เท่าเนี่ยคือราคาเหมาะสม อืมนะ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2020
ตอบ: 622
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:28
[RE]ขมิ้นเซ็ง "หงส์" ไม่ให้เกียรติยื่นซื้อ "ลูอิส" ราคาขี้งก
ขาย 20ลป. เป็นราคาที่เว่อเกินไปกับแบคทีมตกชั้นที่ไม่ได้มีผลงานไรเป็นชิ้นเป็นอัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
I'm the Blues since 2006
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 17272
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:33

สวอนซีเป็นไงบ้างครับ ท่านประธาน
5
0
Status:
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 672
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:37
ขมิ้นเซ็ง "หงส์" ไม่ให้เกียรติยื่นซื้อ "ลูอิส" ราคาขี้งก
ก็ขายแพงเอง มาบ่นอะไร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Nov 2009
ตอบ: 1524
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:38
อย่างฮา เค้าตั้งราคาเผื่อต่อ นี่ก็ไม่ต่อเลย ไปซื้อตัวอื่นเฉย ตอนแรกผมยังคิดว่าจะยื่นใหม่สัก13-15 น่าจะได้ละ

ตัวนี้ยังไงก็คงได้ย้าย อาจจบที่ 15+- อย่างเชลซีอาจมาเอา หรือไปเลสเตอร์แทนชิลเวล

แต่ผมชอบดีลแบบนี้นะ เงิบดี แมนยูเจอโก่งบ่อยๆน่าเอาไปใช้มาก 555
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ฺBuriram is blue ลิเวอร์พูล อิส เรด
เข้าร่วม: 17 Jun 2015
ตอบ: 4738
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:39
[RE]ขมิ้นเซ็ง "หงส์" ไม่ให้เกียรติยื่นซื้อ "ลูอิส" ราคาขี้งก
คูตี้บาซ่าเขาอยากได้ไม่ใช่เหรอแล้วลิ้วพุนไม่อยากขาย ขายแพงผิดตรงไหน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2010
ตอบ: 394
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:39
ถ้าลูอิสได้ย้ายทีม งั้นก็อย่าให้ได้ยินว่าราคาต่ำกว่า20ล้านละกัน
0
0
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2008
ตอบ: 218
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:44
เค้าตั้งงบซื้อตำแหน่งนี้ไว้เท่านี้มากกว่า 10ล้านปอนด์ +/- 1-2ล้านปอนด์มากกว่า ไม่ใช่ว่าไม่ให้เกียรติหรอกท่าน ยื่นซื้อ 10ล้านปอนด์ ส่วนท่านว่า 20 ล้านปอนด์ เดี๋ยวต่อมากต่อแรง ท่านถือว่าไม่ให้เกียรติ หรือไปติดต่อลับหลังว่าไม่ให้เกียรติ จะไม่ว่าซักคำ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2013
ตอบ: 651
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:44
ขมิ้นเซ็ง "หงส์" ไม่ให้เกียรติยื่นซื้อ "ลูอิส" ราคาขี้งก
อยากขายล่ะสิ55555 ช่วยไม่ได้ ไม่ได้มีทีมคุณขายแบ็คอยู่ทีมเดียวบนโลก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
What is love known by?
When it's hard to say goodbye

ezgif-com-gif-maker
Status: "You'll Never Walk Alone"
เข้าร่วม: 05 Aug 2020
ตอบ: 187
โพสเมื่อ: Thu Aug 13, 2020 14:54
ลูอิส มันจบแล้ว ถ้าทีมอื่นจะเอา คงไม่ใช่ราคา 20ล้านแล้วแน่นวล ไม่งั้นก็เก็บไว้ต่อเลย
รอเชลซี มาสอยเลย
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel