ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jul 2007
ตอบ: 6940
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 08:16
[RE: ฌอน ออกมาพูด แล้วยังไงต่อ?]
Hajikung พิมพ์ว่า:
อิสระ พิมพ์ว่า:
เบื้องหลังกำลังทำงาน
ถ้าท่านอยากรู้จริงๆ ติดตามข่าวนี้ให้ดีนะครับ
นี่จะเป็นอีกหลักฐานนึงที่มันจะแสดงให้เห็นว่าถ้าเป็นคนของมันแล้ว ผิดแค่ไหนก็ทำให้ถูกได้  

ตอนนี้ก็ตัดหางปล่อยวัดแล้ว ทำเป็นไม่รู้จักซักคน  

ขนาดน้าเน็กที่ไม่ได้ไรกับฌอน ทำงานของแกไปเรื่อย ยังโดนจอนโยงเข้าไปด้วย

คิดว่าตอนนี้จะมีคนออกมาพูดหรอ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 4108
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 09:12
[RE: ฌอน ออกมาพูด แล้วยังไงต่อ?]
อิสระ พิมพ์ว่า:
เบื้องหลังกำลังทำงาน
ถ้าท่านอยากรู้จริงๆ ติดตามข่าวนี้ให้ดีนะครับ
นี่จะเป็นอีกหลักฐานนึงที่มันจะแสดงให้เห็นว่าถ้าเป็นคนของมันแล้ว ผิดแค่ไหนก็ทำให้ถูกได้  

มีสองทางครับ ถ้าหนักกว่าจะอุ้มจะเลือกตัดหางเพื่อไม่ให้กระทบตัวเองครับ เพราะฌอนไม่ได้มีอิทธิพลอะไรเหมือนคนขายแป้ง คนขายแป้งมีผลประโยชน์เยอะครับหลายอย่างจากที่ผมรู้มาจากเพื่อนสายมืด
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: 6395
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 7281
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 09:56
ทนายนกหัวขวานกำลังทำเรื่องของสเตตเมนต์จากธนาคารสีเขียวมาตรวจสอบว่ายอดตรงกับที่น้าฌอนแถลงไหม ไม่ต้องห่วงครับ น้าฌอนคงหมดหนทางทำมาหากินแบบไลฟ์โค้ชแล้ว จะโดนฉ้อโกงด้วยหรือเปล่า ยังไม่ค่อยเคลียร์ ทนายยังแทงกั๊กอยู่ แต่ใช้เงินผิดวัตถุประสงค์อันนี้ชัวร์
0
0
ฝากเพจฟุตบอลที่กำลังตั้งไข่หน่อยนะครับ >>>>

https://www.facebook.com/footballandfilm

สำหรับท่านที่สนใจโซฟาเบดคัสตอมตามสั่ง >>>>

https://www.facebook.com/smfurnituresofa

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 10:42
ไม่รู้โกงเงินบริจาคนี้ติดคุกไหม ถ้าติด ผมว่าแกไม่น่ารอด ถึงจะคืนก็เถอะ เพราะความผิดมันสำเร็จแล้ว
เหมือนกรณีสรยุทธ ที่ถึงเอาเงินมาคืน อสมท ก็ไม่รอด
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 10:44
Valkyriies พิมพ์ว่า:
วอก พิมพ์ว่า:
คือก็จบเรื่องเลยใช่ไหมครับ หรือรอดำเนินการอะไรอยู่

ช่วยสรุปหน่อยครับผม  

ตำรวจออกหมายเรียกแล้วครับ 14 กค นี้  

ตำรวจจะปวดหัวไหมอ่ะ ตอนสอบสวน เจอแกตอบแบบ jump cut
0
0
นักเตะอบต.
Status: ....
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 4254
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 10:51
Pasa พิมพ์ว่า:
ทนายนกหัวขวานกำลังทำเรื่องของสเตตเมนต์จากธนาคารสีเขียวมาตรวจสอบว่ายอดตรงกับที่น้าฌอนแถลงไหม ไม่ต้องห่วงครับ น้าฌอนคงหมดหนทางทำมาหากินแบบไลฟ์โค้ชแล้ว จะโดนฉ้อโกงด้วยหรือเปล่า ยังไม่ค่อยเคลียร์ ทนายยังแทงกั๊กอยู่ แต่ใช้เงินผิดวัตถุประสงค์อันนี้ชัวร์  

สภ ปากเกร็ด มีหนังสือขอดูstatement จากธนาคารตั้งแต่วันที่1ละครับ แล้วได้statementหลังณอนแถลงไม่กี่นาน พบยอดเหลือ1พัน
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 367
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 11:05
ยังเชื่อสัญชาตญาณของตัวเอง เห็นครั้งแรกก็ไม่ชอบแล้ว จริงๆนะ การพูด น้ำเสียง
ไม่เข้าใจว่าคนไปตามมันเยอะได้ยังไง ยิิ่งชอบอ้างเวลาตัวเองอยู่มะดันโน้นนี่ ยิ่งดูเก๊กในสายตาผม
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 02 Apr 2020
ตอบ: 3910
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 11:35
ที่มาของ i8 ที่ขับ?
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Jul 2008
ตอบ: 14201
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 14:20
แค่บัญชีแรกก็งงแล้วครับ แล้วผมเชื่อว่ามีมากกว่านี้แน่นอน เรื่องมันมีเยอะมากที่น่าสงสัย ทั้งยอดเงินเข้า-ออกบัญชี ที่การรับบริจาค มีเศษสตางค์?? มันมีมนุษย์คนไหนโอนเงินบริจาคเป็นเศษสตางค์วะครับ? แถมไม่ใช่ 25 50 75 สตางค์ด้วย

ยอดเงินออกไม่ครบที่โอนออก จะบอกว่าชื่อบัญชีก็ของตัวเอง คนที่โอนได้มีแค่ตัวเองคนเดียว แถมตอนโอนออกโอนเป็นยอดเต็มแบบจำง่ายๆด้วย จะบอกว่าสับสนจำไม่ได้นี่ตลกไป

คนรู้จักผมมีเพื่อนเป็นเซลล์ ซุปเปอร์คาร์ บอกไอ้ชอนไปจองลัมโบไว้คันนึง (อันนี้ฟังหูไว้หู อาจมีใส่ไข่ แต่น่าจะมีมูลไม่มากก็น้อย นอกเหนือจาก i8 ที่ขับอยู่)
0
0

เป็นแฟนปืนต้องอดทน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel