ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Oct 2005
ตอบ: 38347
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:40
[RE: Edit เงินเพื่อเอาเปรียบทีมอื่น ภูมิใจก็เชิญนะครับ]
จขม.เคยบอกว่าจะพยายามใจเย็น ไม่ตั้งมู้เดือดแล้วไม่ใช่หรอฮะ..

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 08 Jun 2009
ตอบ: 3988
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:40
[RE: Edit เงินเพื่อเอาเปรียบทีมอื่น ภูมิใจก็เชิญนะครับ]
โอ๋ๆ ไม่ร้องนะ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2020
ตอบ: 5856
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:41
เอาจริงๆมันก็ไม่ยุติธรรมจริงๆนั่นแหละ เรื่องฝีมือผมว่าไม่มีคนตั้งคำถามหรอกคือเก่งจริง แต่ที่มาความเก่งมันไม่ยุติธรรมก็แค่นั้น แล้วจะบอกว่าคนที่ไม่พอใจดิ้นก็ไม่ถูก ในเมื่อมันเห็นๆกันอยู่
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 4332
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:43
-1-st mir@cle พิมพ์ว่า:
จขม.เคยบอกว่าจะพยายามใจเย็น ไม่ตั้งมู้เดือดแล้วไม่ใช่หรอฮะ..

เจออะไรที่ไม่ยุติธรรมแบบนี้ ทนไม่ไหวอ่ะครับ 55555 เหมือนเล่นเกมส์เดียวกันแต่คู่แข่งอีดิทตัวจนเก่งแล้วมาทำบอกว่าตัวเองไม่ผิด ก็เลยขอซักนิดนึง กระทู้เดียวพอครับ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Feb 2006
ตอบ: 1010
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:43
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
vit_bank พิมพ์ว่า:
ตั้งกระทู้ปัญญาอ่อนอีกละ บอกตรงๆ โคตรเบื่อยิ่งแฟนทีมเดียวกันด้วย

สุดท้ายพวกกรูส์ก็โดนขยี้กันอีก เฮ้อ เบิดคําสิเว่า

อันนี้ความเห็นส่วนตัวผมเอง ถ้าไม่สบายใจขออภัยด้วย ไม่ต้องนับผมว่าแฟนลิเวอร์ก็ได้นับแค่ยูสนึงใน SS แค่ไม่ชอบอะไรที่ไม่ยุติธรรมหน่ะ  

เล่น SS มาก็จะ 10 ปีแล้วนะท่าน 1 ยูสพูดอะไรออกมา มันไม่เคยจบที่ยูสนั้นหรอก ก็น่าจะรู้กันอยู่

อยากตั้งกระทู้อะไรที่ มาเนื้อหาไม่ดีเกี่ยวกับทีมอื่น บางทีอยากแนะนำใน facebook เลย

แสดงความคิดเห็นกันได้นะผมว่า เอาจริงๆเรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับทีมเชียร์ มันคือความยุติธรรม ยิ่งลิเวอร์ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอยู่แล้ว ทำไมถึงพูดไม่ได้
4
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 8495
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:44
หลายๆคนหลงประเด็น คือแมนซิตี้ ผิดครับ ถึงได้โดนปรับไงครับ แฟนบอลแมนซิตี้เองก็หลงคิดว่าที่ผ่านมาฉันถูกนะเฟ้ย

แต่บทลงโทษแค่นี้ ขอบอกเลยเหมือนเชิญให้หลายๆทีมโกงตามสะดวก แลกกับค่าปรับ10ล้าน มันขนมจริงๆ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7588
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:44
มุมที่รอด ผมเฉยๆนะ รู้อยู่แล้วละ ว่าต้องรอด

แต่ไอที่บอก ศาลโลกเลยนะเห้ย

อันนี้ผมว่า ตาใสไปหน่อย

เห็นเยอะแยะว่า พลังเงินมันมากขนาดไหน ซื้อไรได้มั่ง

แล้ว อย่างเจ้าชาย บางทีมันไม่ใช่แค่เรื่องฟุตบอลไง

ถ้าแบนกรุ กรุโกรธ อาจจะกระทบอะไรต่ออะไร บลาๆ

ดังนั้น ยังไงก็ตัดสินแบบนี้แหละ ดีที่สุดละ ยังไง แมนซิ ก็เลยจุด ใช้เงินแบบตอนแรกแล้ว

ก็คล้ายๆเชลซี สามารถปล่อยให้ สโมสรดำเนินงานได้โดยไม่ต้องลงไปยุ่งมากได้แล้ว

4
0

ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:46
biw_thekop พิมพ์ว่า:
ตั้งกระทู้ปัญญาอ่อนอีกละ บอกตรงๆ โคตรเบื่อยิ่งแฟนทีมเดียวกันด้วย

สุดท้ายพวกกรูส์ก็โดนขยี้กันอีก เฮ้อ เบิดคําสิเว่า

อันนี้ความเห็นส่วนตัวผมเอง ถ้าไม่สบายใจขออภัยด้วย ไม่ต้องนับผมว่าแฟนลิเวอร์ก็ได้นับแค่ยูสนึงใน SS แค่ไม่ชอบอะไรที่ไม่ยุติธรรมหน่ะ  

เล่น SS มาก็จะ 10 ปีแล้วนะท่าน 1 ยูสพูดอะไรออกมา มันไม่เคยจบที่ยูสนั้นหรอก ก็น่าจะรู้กันอยู่

อยากตั้งกระทู้อะไรที่ มาเนื้อหาไม่ดีเกี่ยวกับทีมอื่น บางทีอยากแนะนำใน facebook เลย

แสดงความคิดเห็นกันได้นะผมว่า เอาจริงๆเรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับทีมเชียร์ มันคือความยุติธรรม ยิ่งลิเวอร์ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอยู่แล้ว ทำไมถึงพูดไม่ได้  

คำพูดล้วนๆครับ การตั้งคำถามอันนี้ ทุกคนในบอร์ดตั้งกันหมด ไม่ว่าแฟนทีมไหน 80% งงว่าทำไมรอดและตัดสินแบบนี้

แต่นี้ "ภูมิใจก็เชิญนะครับ" นี้มันคำพูดชวนเดือดจัดๆ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 10678
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:47
มันก็ต้องสู้กันตามหลักฐานไม่ได้บอกว่าซิตี้ทำถูก แต่จะเอาผิดกันยังไงมันก็ต้องเอาหลักฐานมาตัดสินกัน เพราะเกิดวันนึงมีเอกสารหลุดมาว่ามีทีมอื่นทำแบบซิตี้แต่จริงๆไม่ได้ทำเอกสารมาจากที่แฮกเกอร์ปลอมแปลงแบบนี้ไม่วุ่นวายกว่าหรอ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 4332
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:47
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
มุมที่รอด ผมเฉยๆนะ รู้อยู่แล้วละ ว่าต้องรอด

แต่ไอที่บอก ศาลโลกเลยนะเห้ย

อันนี้ผมว่า ตาใสไปหน่อย

เห็นเยอะแยะว่า พลังเงินมันมากขนาดไหน ซื้อไรได้มั่ง

แล้ว อย่างเจ้าชาย บางทีมันไม่ใช่แค่เรื่องฟุตบอลไง

ถ้าแบนกรุ กรุโกรธ อาจจะกระทบอะไรต่ออะไร บลาๆ

ดังนั้น ยังไงก็ตัดสินแบบนี้แหละ ดีที่สุดละ ยังไง แมนซิ ก็เลยจุด ใช้เงินแบบตอนแรกแล้ว

ก็คล้ายๆเชลซี สามารถปล่อยให้ สโมสรดำเนินงานได้โดยไม่ต้องลงไปยุ่งมากได้แล้ว

ก่อนนี้เคยเชื่อนะว่าศาลพึ่งได้ แต่ตอนนี้ทำให้รู้และ จริงๆก็พอรู้มานานและว่าเงินมันยิ่งใหญ่จริงๆ
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Mar 2015
ตอบ: 518
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:48
[RE]Edit เงินเพื่อเอาเปรียบทีมอื่น ภูมิใจก็เชิญนะครับ
ไม่ร้องนะ เราเข้าใจ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: ลูกพี่เฉิน ติ่ง พี่ตู้..
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 16112
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:52
ก็ผิดเขาก็ปรับเงินไปแล้ว คือ แฟนบอลทีมอื่นไม่พอใจอะไร ต้องให้ แมนซิจมดินถึงจะพอใจกันหลอไงวะไม่เข้าใจ อีกอย่างนี่ศาลโลกนะเว้ยเฮ้ยยยย
0
0
Milet..
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Jun 2020
ตอบ: 1010
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:53
ถูกแบนแล้ว
Edit เงินเพื่อเอาเปรียบทีมอื่น ภูมิใจก็เชิญนะครับ
แม็ค มาไม่นาน. พิมพ์ว่า:
ก็ผิดเขาก็ปรับเงินไปแล้ว คือ แฟนบอลทีมอื่นไม่พอใจอะไร ต้องให้ แมนซิจมดินถึงจะพอใจกันหลอไงวะไม่เข้าใจ อีกอย่างนี่ศาลโลกนะเว้ยเฮ้ยยยย  

นึกว่าศาลพระภูมิ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
4
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: แฟนน่อล ติ่งโด้ ชอบเมส เล่นแบบโครส
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2546
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:55
อุแง้ กูบอกผิดก็ต้องผิดสิวะ ศาลโลกอะไร๊ ไม่สนจ๊ายยยยยย

ก็กูบอกว่าผิดไง๊ มึงต้องผิดดดดดดด อุแง้ กำหมัดแน่นนนน

ทำอะไรเค้าไม่ได้ เลยดีแต่ตั้งกระทู้กระจอกๆไปวันๆ ตอนฟานไดค์ไม่ได้บัลลงดอร์ก็ทีละ

อุแง้ จะบอกถ้าไม่เป็นไปตามที่ตัวเองคิด = ไม่ยุติธรรมหรอ อุแง้
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6794
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:55
biw_thekop พิมพ์ว่า:

คำพูดล้วนๆครับ การตั้งคำถามอันนี้ ทุกคนในบอร์ดตั้งกันหมด ไม่ว่าแฟนทีมไหน 80% งงว่าทำไมรอดและตัดสินแบบนี้

แต่นี้ "ภูมิใจก็เชิญนะครับ" นี้มันคำพูดชวนเดือดจัดๆ

เห็นด้วยครับ คำพูดคือคุณไปลงกับแฟนบอลนี่แหละ เรื่องรอดโทษยังไงก็ดูว่าไม่แฟร์อยู่แล้ว เดี๋ยวจะทะเลาะกันไม่จบสิ้นเปล่าๆ
0
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel