ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31867
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 12:20
[RE: RO m ตกหนัก คนแห่เทขายของหมด ขาดทุนก็ดีกว่าทิ้งไว้]
น่าเบื่อตรงราคาของในเกมเมิงเว่อเกิน แล้วคนเล่นใหม่จะหาเงินยังไง ถ้าไม่ซื้อของ cash ขาย หรือ ซื้อ M
ของแต่ละชิ้นแพงมาก ดูอย่าง GUM ดิ chaos 1.8m แล้วมั้งตอนนี้
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13266
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 12:28
[RE: RO m ตกหนัก คนแห่เทขายของหมด ขาดทุนก็ดีกว่าทิ้งไว้]
thz- พิมพ์ว่า:
น่าเบื่อตรงราคาของในเกมเมิงเว่อเกิน แล้วคนเล่นใหม่จะหาเงินยังไง ถ้าไม่ซื้อของ cash ขาย หรือ ซื้อ M
ของแต่ละชิ้นแพงมาก ดูอย่าง GUM ดิ chaos 1.8m แล้วมั้งตอนนี้

แต่ของบางชิ้นยอมรับว่า ราคาไม่ได้แพงตามเงินเอ็ม เช่น Elven Bow ราคาไม่บวกเฉลี่ย 2.8 - 3.0 อันนี้คือราคาเอ็มหละ 40 นะครับ ตอนนี้ไม่ได้เช็คเลยว่าขึ้นไหม
0
0
Eto
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1734
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 12:32
ตอนแรกนึกว่าพูดถึง ROM อ่านไปอ่านมาไม่ใช่นี่นา
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31867
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 12:48
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:

แต่ของบางชิ้นยอมรับว่า ราคาไม่ได้แพงตามเงินเอ็ม เช่น Elven Bow ราคาไม่บวกเฉลี่ย 2.8 - 3.0 อันนี้คือราคาเอ็มหละ 40 นะครับ ตอนนี้ไม่ได้เช็คเลยว่าขึ้นไหม  

คนเล่นใหม่ จะหาขยะขาย เช่นเล่นเรนเจอร์คนเดียว กว่าจะฟามได้ 3m ใช้เวลานานเกินครับนี่ถ้ากด GUM ด้วย 1 กล่องล่อไป 1.8m+ แล้ว ไม่พอต้อง +7 เปนอย่างต่ำอีก ค่าลูกทนู elven อีกถ้าอยากยิงแรง 30k ดอก = 200k แล้วมั้ง ยิงแปปเดียวหมดด้วย
ผมว่าแม่งแพงไปสำหรับคนเล่นใหม่
ผมเล่น เรนเจอร์ใหม่อีกตัว ทุกวันนี้ทำเควสเสดพอละ ไม่มีของเลย มีแค่ของจาก ID shadow ที่เอาไปขาย เล่นมาเดือนนึง ได้มาแค่ 10m ยังไม่พอซื้อของ เรนเจอร์ดีๆสักชิ้นเลย 555
1
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักเตะอบจ.
Status: Long Lasting And Fuctional
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5172
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 13:05
M ตกคือจริงๆ ผมมองว่าบอทเยอะด้วยส่วนหนึ่งกับ
การที่คนไปดันกับความสามารถในการหา M ต่อวันมันมากขึ้น
แต่สิ่งที่ไม่พอใจอีกอย่างคือ แพท มาช้ามากๆ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2010
ตอบ: 4996
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 13:13
[RE]RO m ตกหนัก คนแห่เทขายของหมด ขาดทุนก็ดีกว่าทิ้งไว้
ถ้าเซิฟอื่นตกเพราะทนราคาของไม่ไหวครับ ผมหนีจากโลกิมาเคออสละ ขายของโลกิทิ้ง ราคาหมวกเปะโก เท้าเทน รูนเฮ การ์ดต่างๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย I-YerM เมื่อ Sun Aug 09, 2020 13:18, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 3895
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 13:23

ราคาของที่ดรอปได้ในเกมส์ราคาจะลงเรื่อยๆอยู่แล้วละครับ ราคามันไม่ขึ้นตามราคาMตกเหมือนของจากไข่ที่ขึ้นตามราคาMที่ตก คนเล่นใหม่ยังเอื้อมถึงอยู่นะ

อย่างพวกธนูเอล ราคามีแต่ทรงกับทรุด เหลือ2Mต้นๆละ ชุดWWนียิ่งแล้วใหญ่ รึของจากดันบอสอย่างพวกเท้าเทม ดาบร่ม ราคาก็ลงเรื่อยๆ

ผมว่าคนเล่นใหม่จับทางได้ก็น่าจะอยู่ได้เลยละครับ ถ้าไม่หวังของจากไข่ที่ราคาจับต้องไม่ไหว
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: คำพูดมากมาย ความหมายเท่าเดิม
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9067
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 13:51
สำหรับผมไม่ได้มีปัญหาที่ ราคา M ตก หรือบอทเยอะอะไรเลย ที่หลังๆเล่นบ้างไม่ได้เล่นบ้าง เพราะแพทช์ไม่ยอมอัพเนี้ยแหละจะดองทำไมก็ไม่รู้ แต่ไข่เสือกขยันอัพเอาเข้ามาจัง
1
0

นักเตะอบต.
Status: jennie kim is love
เข้าร่วม: 01 May 2009
ตอบ: 2349
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 14:18
duckover พิมพ์ว่า:
아이유 พิมพ์ว่า:
เรื่องแมพใหม่อ่ะ ที่เขาไม่อัพเพราะกลัวมันตันเร็วหรือเปล่า

ผมเล่น iro เก็บเวลที่ NCT 150-170 ผมใช้เวลาสามวันเอง ขนาดเล่นวันละไม่กี่ชั่วโมงนะ

ผมว่าคอนเทนหลักเรื่องเวลมันต้องทำให้ง่ายดีแล้วนะครับ
เพราะคอนเทนหลักกว่าคือการลงดันรายวัน ลงดันนู่นดันนี่นี่แหละ
ทำให้ต้องปั้นตัวเยอะๆมาลงดันทุกวัน
แต่จริงๆ iro มันโกงตรงมีเควสป้ายกับ BMX นี่แหละปรื้ดๆเลยผมปั้น gx ใหม่กะเพื่อน 2 วันกว่าๆ 133 แล้ว  

หืมม มันมีเควสป้ายที่ได้ดีกว่าอีเดนของเราอีกเหรอครับ พอดีไม่ได้เล่นอินเตอร 5555 มันไวขนาดนั้นเลยเหรอครับ ไวยังไงครับ พออธิบายได้ไหมครับ อยากรู้

ไวกว่าเยอะครับ เควสป้ายมีเป็นช่วงเลเวลของเมืองต่างๆ ไม่มีคูลดาว แต่ตีมอน 150 ตัวในแต่ละเควส
1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 729
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 14:24
ปีนี้ m ละบาทต้องมาแล้ว เงินหาง่าย
คนเล่นน้อยลงเรื่อยๆ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 2260
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 14:55
จากประสบการณ์เล่น exe จำนวนคนไม่ใช่ปัญหาของ ro ถ้าคุณกังวล คุณไม่ต้องกังวลเลยครับ
ทุกครั้งที่อัพแพท คนจะกลับมาคึกคักเสมอ และสุดท้ายมันมีการรวมเซิฟ

ปัญหาจริงๆของเซิฟกราวิตี้นี้คือ ของกาชาแพงโดยธรรมชาติจากเรทดอปครับ ที่จะทำให้รุงเรืองไม่เท่า exe
+ ของลง กาชาหมด

แก้ไขล่าสุดโดย santi เมื่อ Sun Aug 09, 2020 15:02, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 2260
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 14:57
peetrobot พิมพ์ว่า:
duckover พิมพ์ว่า:
아이유 พิมพ์ว่า:
เรื่องแมพใหม่อ่ะ ที่เขาไม่อัพเพราะกลัวมันตันเร็วหรือเปล่า

ผมเล่น iro เก็บเวลที่ NCT 150-170 ผมใช้เวลาสามวันเอง ขนาดเล่นวันละไม่กี่ชั่วโมงนะ

ผมว่าคอนเทนหลักเรื่องเวลมันต้องทำให้ง่ายดีแล้วนะครับ
เพราะคอนเทนหลักกว่าคือการลงดันรายวัน ลงดันนู่นดันนี่นี่แหละ
ทำให้ต้องปั้นตัวเยอะๆมาลงดันทุกวัน
แต่จริงๆ iro มันโกงตรงมีเควสป้ายกับ BMX นี่แหละปรื้ดๆเลยผมปั้น gx ใหม่กะเพื่อน 2 วันกว่าๆ 133 แล้ว  

หืมม มันมีเควสป้ายที่ได้ดีกว่าอีเดนของเราอีกเหรอครับ พอดีไม่ได้เล่นอินเตอร 5555 มันไวขนาดนั้นเลยเหรอครับ ไวยังไงครับ พออธิบายได้ไหมครับ อยากรู้

ไวกว่าเยอะครับ เควสป้ายมีเป็นช่วงเลเวลของเมืองต่างๆ ไม่มีคูลดาว แต่ตีมอน 150 ตัวในแต่ละเควส  

มาๆๆ กันเยอะๆ ผมเล่นอยู่ IRO ช่วงนี้ของถูก เก็บเวลอย่างเพลิน

0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 3512
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 15:02
เขาก็เอื้อกลุ่มผู้เล่นระดับสูงทั้งนั้นแหละ ไม่ต้องหวังว่าเขาจะมองพวกมด-ปลวกหรอก มีแค่พวกบนๆเกมมันก็อยู่รอดแล้ว ตอนเปิดเกมเขาก็ติดต่อพวกนี้ก่อนปรับทิศทางตามความต้องการพวกนั้นแหละ ไม่งั้นเขาก็ไม่มาเล่นเกมมันก็ไม่รอดไง

ไม่คิดกันบ้างหรอทำไมถึงเปิดแล้วต้องเอาแพท14.2ที่เท่ากับAsgard-Exe ทำไมมอนไบฟรอสหายตอนกิลวอร์เข้า ทุกอย่างบังเอิญไปหมดแหละ มันเหมาะเจาะให้ผลประโยชน์กับใครลองไปดูผลกิลวอร์เอาก็รู้

ปล.อ่ออีกอย่างแพทนี้จริงๆเล่นได้แค่150นะครับ ไอ้ที่อัพมา175นั่นน่ะปลดแต่เวล ไม่ได้ให้อะไรมาซักอย่าง ทั้งแมพเวล ทั้งเควส ของใส่ก็ด้วย เป็นการขายฝันเฉยๆว่าเล่นให้175ได้นะถ้าขยันอะ
5
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52850
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 15:10
grandia2 พิมพ์ว่า:
เปิดสัก 2 ปี ปิด ขายลิขสิทธิ์ให้ บ. ไทย เปิด ต่อ วนลูปๆๆๆ ไป

เหยื่อก็หน้าเดิมๆ  

ผมเห็นด้วยว่าเป็นแบบนี้แน่ พอเปิดหลายๆปี คนเริ่มน้อยจริงๆ ก็ประกาศปิด เปิดใหม่ คนก็ลุยกันต่อ ถามผมเล่นไหม ผมก็ตอบว่า เล่นครับ 5555555555

มันก็แบบนี้ทั้งนั้นแหละ ไอ้เซิฟเถื่อนที่มันชาบู ๆ กัน ไม่ยิ่งกว่าอีกหรอ ไม่กี่เดือนก็ไปละ ปิดเปิดใหม่กันหน้าด้าน ๆ
3
0
ผู้จัดการทีม
Status: Haerin 해린 แฮริน
เข้าร่วม: 16 May 2010
ตอบ: 17768
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 15:33
ตอนนี้ก็เล่นเรื่อยๆครับ

มีของไว้เลเวล ของไว้ฟาม มีครบหมดแล้ว

เงินที่ลงทุนไปผมก็คืนทุนไปตั้งแต่เดือนที่แล้วละครับ

ที่เหลือก็คือกำไรล้วนๆ จะได้มากได้น้อยมันก็คือกำไร
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel