ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Mon Jun 29, 2020 15:35
ถูกแบนแล้ว
[RE: อาซาว่าหนักละนะ อิสโก้ยิ่งกว่า]
wuttigron พิมพ์ว่า:
อาร์ซา ย้ายไปนี่หนักมากเลยหรอครับ ผมไม่ได้ตามเลย ตอนอยู่อังกฤษ เสียวแม่งทุกครั้งที่จับบอล แต่เหมือนจะเคยมีข่าวว่าอ้วนขึ้นมากนะ  
เอาง่ายๆ พอพอกะเบลฟอร์ม ลงได้แค่ะแปะบอล เลี้ยงไม่ผ่านช้า ได้บอลล้ม จ่ายเสีย พยายามจะชิ่งแต่ไม่เข้าใจกะใครสักคน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Mon Jun 29, 2020 15:38
ถูกแบนแล้ว
[RE: อาซาว่าหนักละนะ อิสโก้ยิ่งกว่า]
P2INCE พิมพ์ว่า:
อาซาเทียบกาก้าเป็นยังไงบ้าง ปีนี้ไม่ได้ดูมาดริดเตะเลย  
กาก้าดีกว่าครับ รายนั้นยังยิงจ่ายได้ ลงมาก็ทำอะไรได้บ้าง อาชาจากที่เลี้ยงสถิติ เทพที่พรีเมียมาลาลีกานี่เลี้ยงผ่านนับครั้งได้เลย
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ห นู น ย ม ทู ต
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 15296
โพสเมื่อ: Mon Jun 29, 2020 15:43
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
Chokkz พิมพ์ว่า:
ยังหาความคุ้มค่าระดับ ร้อยล้านปอนด์จากอาซาไม่ได้เลย ไม่รู้จะรอดไหม

เบลตอนมาแรกๆยังรู้สึกว่ามีพาวเวอร์กว่าเยอะ พึ่งมาหมดไฟช่วงปีที่ผ่านมานี่เอง  
เบลมาปีแรกนี่เทพเลยนะครับ ยิงนัดชิงโคปาที่เลี้ยงครึ่งสนาม ยิงนัดชิง ucl เทพเบล 3 ปีแรก โคตรโหด พึ่งมากาก 2ปีหลังนี่แหละ แล้วอาชาเลี้ยงกะช้าไม่ผ่าน เข้าไปเล่นในกรอบก็ไม่ไหวตัวเตี้ย หนักเลย  

จริงครับ ผมว่าเบลนี่เรียกได้ว่าฟอร์มเทพเลยตอนช่วง 3 ปีช่วงนี้ก็หมดไฟไปละ
แต่อาซานี่พึ่งมาแต่แบบผมไม่รู้เลยว่าทิ้งฟอร์มกับเชลซีไว้ไหน (ตอนอยู่เชลซีก็เล่นได้ทั้งทางกว้าง ทั้งหน้ากรอบ)
พอมาอยู่มาดริดเล่นงี้ เอาตรงๆ ไม่ต้องมีก็ได้ เอาคนอื่นลงแทนยังดีกว่า (นึกถึงคูตี้เลย ฟอร์มไม่รับประทานมาก)

หวังว่ายังพยายามเรียกฟอร์มอยู่ เอาใจช่วยอาซาครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Chokkz เมื่อ Mon Jun 29, 2020 15:44, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
The Journey of new beginnings.
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8842
โพสเมื่อ: Mon Jun 29, 2020 22:11
ดูไฮไลท์มาเมื่อกี้ โคตรกากเลย

คนละคนกับตอนอยู่เชลซีเลย เหมือนงงไปหมด
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel