ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jun 2020
ตอบ: 577
โพสเมื่อ: Mon Jul 27, 2020 09:48
ถูกแบนแล้ว
[RE: ช้าแต่ชัวร์ สไตล์น้าโอเล่]
ไร้ทรงมากอ่ะเมื่อคืน
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: GO HOME U DRUNK.
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 5825
โพสเมื่อ: Mon Jul 27, 2020 10:10
[RE: ช้าแต่ชัวร์ สไตล์น้าโอเล่]
เสี่ยวสะท้าน พิมพ์ว่า:
อย่าลืมว่าบอลของ​ คล๊อป​ เป๊บ แลมพ์​พาร์ด แม้กระทั่งรอดเจอร์​ มีทรงกันหมดนะครับ
น้าลูกอมแกยังไม่มีทรงเลย​ ให้นักเตะใช้ความสามารถ​เฉพาะตัวเป็นหลัก​ แผนก็ไม่ยืดหยุ่น
ดูวันนี้กว่าจะส่งแมคโทลงมาก็เกือบจะสายทั้งๆที่เห็นว่ากลางแรงหมดเอากลางของเลสเตอร์​ไม่ค่อยจะอยู่แล้ว​

อะไรคือคำว่าไม่มีทรงครับ......
ถามจริงๆว่าดูแค่ไฮไลท์ ป่าวครับ
ทุกวันนี้ เกมส์รุก 3M แมนยูเนี่ย เอาบอลเข้าพื้นที่สุดท้ายเยอะสุดเเล้วนะครับ
ไม่มีการมาโยนมั่วซั่วนะครับ กองหลังนี่เสียประตูน้อยสุดอันดับ 3 แพ้น้อยสุดอันดับสองรองเเค่ หงส์

แบบนี้ถ้าเรียกไม่มีทรง ผมยอมไม่มีทรงครับ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: สื่งที่ร้ายกาจที่สุดในโลกคือความชั่วร้ายในใจของคน
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 1508
โพสเมื่อ: Mon Jul 27, 2020 10:17
[RE]ช้าแต่ชัวร์ สไตล์น้าโอเล่
dr.youcry พิมพ์ว่า:
เสี่ยวสะท้าน พิมพ์ว่า:
อย่าลืมว่าบอลของ​ คล๊อป​ เป๊บ แลมพ์​พาร์ด แม้กระทั่งรอดเจอร์​ มีทรงกันหมดนะครับ
น้าลูกอมแกยังไม่มีทรงเลย​ ให้นักเตะใช้ความสามารถ​เฉพาะตัวเป็นหลัก​ แผนก็ไม่ยืดหยุ่น
ดูวันนี้กว่าจะส่งแมคโทลงมาก็เกือบจะสายทั้งๆที่เห็นว่ากลางแรงหมดเอากลางของเลสเตอร์​ไม่ค่อยจะอยู่แล้ว​

อะไรคือคำว่าไม่มีทรงครับ......
ถามจริงๆว่าดูแค่ไฮไลท์ ป่าวครับ
ทุกวันนี้ เกมส์รุก 3M แมนยูเนี่ย เอาบอลเข้าพื้นที่สุดท้ายเยอะสุดเเล้วนะครับ
ไม่มีการมาโยนมั่วซั่วนะครับ กองหลังนี่เสียประตูน้อยสุดอันดับ 3 แพ้น้อยสุดอันดับสองรองเเค่ หงส์

แบบนี้ถ้าเรียกไม่มีทรง ผมยอมไม่มีทรงครับ  

ใช่ๆ เห็นด้วยเลย
เมื่อ2-3 นัดก่อน 3M สถิติยิงรวม
มากกว่า FirminoManeSalah อีกนะ
ไม่รู้ผัจจุบันโดนทำลายไปยัง เพราะ2-3 นัดที่ผ่านมา
liver ยิงค่อยข้างเยอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
( Since I have been watching Football ) Mine BestXI TEAM : 4-4-1-1
GK:E.Van Der Sar ,RB:P.Lahm ,CB:R.Ferdinand ,CB:A.Nesta ,LB:P.Maldini ,CM:A.Pirlo ,CM:P.Scholes ,RW:L.Messi ,ST:R.Van Nistelrooy ,CF:A.Del Piero ,LW:R.Kaká
Manager:Sir Alex Ferguson ,Offensive:Fastbuildup Defensive:Pressing

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Mon Jul 27, 2020 17:39
ถูกแบนแล้ว
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
หลิมมาล้าวว พิมพ์ว่า:
ใช้ครับปลุกผีต้องใช้ปีศาจอย่างน้าโอเล่

มั่นใจได้เลยปีหน้าลุ้นแชมป์เต็มตัว  
อันนี้ไม่ได้ประชดใช่ไหม มอส 555555555  

ไม่ปั่น ผม สนับสนุนน้าโอเล่ ทีมพัฒนาขึ้น

ใช้ครับปลุกผีต้องใช้ปีศาจอย่างน้าโอเล่

มั่นใจได้เลยปีหน้าลุ้นแชมป์เต็มตัว  

ไหนๆ คำว่าลุ้นแชมป์

อย่าปั่นสิมอสสส  
ไม่ปั่น ผมโพสสนับสนุน น้าโอเล่ตลอดนะ  

งั้นก็ เจริญพรฮัพนะโยมม

ลุ้นแชมป์ไวๆก็ยิ่งดี บอลไม่เป็นทรงแบบนี้

ได้ลุ้นแชมป์ จะดูว่ายังจะด่ากันอีกมั้ย  
น้าดานผมก็ไม่มีทรงเหมือนกันนะ ปรับเปลี่ยน ตามสถานณการ์ทีมที่เจอนักเตะที่มี ยังแชมป์ มากกว่า โค้ชมีทรงเลยครับ แต่คนแค่ไม่เข้าใจคิดว่าต้องคุมเกม ครองบอล บุกโหด อะไรงี้มากมาย เล่นไดเรคบ้าง รับบ้าง บุกบ้าง ครองบอลบ้าง ไปเรื่อยอะน้าดานผม
1
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 5097
โพสเมื่อ: Mon Jul 27, 2020 18:17

อันนี้ไม่ได้ประชดใช่ไหม มอส 555555555  

ไม่ปั่น ผม สนับสนุนน้าโอเล่ ทีมพัฒนาขึ้น

ไม่ปั่น ผมโพสสนับสนุน น้าโอเล่ตลอดนะ  

ลุ้นแชมป์ไวๆก็ยิ่งดี บอลไม่เป็นทรงแบบนี้

ได้ลุ้นแชมป์ จะดูว่ายังจะด่ากันอีกมั้ย  
น้าดานผมก็ไม่มีทรงเหมือนกันนะ ปรับเปลี่ยน ตามสถานณการ์ทีมที่เจอนักเตะที่มี ยังแชมป์ มากกว่า โค้ชมีทรงเลยครับ แต่คนแค่ไม่เข้าใจคิดว่าต้องคุมเกม ครองบอล บุกโหด อะไรงี้มากมาย เล่นไดเรคบ้าง รับบ้าง บุกบ้าง ครองบอลบ้าง ไปเรื่อยอะน้าดานผม  

ซีดานนั่นมันทรงป๋าผสมอันเช่ชัดๆ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7635
โพสเมื่อ: Tue Jul 28, 2020 09:12

แผล่บหมดติดไว้ก่อน

ซีดานขนาดแชมป์ ชปล. 3 ปีติดยังมีแต่คนกังขา

อย่าง งง 55

ปีนี้ได้ ลาลีก้า โดยไม่มี โด้ เบลล์

ไม่มีใครกล้ามงสัยฝีมือละมั้ง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel