ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2008
ตอบ: 584
โพสเมื่อ: Sun Jun 28, 2020 04:47
[RE: ขอปรึกษาเรื่องแฟนบอกเลิกครับ]
dutchman8 พิมพ์ว่า:
ดูแล้วท่านไม่ เป็นผู้นำเลย ทำตัวเองนะ หลายเรื่อง ขนาดเรื่องไม่ทำงานยังมี ใครจะมาฝากชีวิตไว้ที่ท่านแบบนี้  

ผมไม่ใช่ไม่ทำงานครับ ก่อนหน้านี้ทำงาน แต่ออกมาเพื่อไปเรียนภาษาจีนต่อยอด แต่มันติดโควิดเลยไปเรียนต่อไม่ได้ รอไปเรียนเดือนกันยาครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jun 28, 2020 04:49
[RE: ขอปรึกษาเรื่องแฟนบอกเลิกครับ]
Seaseally พิมพ์ว่า:
แค่ไม่ทำงาน ให้แฟนมาหาตลอด
แล้วแฟนต้องทำงานด้วยมาหาด้วยก็เหนื่อยแย่แล้ว

เค้าน่าจะรักมากนะ ถึงยอมให้ขนาดนี้
เพราะท่านไม่เหนื่อยไม่พยายามอะไรเลย

ปล่อยเค้าไปเถอะค่ะ  

ผมไม่ใช่ไม่ทำงานครับ ก่อนหน้านี้ทำงาน แต่ออกมาเพื่อไปเรียนภาษาจีนต่อยอด แต่มันติดโควิดเลยไปเรียนต่อไม่ได้ รอไปเรียนเดือนกันยาครับ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Dec 2009
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Sun Jun 28, 2020 06:35
ขอปรึกษาเรื่องแฟนบอกเลิกครับ
ยังดูเด็กทั้งคู่ครับแต่ส่วนตัวผมว่ามันคงสะสมมาเรื่อยๆจนถึงฟางเส้นสุดท้าย ผู้หญิงเค้าต้องการคนที่พึ่งพาได้ครับ เวลาป่วยนี่คนแทบต้องการกำลังใจถึงท่านจะตามไปทีหลังแต่การที่ปฏิเสธไปก่อน ผญ. บางคนเค้าก็อาจคิดว่าไม่ได้เต็มใจจะมาได้

ที่ผ่านมาผมมองจากที่พิมพ์มานะครับเหมือนแฟนท่านรักท่านมากกว่าท่าน มาหาตั้งไกลแถมยังทำงาน ส่วนท่านความจริงช่วงนี้ระหว่างรอเรียนต่อ ว่างพอดีน่าจะไปหาแฟนเอาใจเค้าบ้าง เราเป็น ผช. ด้วย

สุดท้ายคือเห็นด้วยกับความเห็นนึงที่บอกว่าท่านไม่เหมาะกับ ผญ. สไตล์นี้ และ ต่างคนต่างเคมีไม่เข้ากัน ตรงนี้ไม่มีใครถูกผิดเพราะโตมาในครอบครัวคนละแบบ ทางที่ดีถ้ามีแฟนครั้งหน้าท่านเหมาะกับ ผญ. ที่บ้านใกล้ และ คล่องๆ หรือ ช่วยเหลือตัวเองได้อยู่แล้วไม่ต้องมาง้อความช่วยเหลือจากเราครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 07 Nov 2013
ตอบ: 6895
โพสเมื่อ: Sun Jun 28, 2020 07:19
deava พิมพ์ว่า:
ดูแล้วท่านไม่ เป็นผู้นำเลย ทำตัวเองนะ หลายเรื่อง ขนาดเรื่องไม่ทำงานยังมี ใครจะมาฝากชีวิตไว้ที่ท่านแบบนี้  

ต้องออกเพื่อเรียนภาษาจีนเลยเหรอครับ เวลาไม่ว่างขนาดนั้นเลยเหรอท่าน แล้วท่านก็รู้ว่ารอ กันยา อีกตั้งหลายเดือนคิดจะหาอะไรทำบ้างไหมละครับ หรือแค่รอ
แก้ไขล่าสุดโดย dutchman8 เมื่อ Sun Jun 28, 2020 07:20, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Forex เทรดแหกคอก ง่ายแต่ได้จริง https://www.facebook.com/fxhaekkok
นักเตะอบจ.
Status: ⚽️ B L U E F A N ⚽️ S I N C E . . . . 1 9 9 9
เข้าร่วม: 01 Jun 2010
ตอบ: 4590
โพสเมื่อ: Sun Jun 28, 2020 07:20
ทำใจเถอะครับ

ส่วนใหญ่ผู้หญิงก็อยากมีแฟนเป็นที่พึ่ง เป็นผู้นำ และใส่ใจในการคบกัน

จขกท อาจเหมาะกับ ผู้หญิงที่โตหน่อย ไม่ต้องมาอะไร ชั้นดูแลตัวเองได้

อ่านที่พิมพ์มาแล้วเหมือนไม่เข้ากันเลยครับ คนนึงแคร์มาก อีกคนเฉยๆ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16402
โพสเมื่อ: Sun Jun 28, 2020 09:13
คนเราจะเห็นใจกันก็ตอนทุกข์ตอนป่วย นี่เค้าบอกให้พาไปโรงบาลเป็นเพื่อนไม่สนใจก็จบแล้วละ เป็นแฟนกันแต่ไม่ดูแลกันก็ลาก่อน
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jun 28, 2020 19:06
deava พิมพ์ว่า:

ต้องออกเพื่อเรียนภาษาจีนเลยเหรอครับ เวลาไม่ว่างขนาดนั้นเลยเหรอท่าน แล้วท่านก็รู้ว่ารอ กันยา อีกตั้งหลายเดือนคิดจะหาอะไรทำบ้างไหมละครับ หรือแค่รอ  

ผมไปเรียนที่ประเทศจีนเลยครับ ไม่ได้เรียนที่ไทย

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel