BLOG BOARD_A
สนใจโฆษณาหรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ soccersuck@hotmail.com
BLOG BOARD_B
สนใจโฆษณาหรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ soccersuck@hotmail.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช UEFA PRO-License
Status: 19歳です
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 21128
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 20:35
Yulgang มีใครยังเล่นอยู่บ้างไหมครับ?
ApizYes พิมพ์ว่า:
ผมเล่นๆเลิกๆมาหลายครั้งแล้ว ถ้าคอมแรงๆเปิดได้หลายจอตั้งหลายๆจอปาตี้กันเก็บเวลหาของสบาย
ถ้าจอเดียวหาตี้นี่ปวดหัว ใช้ทุนสูงอีก  

เพื่อนๆแนะให้เปิดหลายจอเหมือนกันครับ แต่ผมไม่อยากเปิดเพราะมาเล่นเอาบรรยากาศ

เล่นมานี่โซโล่อย่างเดียวเลยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
♥เสะก็รัก ทาโอะก็หวง โมเนะก็อยากควง โยดะยูกิก็ขาดไม่ได้♥

​負けるな しょげるな 林瑠奈 今日も1日がんばるな!
อย่ายอมแพ้นะ อย่าถอดใจนะ ฮายาชิรุนะ วันนี้พยายามไปด้วยกันนะ!
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 20:37
Yulgang มีใครยังเล่นอยู่บ้างไหมครับ?
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:
เกมนี้เลิกไปตอนบอท YGB โดนแบนแล้ว Fireball คนเขียนมันโชว์หล่อว่าไม่อยากแฮคแล้วเลยเลิกเลย 5555  

เดี๋ยวนี้เกมออกกล่องบอทมาให้ใช้แล้วนะครับ สามารถบอทแบบถูกกฎในเกมได้เลย กลับมามั้ยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
♥เสะก็รัก ทาโอะก็หวง โมเนะก็อยากควง โยดะยูกิก็ขาดไม่ได้♥

อย่ายอมแพ้นะ อย่าถอดใจนะ ฮายาชิรุนะ วันนี้พยายามไปด้วยกันนะ!
นักบอลถ้วย ง.
Status: แม่นางน่องไก่
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 897
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 20:38
[RE: Yulgang มีใครยังเล่นอยู่บ้างไหมครับ?]
Marry Me Yuuki-chan! พิมพ์ว่า:
Nancy_Numba 1 พิมพ์ว่า:
ถ้า 46 เล่น ผมก็จะเล่น  

มาเลยฮับเพ่งักกี้  

เอาจริงไม่อยากกลับไปเล่นเลย
เกลียดเกมนี้ พอๆกับที่รัก
สมัยก่อน อยู่ม.ปลาย ไอดีผมเวล 101 ของติดตัวเยอะมาก
ไปตั้งขายในพันทิป โดนเกรียนหลอก รอบแรกแม่งเอาไอเทมไปหมดตัว
รอบสองแม่งถ่ายเวล ผมนี่หมดรมณ์เลยครับ
ด้วยความเป็นเด็ก และโง่ด้วย
1
0
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 21:09
Marry Me Yuuki-chan! พิมพ์ว่า:
ถ้า 46 เล่น ผมก็จะเล่น  

มาเลยฮับเพ่งักกี้  

เอาจริงไม่อยากกลับไปเล่นเลย
เกลียดเกมนี้ พอๆกับที่รัก
สมัยก่อน อยู่ม.ปลาย ไอดีผมเวล 101 ของติดตัวเยอะมาก
ไปตั้งขายในพันทิป โดนเกรียนหลอก รอบแรกแม่งเอาไอเทมไปหมดตัว
รอบสองแม่งถ่ายเวล ผมนี่หมดรมณ์เลยครับ
ด้วยความเป็นเด็ก และโง่ด้วย  

เวรกรรม ใครช่าวทำได้ลงคอร์
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 17 Jan 2010
ตอบ: 2799
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 21:10
[RE: Yulgang มีใครยังเล่นอยู่บ้างไหมครับ?]
เล่นตั้งแต่เปิดเซิฟแรกๆ กว่าจะได้ สะบั้นฟ้า +5 4 ออฟ เลือดตาแทบกระเด็น

เพื่อนเอาบอทมาบอกต่อ เปิดเก็บเวลชิลๆ การันตรีด้วยการเปิดมาแล้ว 1 อาทิตย์ไม่โดนแบน

ตัดมาที่ผม เปิดได้ 2 วัน บิน เลิกเลย 555
1
0
.
"To learn who rules over you, simply find out who you are not allowed to criticize."
นักบอลถ้วย ก.
Status: Hala madrid :)
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4956
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 22:39
ผมก็เล่นๆเลิกๆ เสียดายตัวละครมากรวมเซิฟละไม่ได้ย้ายตัว หายหมดของดีๆทั้งนั้น

ตอนนี้ก็เล่นๆอยู่บ้าง เล่นขำๆ

เกมทุมนิยมของจริง ชอบนะแบบไอเทมอะไร มันอิสระในการซื้อขายหมดเลย
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4680
โพสเมื่อ: Sun May 24, 2020 11:33
เกมส์ออนไลน์เกมแรกที่ผมเล่นเลยนะเนี่ย เล่นครั้งแรกตอน ป.4-ป.5 กลับมาเล่นอีก ม.1 จนช่วง ม.5คิดถึงความหลังกลับมาเล่นจนถึงปี1(ช่วงที่เปิดหลายจอได้) ลงทุนไปเยอะ เสียไปเยอะ
แก้ไขล่าสุดโดย hopkins เมื่อ Sun May 24, 2020 11:35, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
โพสเมื่อ: Sun May 24, 2020 14:37
hopkins พิมพ์ว่า:
เกมส์ออนไลน์เกมแรกที่ผมเล่นเลยนะเนี่ย เล่นครั้งแรกตอน ป.4-ป.5 กลับมาเล่นอีก ม.1 จนช่วง ม.5คิดถึงความหลังกลับมาเล่นจนถึงปี1(ช่วงที่เปิดหลายจอได้) ลงทุนไปเยอะ เสียไปเยอะ  

ตอนนี้ยังเล่นอยู่มั้ยครับ
1
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4680
โพสเมื่อ: Sun May 24, 2020 18:57
hopkins พิมพ์ว่า:

ตอนนี้ยังเล่นอยู่มั้ยครับ  
เลิกไปเล่นYulgang mobileแทนครับ จากนั้นก็เลิกยาวเลย
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel