ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Dec 2013
ตอบ: 3958
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 10:51
[RE: RO คนเริ่มลดลงอย่างเห็นได้ชัดนะครับ]
เซิฟเถื่อนรับประกันเอมละ 1500 พ่อค้ามากันบาน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1006
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 10:52
[RE: RO คนเริ่มลดลงอย่างเห็นได้ชัดนะครับ]
[
Spoil
quote="아이유"]
แมนจู พิมพ์ว่า:
아이유 พิมพ์ว่า:
ผมหนีมา IRO สักพักละ สังคมดี GM ดี เล่นแล้วแฮปปี้

อยากเข้าไปลองเลย เวลาเล่นต้องมุด vpn ใช่มั้ยครับ

ใช้แค่ตอนสมัคร id ครับ หรือไม่ก็ต้องใช้เน็ต ais สมัคร  

อ่าว สบายเลยใช้เนตAISอยู่

แล้วตอนเล่นถ้าไม่ใช้vpnนี่ไม่หน่วงหรอครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3255
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 13:20
ถูกแบนแล้ว
[
Spoil
quote="아이유"]
ผมหนีมา IRO สักพักละ สังคมดี GM ดี เล่นแล้วแฮปปี้

อยากเข้าไปลองเลย เวลาเล่นต้องมุด vpn ใช่มั้ยครับ

ใช้แค่ตอนสมัคร id ครับ หรือไม่ก็ต้องใช้เน็ต ais สมัคร  

อ่าว สบายเลยใช้เนตAISอยู่

แล้วตอนเล่นถ้าไม่ใช้vpnนี่ไม่หน่วงหรอครับ  

กระตุกนิดหน่อยตอนลงดันครับ แมพปกติผมยังลื่นอยู่นะ

แต่ถ้าจะล่าบอสคงต้องใช้ vpn แหละครับ ช้าวิเดียวนี่ถึงตาย

0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: ตื่นเถิดชาวไทย
เข้าร่วม: 26 Aug 2008
ตอบ: 4895
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 13:46
ตอนนี้หาตี้เก็บเวลยากมากเลยครับ
กิลวอก็มาแล้วเพิ่งเลเวล 100 ต้นๆ
ของสวมใส่ดีๆ ก็ต้องซื้อหวย

และที่สำคัญ !!! ตายทีเสีย 5 เปอ พ่องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงดิ

0
0
Lionel Messi the best
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2010
ตอบ: 3528
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 13:57
duckover พิมพ์ว่า:

เลเวลเท่าไรห่แล้วครับ ผมนี่อยู่จูปิรอสเริ่มเบื่อๆอยาก 130 ละจะหนีจากมันไปซักที  

ไป Abyss Lakeก็ได้นะ ไปเก็บ Necroก็ได้ โอเคอยู่

เสียดายที่ BioLab ไม่มี Highlight แล้ว

ตอน140ไป160 นี่เร็วสุดละสำหรับผม ลงแลป4 สามชั่วโมง กดใบคูณ3 เซิฟคูณอีก175% แถมมี Highlightที่ BioLab exp*2 อีก ส่งเควสที พุ่งที 4-5เวล อย่างมันส์
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 2259
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 14:17
hihiphop พิมพ์ว่า:
santi พิมพ์ว่า:
IRO สนุกกว่าเยอะเลย ถ้ายังอยากเล่นนะครับ ผมหมดไปเป็นหมื่นละครับ ยิ่งตอนนี้เอาของ OCP กลับมาให้เปิด 5555

เติมไป6000 แต่ก็ยังสนุกอยู่ดีนะ  

ผมเล่นอยู่ อย่างเพลิน เสียไป 500 ได้ CVB มาคุ้มมาก

ว่าจะซื้อเป๋ากรี๊ดต่อ อีก500 เก็บเวลเพลินๆ 2 ชิ้น 1000

ไม่จบแค่นั้นหรอกครับ 555 จะซื้อไรก็รีบซื้อตอนนี้ หมด OCP ละของแพงนะ จะบอกให้  

เป๋ากรี๊ดราคามันจะลงกว่านี้ปะครับ

0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 2259
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 14:17
peetrobot พิมพ์ว่า:
IRO สนุกกว่าเยอะเลย ถ้ายังอยากเล่นนะครับ ผมหมดไปเป็นหมื่นละครับ ยิ่งตอนนี้เอาของ OCP กลับมาให้เปิด 5555

เติมไป6000 แต่ก็ยังสนุกอยู่ดีนะ  

ผมเล่นอยู่ อย่างเพลิน เสียไป 500 ได้ CVB มาคุ้มมาก

ว่าจะซื้อเป๋ากรี๊ดต่อ อีก500 เก็บเวลเพลินๆ 2 ชิ้น 1000

ระวังมีชิ้นที่3ที่4ต่อนะครับ  

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 509
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 19:51
VodkaMartini พิมพ์ว่า:
เม้นหน้าแรกเขาก็บอกชัดเจนแหละ คือถ้าคุณเล่นเป็นการลงทุน
นึกไว้เลย อะไรที่มันควรจะสนุก มันก็จะไม่สนุก
ผมพูดแทบทุกมู้เลยว่าพวกที่บอกไม่สนุกเหมือนก่อน ร้อยละเกือบร้อยคือนึกไปถึงเพื่อนเก่า ๆ ทั้งนั้น
อีกอย่างคือ ถ้าบอกว่าเสียดายเกมดี ๆ ผมว่าใช้กับเกมนี้ไม่ได้นะ เกมมันไม่ได้ดีเด่นอะไรเลย  

นานาจิตตังครับ เค้าไม่ได้นึกถึงแค่เรื่องเพื่อนหรอกครับ คนคิดถึงบรรยากาศเก่าๆก็เยอะในวันที่เล่นเกมเทคโนโลยีไม่ได้ก้าวกระโดดแบบนี้ จะบอกว่าไม่มีอะไรดีเลยก็คงไม่ใช่ เพราะเปิดกี่ทีคนก็มาเล่นทุกครั้ง
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 02 Mar 2010
ตอบ: 7367
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 21:15
TOPO พิมพ์ว่า:
VodkaMartini พิมพ์ว่า:
เม้นหน้าแรกเขาก็บอกชัดเจนแหละ คือถ้าคุณเล่นเป็นการลงทุน
นึกไว้เลย อะไรที่มันควรจะสนุก มันก็จะไม่สนุก
ผมพูดแทบทุกมู้เลยว่าพวกที่บอกไม่สนุกเหมือนก่อน ร้อยละเกือบร้อยคือนึกไปถึงเพื่อนเก่า ๆ ทั้งนั้น
อีกอย่างคือ ถ้าบอกว่าเสียดายเกมดี ๆ ผมว่าใช้กับเกมนี้ไม่ได้นะ เกมมันไม่ได้ดีเด่นอะไรเลย  

นานาจิตตังครับ เค้าไม่ได้นึกถึงแค่เรื่องเพื่อนหรอกครับ คนคิดถึงบรรยากาศเก่าๆก็เยอะในวันที่เล่นเกมเทคโนโลยีไม่ได้ก้าวกระโดดแบบนี้ จะบอกว่าไม่มีอะไรดีเลยก็คงไม่ใช่ เพราะเปิดกี่ทีคนก็มาเล่นทุกครั้ง  

ท่านพูดถูกครับ เกมมีข้อดีอยู่ แต่ยังขอยืนยันว่าในคำว่าเกมดีครับ ที่ผมว่าเกมนี้ยังไปไม่ถึง
สังเกตปะครับ ผมพูดเรื่องมิตรภาพ เรื่องเพื่อน โอเคเป็นแง่ดีของเกม
ท่านเข้ามาเสริมแง่ดีของเกมอีกเรื่อง คือเรื่องบรรยากาศของเกม สังคม ณ เวลานั้น ๆ
แต่แทบไม่มีใครพูดถึงข้อดีในแง่ mechanics, balance, system อะไรของเกมเลย
ผมให้แง่ดีอีกอย่างคือตัวละครน่ารัก ซึ่งก็อีกแหละครับ ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับระบบเกมเหมือนเดิมเลย
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 00:15
duckover พิมพ์ว่า:

ไม่จบแค่นั้นหรอกครับ 555 จะซื้อไรก็รีบซื้อตอนนี้ หมด OCP ละของแพงนะ จะบอกให้  

จุดเริ่มต้นของผมมันก็เริ่มจาก CVB นี่แหละครับ

ผมหนักกว่าท่านอีกอะ 5555 วอลอคครบเซต 555
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 00:16

เป๋ากรี๊ดราคามันจะลงกว่านี้ปะครับ

ไม่ครับ เปิดกล่อง OCP เกลือมากครับ รอบบนี้คงไม่มีคนยอมขาดทุนแน่นอน ถึงจะขาดทุนก็ขาดน้อยที่สุดครับ เพราะเกลือจัดๆ ผมเปิดไป 80กล่องยังเกลืออะ ขายได้คืนมายังไม่ถึงครึ่งนึงเลย 5555
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel