ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: jennie kim is love
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 May 2009
ตอบ: 2349
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 15:35
[RE: RO m ตกหนัก คนแห่เทขายของหมด ขาดทุนก็ดีกว่าทิ้งไว้]
santi พิมพ์ว่า:
peetrobot พิมพ์ว่า:
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
duckover พิมพ์ว่า:
아이유 พิมพ์ว่า:
เรื่องแมพใหม่อ่ะ ที่เขาไม่อัพเพราะกลัวมันตันเร็วหรือเปล่า

ผมเล่น iro เก็บเวลที่ NCT 150-170 ผมใช้เวลาสามวันเอง ขนาดเล่นวันละไม่กี่ชั่วโมงนะ

ผมว่าคอนเทนหลักเรื่องเวลมันต้องทำให้ง่ายดีแล้วนะครับ
เพราะคอนเทนหลักกว่าคือการลงดันรายวัน ลงดันนู่นดันนี่นี่แหละ
ทำให้ต้องปั้นตัวเยอะๆมาลงดันทุกวัน
แต่จริงๆ iro มันโกงตรงมีเควสป้ายกับ BMX นี่แหละปรื้ดๆเลยผมปั้น gx ใหม่กะเพื่อน 2 วันกว่าๆ 133 แล้ว  

หืมม มันมีเควสป้ายที่ได้ดีกว่าอีเดนของเราอีกเหรอครับ พอดีไม่ได้เล่นอินเตอร 5555 มันไวขนาดนั้นเลยเหรอครับ ไวยังไงครับ พออธิบายได้ไหมครับ อยากรู้

ไวกว่าเยอะครับ เควสป้ายมีเป็นช่วงเลเวลของเมืองต่างๆ ไม่มีคูลดาว แต่ตีมอน 150 ตัวในแต่ละเควส  

มาๆๆ กันเยอะๆ ผมเล่นอยู่ IRO ช่วงนี้ของถูก เก็บเวลอย่างเพลิน

ผม Ranger 175 ไปแล้วพักก่อนช่วงนี้หมดงบและ ติด Stardew
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 7246
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 15:52
ถูกแบนแล้ว
[RE: RO m ตกหนัก คนแห่เทขายของหมด ขาดทุนก็ดีกว่าทิ้งไว้]
นักเก็งกำไรอยู่รอดสบายๆ สมัยช่วงแรกการ์สบอสออกใบแรกๆครึ่งแสน-หลักแสน
ไอเทมมีดหนอนงี้ 6หมื่น ใครรู้จักเก็งกำไรรีบเทขายช่วงแรก ก็กอยโกยกันไป

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2010
ตอบ: 281
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 16:06
RO m ตกหนัก คนแห่เทขายของหมด ขาดทุนก็ดีกว่าทิ้งไว้
คนไทยเล่นเกมส์ไรก็พังครับ

การเข้าสังคมของเรามันกาก หวังแต่จะเก่ง

เล่นพรรคพวก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: อนิเมะ
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 18153
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 16:33
[RE]RO m ตกหนัก คนแห่เทขายของหมด ขาดทุนก็ดีกว่าทิ้งไว้
เล่น rom สนุกกว่าเยอะเลย ของกราวิตี้ ผมเลิกตอนเป็นไฮอโค
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
https://writer.dek-d.com/narasixtenbunshe/story/view.php?id=1391214 >>ตำนานเพชรอำพัน [ไทป์มูน]
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3458
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 18:56
RO m ตกหนัก คนแห่เทขายของหมด ขาดทุนก็ดีกว่าทิ้งไว้
thz- พิมพ์ว่า:
น่าเบื่อตรงราคาของในเกมเมิงเว่อเกิน แล้วคนเล่นใหม่จะหาเงินยังไง ถ้าไม่ซื้อของ cash ขาย หรือ ซื้อ M
ของแต่ละชิ้นแพงมาก ดูอย่าง GUM ดิ chaos 1.8m แล้วมั้งตอนนี้

แต่ของบางชิ้นยอมรับว่า ราคาไม่ได้แพงตามเงินเอ็ม เช่น Elven Bow ราคาไม่บวกเฉลี่ย 2.8 - 3.0 อันนี้คือราคาเอ็มหละ 40 นะครับ ตอนนี้ไม่ได้เช็คเลยว่าขึ้นไหม  

คนเล่นใหม่ จะหาขยะขาย เช่นเล่นเรนเจอร์คนเดียว กว่าจะฟามได้ 3m ใช้เวลานานเกินครับนี่ถ้ากด GUM ด้วย 1 กล่องล่อไป 1.8m+ แล้ว ไม่พอต้อง +7 เปนอย่างต่ำอีก ค่าลูกทนู elven อีกถ้าอยากยิงแรง 30k ดอก = 200k แล้วมั้ง ยิงแปปเดียวหมดด้วย
ผมว่าแม่งแพงไปสำหรับคนเล่นใหม่
ผมเล่น เรนเจอร์ใหม่อีกตัว ทุกวันนี้ทำเควสเสดพอละ ไม่มีของเลย มีแค่ของจาก ID shadow ที่เอาไปขาย เล่นมาเดือนนึง ได้มาแค่ 10m ยังไม่พอซื้อของ เรนเจอร์ดีๆสักชิ้นเลย 555

เควสที่ทำ แล้วได้ของไปขายมีเยอะแยะครับ ถ้ายังยึดติดอยู่กับฟาร์มขยะขาย

เลิกเล่นไปดีแล้วครับ

อ่อ ลูกนูเอลฟ์ มีขายที่ โมรา oc แล้ว เหลือ 3z เผื่อจะช่วยได้ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Nam_Nameless เมื่อ Sun Aug 09, 2020 18:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31869
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 19:15
Nam_Nameless พิมพ์ว่า:
น่าเบื่อตรงราคาของในเกมเมิงเว่อเกิน แล้วคนเล่นใหม่จะหาเงินยังไง ถ้าไม่ซื้อของ cash ขาย หรือ ซื้อ M
ของแต่ละชิ้นแพงมาก ดูอย่าง GUM ดิ chaos 1.8m แล้วมั้งตอนนี้

แต่ของบางชิ้นยอมรับว่า ราคาไม่ได้แพงตามเงินเอ็ม เช่น Elven Bow ราคาไม่บวกเฉลี่ย 2.8 - 3.0 อันนี้คือราคาเอ็มหละ 40 นะครับ ตอนนี้ไม่ได้เช็คเลยว่าขึ้นไหม  

คนเล่นใหม่ จะหาขยะขาย เช่นเล่นเรนเจอร์คนเดียว กว่าจะฟามได้ 3m ใช้เวลานานเกินครับนี่ถ้ากด GUM ด้วย 1 กล่องล่อไป 1.8m+ แล้ว ไม่พอต้อง +7 เปนอย่างต่ำอีก ค่าลูกทนู elven อีกถ้าอยากยิงแรง 30k ดอก = 200k แล้วมั้ง ยิงแปปเดียวหมดด้วย
ผมว่าแม่งแพงไปสำหรับคนเล่นใหม่
ผมเล่น เรนเจอร์ใหม่อีกตัว ทุกวันนี้ทำเควสเสดพอละ ไม่มีของเลย มีแค่ของจาก ID shadow ที่เอาไปขาย เล่นมาเดือนนึง ได้มาแค่ 10m ยังไม่พอซื้อของ เรนเจอร์ดีๆสักชิ้นเลย 555

เควสที่ทำ แล้วได้ของไปขายมีเยอะแยะครับ ถ้ายังยึดติดอยู่กับฟาร์มขยะขาย

เลิกเล่นไปดีแล้วครับ

อ่อ ลูกนูเอลฟ์ มีขายที่ โมรา oc แล้ว เหลือ 3z เผื่อจะช่วยได้ครับ  

เควสที่ทำแล้วได้ของ เช่นพวกมัฟมังกร อะไรพวกนี้อะหรอ
oc แล้วลูกละ 7 ครับ ขอบคุณนะ
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7252
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 20:59
M ตกไม่น่าจะกระทบกับกราวิตี้นะ น่าจะกระทบคนมาหากำไรมากกว่า
0
0
Talent bringt dich an den start, Einstellung ans ziel.
พรสวรรค์นำคุณไปที่จุดเริ่มต้น ทัศนคตินำคุณไปสู่เส้นชัย

หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 24 Mar 2007
ตอบ: 7103
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 21:13
ผมไม่เคยเล่นคราส 3 นั่งส่องยูทูปเบอร์ เสิจข้อมูลเล่นๆ เพลินๆ อยู่ 2 สัปดาห์ เลยตัดสินใจลองเล่นแบบฟรีเก็บบรรยากาศเก่าๆ + ลองของใหม่

ตอนแรกก็โอเคนะ แต่ตอนนี้รู้สึกว่ามันไม่ค่อยใช่เท่าไหร่

1. ผู้ดูแลระบบโคตรจะไม่สนใจอะไรเลย คนบอทจนแสงออกเป็นว่าเล่น

2. พวกตี้มาโคร 24hr (อันนี้ไม่ได้สัมผัส), พวกเรนบินแจมตอนผมลากหมาน้ำตาล อยู่ 2 ชม(น่าจะรับจ้างบิน), พวกนี้เหมือนมาเพื่อหากินกับเกม

3. ตี้ป้ายผมว่าโอเคเลย แต่ตอนนี้ยังกับวิ่งควาย

ดีว่าเติมเซิฟไป 200 ซื้อ m+มะละกอไปแค่ 500 น่าจะไม่เกินไปกว่านี้แล้ว ตันแค่ไหนแต่นั้น
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 5514
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 21:37
จะไปยากอะไร ก็ขายๆออกมาให้หมดแล้วเลิก ให้เงินทำงานแทน สมมติขายตอนนี้ mละ 20 สักพัก mละบาทค่อยมาซื้อของคืน แล้วเล่นต่อ ไม่ต้องเหนื่อยฟาม
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2007
ตอบ: 4346
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 23:01
เซิฟเฟรย่า ทุกทีผมเก็บเวลจะห่างๆจากคนหน่อย แต่วันนี้ บอทมันไม่ได้มาหาเงินละ มันมาหาเวล
เอาตัวพรีสนั้งดูด ม๊อง 5-6 ตัว เต็มแผนที่หมู่ป่า เดินเรียงกัน นึกว่าเดินสวนสนาม ตั้งแต่เช้ายันเย็น

0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 16073
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 08:55
ผมก็จะขายของละ คิดว่าเราเสพคงามสนุกจากเกมนี้พอละ อยู่ loki มีเซ็ตranger พร้อมใช้เลย
0
0
Status: ตื่นเถิดชาวไทย
เข้าร่วม: 26 Aug 2008
ตอบ: 4895
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 15:04
ไม่รู้จะเขียนอะไรดี เรื่องให้ด่ามีเพียบ
กราวิตี้มาเองโคตรbutซบ

กลายเป็นเกมแทงหวยออนไลน์ไปแล้ว

0
0
Lionel Messi the best
Status: ตื่นเถิดชาวไทย
เข้าร่วม: 26 Aug 2008
ตอบ: 4895
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 15:12
แมวมอง พิมพ์ว่า:
จะไปยากอะไร ก็ขายๆออกมาให้หมดแล้วเลิก ให้เงินทำงานแทน สมมติขายตอนนี้ mละ 20 สักพัก mละบาทค่อยมาซื้อของคืน แล้วเล่นต่อ ไม่ต้องเหนื่อยฟาม  

ขาย M ตอนนี้ได้ 20 บาท

รอเหลือ M ละ 1 บาท
กลับมาซื้อคืน 20 บาท ได้ 20M โอ้โห โคตรนักเกร็งกำไร

แต่ 20M ที่ได้มาอาจซื้อได้แค่วาป NPC

2
0
Lionel Messi the best
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel