ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Seniorious only chose the most tragic one.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10758
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 00:15
[RE: ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะเปิดทำการแล้วจ้า]
[-YNWA-] พิมพ์ว่า:
รบกวนสอบถามหน่อยครับ Fate ใน Netflix เริ่มดูยังไง มีโคตรหลายภาคเลย  

เส้นเรื่องหลัก คือ

สงครามจอกครั้งก่อน = Fate Zero

สงครามจอกครั้งปัจจุบัน แบ่งเป็น 3 รูท = Fate Stay Night, Fate Stay Night: Unlimited Bladework, Fate Stay Night Heaven Feel
Evertonian #COYB / Hala Madrid!

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 17 Jun 2008
ตอบ: 35699
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 00:17
[RE: ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะเปิดทำการแล้วจ้า]
ArM_FreeDoM พิมพ์ว่า:
U-ta พิมพ์ว่า:
เมื่อไหร่ fate hf3 จะได้ฉายซะที จะได้จบๆไป ขก.ค้างคา  

ufo งานชุกจัด รอไปยาวๆ  

มันพร้อมฉายแล้ว แต่มันเลื่อนเพราะโควิด และยังคงเลื่อนยาวๆ แถมต้องรอ aniplex us อีก  

ข้ออ้างเพราะทำไม่เสร็จหรือเปล่า

ชมรม A.C.(Animation Consulting ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะ)
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/59

แขวนสตั๊ด
Status: นาจัง-ซึกกี้-ยูริ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 17831
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 00:19
เมื่อไหร่ fate hf3 จะได้ฉายซะที จะได้จบๆไป ขก.ค้างคา  

ufo งานชุกจัด รอไปยาวๆ  

มันพร้อมฉายแล้ว แต่มันเลื่อนเพราะโควิด และยังคงเลื่อนยาวๆ แถมต้องรอ aniplex us อีก  

ข้ออ้างเพราะทำไม่เสร็จหรือเปล่า

ไม่น่า...มั้ง แต่ล็อควันฉายไปตอนสิ้นเดือนเมษา แล้วก็มีพรีเมียร์ที่เมกามั้ง คงเสร็จแล้วแหละ เสร็จเถอะจะได้ไปทำอย่างอื่น งานชุก
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5791
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 00:20
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
El Coco11 พิมพ์ว่า:
Backspace พิมพ์ว่า:
SPECIALONEZ พิมพ์ว่า:
สวัสดีครับทุกคนการ์ตูนที่เฝ้ารอกลางปีไปหวันหมดเลยใช่ไหมครับ 55+  

โควิดทำตารางฉายซิบหายวายป่วนไปหมด

และซีซั่นหน้าร้อนก็ไม่รู้ว่าจะไปได้รอดกี่เรื่อง

เหลือลุ้นสองเรื่องนี้กับ SAO WOU II

ล่าสุด 7 บาปเพิ่งโดนไป  

เห็นOregairuละเซ็งไม่หาย
Spoil
อวยผิดเป็นครั้งแรก​ Nisekoiกับ5แฝดผมยังอวยถูก​ แต่ก็อย่างว่าดันเลือกอวยตัวที่เป็นไปได้น้อยมากๆ  
เลยพาลไม่อยากดูซะงั้น

ซีซั่นนี้ถ้าเบื่อๆดูคางุยะกับtower of godไปก่อนก็ได้ครับ​ Top3ทุกสัปดาห์เลย  

หืม เรื่องนี้ผมว่ามันล็อคนางเอกชัดมากเลยนะ แต่แฝดห้าท่านอวยถูกคนแต่แรกนี่นับถือเลย 5555  

อวยแบบไม่ลืมหูลืมตาครับ555​ แฝดห้านี่ถูกได้ไงยังงงเหมือนกัน555
COYS

นักบอลถ้วย ข.
Status: Südtirol ist nicht Italien
ตอบ: 12224
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 00:34
เวะมาทักทายครับ ไปดูบอลก่อน
Status: Südtirol ist nicht Italien
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 00:35
shirokami พิมพ์ว่า:
สวัสดีครับ ร้านอาหารเปิดแล้วใช่ไหมครับ
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34431
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 00:36
Herbert Moreau พิมพ์ว่า:
shirokami พิมพ์ว่า:
สวัสดีครับ ร้านอาหารเปิดแล้วใช่ไหมครับ  

ยังครับ​
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 01:25
คนไปหมดละเหรอ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel