ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18, 19 ... 26, 27, 28
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15025
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 15:55
[RE: WM ประเด็นคุกคามชีวิตส่วนตัว]
Pepsi Man พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
Silence พิมพ์ว่า:
อะ อันนี้พี่เบนเขาเคยออกมาตอบแล้วนะว่าทำไม

แต่พรี๊เป๊ปซี่คุง มันยังคิดแบบทุกวันนี้ ท่านทั้งหลายก็ลองอ่านดูแล้วกัน เหอะๆ

ถ้าเป็นอย่างงี้จริง ผมว่าเป็นเพราะ Pepsi Man พิมพ์เหตุผลแจ้งความไม่รู้เรื่องมากกว่าครับ  

คือไอ้กระทู้นั้นอ่ะ มันไม่มีอะไรเลยครับ ผมยกมาถกว่าน้องคนนี้เราควรให้โอกาสจริงๆหรอ

ทีนี้บางคอมเม้นท์เริ่มมาแล้วว่า หมายถึงใคร อีหยังว่ะ อะไรยังไงง พูดเรื่องอะไร บางคนไม่รู้ด้วยซ้ำ แต่ผมก็ไม่ได้ขยายความหรือตอบอะไร ทีแรกผมนึกว่าคนในนี้จะรู้ซะอีกเพราะผมถกเรื่องว่า เขาสมควรได้รับโอกาสมั้ย ... เนื่องจากคนแชร์หัวข้อนี้ในเฟสเยอะมากกกกกกกก แบบเยอะโคตรๆเป็นหมื่นๆคน

ทีนี้พอมีคอมเม้นท์นึงเริ่มขอ PM แล้วอีกท่านก็เริ่มใบ เริ่มแบบแจกเฟส ผมก็เลยแก้ไขเนื้อหากระทู้ เพราะผมไม่อยากให้มันกลายเป็นกระทู้แจกวาร์ปกันไป

แต่พรี๊เป๊ปเค้าจะยัดเยียดให้ผมเป็นคนชี้เป้า ให้ได้ ผมนี่งงชิบ

ผมพิมพ์แค่นีพอครับ เดี๋ยวพี่แกหาว่าผมแจกวาร์ปอีก 555  

โอ้ยอดขำไม่อยู่จริงๆวะ ถ้ามันไม่ผิดจริง แอดมินกดลบกระทู้นั้นทำไม

ถ้าไม่ชี้เป้าจริง จะกดลบกระทู้ทำไมค้าบ

ถามหน่อยเถอะ

แต่เอาเถอะ เพราะคุณก็มาสุดสายขนาดนี้ละ ผมไปแล้วละกัน

ถือว่าผมยอมละกันครับ

ผมจะได้จำไว้ว่า ชี้เป้าคลิปเสียว(เด็กต่ำกว่า18ที่มันโดนหลอกให้ถ่าย) โทษน้อยกว่า แจกรหัส AV ดาราที่เต็มใจมากถ่ายงาน

ไปละครับ ไปมโนต่อแล้ว  

ก็เคยมีมู้นึง ชี้เป้าคลิปแอบถ่ายดาราในห้องน้ำ WM ไม่ได้ลงโทษอะไรคนโพส แค่ลบมู้เแยๆ(จำได้ว่าตอนนั้นอีจ่าพิชิตกล่าวหาเว็บด้วยว่าเป็นคนเอามาปล่อยที่แรก ทั้งๆที่จริงๆมันหลุดมาจากเว็บบิตก่อน)

ผมไม่รู้นะว่าเนื้อหาในคลิปมันถึงขนาดเสนอแจก Link โหลดหรือ เสนอแจก Link ให้ไปโหลดคลิปเลยมั้ย ถ้าถึงขนาดนั้นก็สมควรโดนลงโทษครับ

ผมถึงอยากเห็นไงว่าตกลงมู้นั้นโพสยังไงกันแน่ เพราะพูดไม่เหมือนกัน 2 คน คนอื่นเค้าก็ตัดสินไม่ได้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44360
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 15:55
[RE: WM ประเด็นคุกคามชีวิตส่วนตัว]
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
ลื่น8 พิมพ์ว่า:
อีกเรื่องที่ พรี๊เป๊ปซี่ มันผูกใจเจ็บผมคือมันยังมีความคิดเสมอต้นเสมอปลายว่าาผมเป็นเด็กเส้นพี่เบน ... ถถถถถถถถถถถถถ+

มันฝังใจเชื่อจริงๆนะ ว่าผมเส้นแบบนั้นแบบนี้ ผมไม่โดนแบน คือ พี่เบนเค้าก็ตอบมันแล้วว่าทำไมต้องให้อภิสิทธิผม ผมเป็นใคร

มันก็ยังไม่เชื่อเขา แค่นี้ก็ไม่ต้องเสวนาด้วยล่ะครับ  

แจ้งความผ่านแต่ไม่โดนแบน

ผมก็มโนไปเรื่อยแหละ ขอโทษพี่เมพจริงๆครับ  

แจ้งผ่าน แล้วไม่โดนแบน มีอยู่จริง ไม่ใช่แค่เกรียนเมพ คือแจ้งผ่าน แต่โดนแค่ใบเหลือง เจอมาเหมือนกัน สาบานได้ แจ้งผ่าน นายกไม่แจกใบแดงเสมอไป  

โทษเท่าที่เห็นมันจะมีแจกใบเหลืองอะไรด้วย ก็ไม่โดนแบนนะ เคยแจ้งไปเหมือนกันเรื่องสปอยล์หนัง  

ประเด็นหนนั้นไม่มีการแจกเหลืองนะซิ

รหัส AV โดนแบน (ดาราเอวี อย่างตั้งใจถ่ายงานมาลง)

กระทู้ชี้เป้าคลิปเสียว กดลบกระทู้ เดินต่อชิลๆ (เด็กโดนหลอกถ่ายคลิปเสียว)

คนเข้าไปอ่านเป็นหมื่น รู้ยันไส้

5555555555555555555555555555555555555555555555555555555

อดขำไม่อยู่จริงๆ  

ขอใช้คำว่าแล้วแต่ดุลยพินิจ​ ส่วนตัวละกันอาจจะไม่ได้มีหลักและบรรทัดฐาน​ตายตัวสำหรับ WM ในการคาดโทษ​ แต่เท่าที่เห็นก็ไม่ค่อยเอนเอียงฝ่ายใด อยู่ที่ว่าใครซวยไม่ซวย555ซึ่งผมก็รับได้เลยแหละ เอาเป็นว่าเราควบคุมตัวเองไม่ให้ไปเล่นอะไรเสี่ยงๆก็พอ
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 75
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 15:57
ถูกแบนแล้ว
Herbert Moreau พิมพ์ว่า:
Payetllu่uou พิมพ์ว่า:
Godjiจัง พิมพ์ว่า:
ว่าแต่ตัวtankหงส์ออกมาครบเลย

แต่ใครคนหนึ่งหายไป ก็คือคนนั้นหละ

แต่ออกตัวแรงไม่ได้ เพราะโดนรู้ตัวอีกแล้ว เลยต้องให้พวกมาเรียกร้องแทน

เดี๋ยวเขารู้กันว่า ก็มีกลุ่มไลน์ไม่ต่างจากเด็กผี

เห็นชอบพูดกันจัง เวลาเแก๊งไลน์ผีตั้งถึงพวกเด็กหงส์โดนลบคือแก๊งค์หมด แต่ไหมเวลาเด็กหงส์ตั้งถึงพวกแก๊งไลน์ทึ่โดนลบ แต่ไม่ใช่ชาวแก๊งค์เกรียน

และชอบทำพฤติกรรมคล้ายแก๊งค์ผี

ยังจะมาเรียกร้องไรกันอีกอ่า งงไง

ปกป้องดีๆ ถึงไม่ส่งหลักฐานให้WM พวกเองนั้นทึ่เป็นคนขายมันเอง เล่นซะใหญ่โต กลัวเขาไม่รู้หรอกว่าเป็นนางเองถูกรังแก จากตอนแรกแน่ใจ ยิ่งพวกคุณเล่นใหญ่ยิ่งรู้เลยคือใคร ไม่ใช่ บุคคลที่โผล่มาตอนนี้สักคน

pmผมมาหน่อยสิ คนคนนั้นใคร คนที่หายตัวไป  
ไม่เอาไม่นักเลงสิ Wingless47  

อย่าพูดไปซิคับ ผมอุตส่าไม่เอ่ยถึง นี่ขนาดผมไม่เอ่ยถึง

ยังให้PMไปเลย เหมือนตอนยูสเก่าเลย ทึ่ใช้PM เป็นนักเลงไปทั่ว

อุ๊ต๊ะ หลุดไป ลืมตัวอีกหละ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13523
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 15:58
white valentine พิมพ์ว่า:
ไอ้ก็อตจิเอาชื่อ นามสกุลเค้ามาเปิดยังไม่เป็นไรเลยนี่

ปล่อยผ่าน เฉย!!!

อะไรหว่าโดนกล่าวหากันชัด อะไรหว่านามสกุล

มีหลักฐานป่าวคับ นามสกุลอะไร

มีก็แจ้งwmเลยคับ อย่าร้อง โอ๊ะๆๆๆ  

ง่อววววว ค้นของผมด้วยดิ อยากโดนล้อ ไม่ฟ้องwmด้วย
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 14110
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 15:58

2 คนพูดไม่เหมือนกัน ผมคึงต้องขอดูหลักฐานมากกว่าครับ  

คือสิ่งที่ผมพิมพ์ไปมันคล้องจองกับสิ่งที่พี่เบนพิมพ์ปะละ ท่านก็ลองคิดเอา เพราะพี่เบนเขาอ่านกระทู้ก่อนลบอยู่แล้ว

ถ้าหากผมชี้เป้า แจกวาร์ปโต้งๆ คิดหรอว่าผมจะรอด ... ผมยกประเด็นอื่นที่เขามีคนจ้างงานมาถกต่างหาก อันนี้คือประเด็นของผม

แต่ไอ้คนแจกเฟส มันไม่ใช่ผม มันเป็นอีกยูส พรี๊เป๊ปมันสับสน หาว่าผมชี้เป้า บลาๆๆ ท่านคิดว่าถ้าผมตั้งกระทู้ พร้อมชี้เป้าจริง ท่านคิดว่าผมจะรอดหรอครับ ?

0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2140
Legend18 พิมพ์ว่า:
ผมงงตรรกะที่ว่าส่งหลักฐานให้​คุณเบนลบ=ยืนยันตัวจริง
แล้วกลัวอีกฝ่ายจะสามารถสมัครตัวใหม่มาล้ออีกได้

แล้วสมมติเคสนี้ลบไปเลยทั้งๆที่ไม่มีหลักฐาน​ แล้วอีกฝ่าย
มันจะสมัครใหม่มาล้ออีกไม่ได้หรือไงกันวะครับ​ ในเมื่อเขา
รู้ข้อมูลส่วนตัวของคุณอยู่แล้ว

ที่คุณเบนเสนอมามันก็ถูกต้องแล้ว​ เอาหลักฐานมา​ จะได้
ลบได้แบบไร้ข้อกังขา​ ในชีวิตจริงคุณ​ไปฟ้องใครแบบไม่มี
หลักฐานได้หรอ?​ แค่คุณเบนรู้ข้อมูลส่วนตัวเพิ่มอีกคนเดียว
คงไม่เสียหายอะไรมากหรอกมั้งครับ

ส่วนเรื่องข้อมูลส่วนตัวรั่วไหลนี่คงต้องป้องกันกันเอาเองครับ
คุณเบนไม่น่าจะต้องมีส่วนรับผิดชอบอะไรถ้าข้อมูลมันไม่ได้
หลุดมาจากการแฮคเว็บ​ เพราะการโดนสืบข้อมูลส่วนตัวนี่
WM เขาไปป้องกันให้ไม่ได้หรอกครับ​ ก็เหมือนตำรวจอะ
จะไปป้องกันการฆ่าปล้นก่อนเหตุเกิดได้ยังไง​ สิ่งที่คุณเบน
จะรับผิดชอบได้คือการไม่ปล่อยให้คนแบบนี้กลับมาเล่นได้อีก
เร้ดโค้ดก็ต้องเร้ดโค้ดจริงๆ​ ไม่ใช่แบบกรณีลื่น​  

ตามที่ผมคิดนะ สมมุติผมโพสในบอร์ดว่ายูสคุณชื่อนายไก่ เป็นหมออยู่รพไข่ ซึ่งตอนที่ผมโพสไม่มีใครรู้หรอกว่าจริงมั้ย แต่ถ้าผมโดนลบเพราะเปิดเผยตัวตนสมาชิก เท่ากับว่าคุณชื่อไก่เป็นหมออยู่รพไข่จริง เพราะเราจะลบต่อเมื่อมีการยืนยันหลักฐานว่าเป็นตามนั้นจริง เท่ากับทุกคนที่อ่านโพสนั้นไม่ว่าจะมีหรือไม่มีไอดีในssก็จะรู้แล้วว่าคุณคือใคร ทำงานอะไร ที่ไหน เท่ากับไม่ใช่มีแต่ wm กับผมที่รู้ว่าคุณเป็นใคร

แต่เรื่องที่จะให้ลบโดยไม่มีหลักฐานเลยมันก็ลำบากใจเหมือนกัน

1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: Südtirol ist nicht Italien
ตอบ: 12224
ว่าที่แชมป์ยุโรป7สมัย พิมพ์ว่า:
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
ว่าที่แชมป์ยุโรป7สมัย พิมพ์ว่า:
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
555รอหลักฐานชัดเจน มันคงไม่ได้แบนมันหรอกครับ ชาติหน้าก็ไม่ได้แบนอ่ะ

เล่นนอกเกมส์ชัดเจน แต่ไม่ผิดใดๆ คือถ้าไม่มีมูล หมามันไม่ขี้หรอก อย่ามาถามหาหลักฐานเลย คนทั้งเวปดูออกว่ามันผิดจริง มีแต่เจ้าของเวปอ่ะ ดูไม่ออก  

ผมไม่ได้มานั่งอ่านทุกหน้ามีเวลาอย่างคุณนี่ครับ ผมอ่านเฉพาะเม้นที่แจ้งความ แล้วไม่ยากเลยที่เจ้าตัวจะส่งหลักฐาน จะเฟสจะอะไรก็ได้ว่าทำงานอาชีพนี้ตำแหน่งนี้ ส่งลิงค์มาครั้งเดียวก็จบละ มันไม่ยากหรอก คุณมองในมุมคนเล่นไง คลุคลีอยู่กับพฤติกรรมคนเล่นด้วยกัน ผมนี่ดูเฉพาะเม้นท์ที่เค้าแจ้ง จะให้ผมไล่อ่านทุกหน้าเลย? แบบนี้มีเถียงกันซัก 3-4 กระทู้หลายเคส สงสัยต้องนั่งอ่านทั้งวัน แบบไหนยากกว่าลองคิดดู  

มันเป็นประเด็นชัดเจนขนาดนี้ คนแจ้งความไปเยอะ บางทีพี่ก็ควรสละเวลาอ่านบ้างนะครับ จะได้วิเคราะห์สาเหตุแท้จริง ทำไมคนถึงแจ้งเข้ามาเยอะ ยอมเสียเวลาอ่านสักครั้งสิครับ จะได้กระชากหน้ากากใครบางคนออกมาซะที
ทึ่เหลือจะแบนไม่แบนก็แล้วแต่พี่เลย เวปพี่อ่ะนะ  

ชัดเจนขนาดนี้แล้วตอนนี้เจ้าทุกข์คือใครอ่ะ แล้วเขาเดือดร้อนอะไรหรือเปล่า มีคนตามไปยังพื้นที่ส่วนตัวเขาหรือยัง แล้วทำไมเจ้าตัวไม่แจ้งมาหรือ PM มา ส่งลิงค์เฟสตัวเองหรืออะไรก็ได้ให้ผมตรวจสอบ ผมจะได้แบนแบบถนัดมือถนัดตีนหน่อย  

ทำไมwm ดูหัวร้อน ใช้คำหยาบ ผมแจ้งความได้ป่ะ

นี่ ถ้าพี่จะเอาหลักฐานขนาดนี้อ่ะ ไม่ต้องมาตั้งมู้นี้หรอกครับ ทำแบบเดิมนั่นแหล่ะ ใครแจ้งความไปก็ปฎิเสธไป จบ

อย่ามาถามหาหลักฐานที่มันเปนไปไม่ได้เลย บางทีหลักฐานจากความรู้สึก จิตสำนึกล้วนๆ มันก็น่าจะเพียงพออยู่นะ สำหรับลงโทษเกรียนกระจอกบางคนอ่ะ

ฝากให้คิด  
เขาขอหลักฐานเพราะแจ้งลอยๆแขาไม่ดูเพราะไม่มีเวลาทั้งวัน จะได้กรองอันที่สำคัญได้ไง นายไม่เข้าใจเหรอเกอิต้า
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 4725
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 16:00
ถูกแบนแล้ว

แต่ใครคนหนึ่งหายไป ก็คือคนนั้นหละ

แต่ออกตัวแรงไม่ได้ เพราะโดนรู้ตัวอีกแล้ว เลยต้องให้พวกมาเรียกร้องแทน

เดี๋ยวเขารู้กันว่า ก็มีกลุ่มไลน์ไม่ต่างจากเด็กผี

เห็นชอบพูดกันจัง เวลาเแก๊งไลน์ผีตั้งถึงพวกเด็กหงส์โดนลบคือแก๊งค์หมด แต่ไหมเวลาเด็กหงส์ตั้งถึงพวกแก๊งไลน์ทึ่โดนลบ แต่ไม่ใช่ชาวแก๊งค์เกรียน

ยังจะมาเรียกร้องไรกันอีกอ่า งงไง

ปกป้องดีๆ ถึงไม่ส่งหลักฐานให้WM พวกเองนั้นทึ่เป็นคนขายมันเอง เล่นซะใหญ่โต กลัวเขาไม่รู้หรอกว่าเป็นนางเองถูกรังแก จากตอนแรกแน่ใจ ยิ่งพวกคุณเล่นใหญ่ยิ่งรู้เลยคือใคร ไม่ใช่ บุคคลที่โผล่มาตอนนี้สักคน

pmผมมาหน่อยสิ คนคนนั้นใคร คนที่หายตัวไป  

ผมนักเลงตรงไหน แค่สาวหน้าไม่ยั้งนิดหน่อยเอง หรืออยากโดนสาว
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15025
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 16:02
อะ อันนี้พี่เบนเขาเคยออกมาตอบแล้วนะว่าทำไม

แต่พรี๊เป๊ปซี่คุง มันยังคิดแบบทุกวันนี้ ท่านทั้งหลายก็ลองอ่านดูแล้วกัน เหอะๆ

ถ้าเป็นอย่างงี้จริง ผมว่าเป็นเพราะ Pepsi Man พิมพ์เหตุผลแจ้งความไม่รู้เรื่องมากกว่าครับ  

คือไอ้กระทู้นั้นอ่ะ มันไม่มีอะไรเลยครับ ผมยกมาถกว่าน้องคนนี้เราควรให้โอกาสจริงๆหรอ

ทีนี้บางคอมเม้นท์เริ่มมาแล้วว่า หมายถึงใคร อีหยังว่ะ อะไรยังไงง พูดเรื่องอะไร บางคนไม่รู้ด้วยซ้ำ แต่ผมก็ไม่ได้ขยายความหรือตอบอะไร ทีแรกผมนึกว่าคนในนี้จะรู้ซะอีกเพราะผมถกเรื่องว่า เขาสมควรได้รับโอกาสมั้ย ... เนื่องจากคนแชร์หัวข้อนี้ในเฟสเยอะมากกกกกกกก แบบเยอะโคตรๆเป็นหมื่นๆคน

ทีนี้พอมีคอมเม้นท์นึงเริ่มขอ PM แล้วอีกท่านก็เริ่มใบ เริ่มแบบแจกเฟส ผมก็เลยแก้ไขเนื้อหากระทู้ เพราะผมไม่อยากให้มันกลายเป็นกระทู้แจกวาร์ปกันไป

แต่พรี๊เป๊ปเค้าจะยัดเยียดให้ผมเป็นคนชี้เป้า ให้ได้ ผมนี่งงชิบ

ผมพิมพ์แค่นีพอครับ เดี๋ยวพี่แกหาว่าผมแจกวาร์ปอีก 555  

2 คนพูดไม่เหมือนกัน ผมคึงต้องขอดูหลักฐานมากกว่าครับ  

ท่านเมพไม่ผิดหรอกครับ แอดมินแค่กดลบกระทู้แค่นั้นเอง

คิดไรมาก ไม่มี ไม่มี๊ ชี้เป้า บ้าบอคอแตก

แค่บอกชื่อย่อเด็ก งานเด็ก ไปถ่ายงานกับใคร เวลาไหน วันไหน

คลิปเสียวที่ว่าเกิดขึ้นช่วงไหน แค่นั้นเอ๊ง คิดไรมาก

โธ่ PMT คำนี้ก็ไม่มีไม่มี๊ในกระทู้นั้นแน่นอน  

เอามาให้ดูสิครับว่ามู้นั้นเค้าพิมพ์ว่ายังไง

หลักฐานมันสำคัญกว่าลมปากของคู่ขัดแย้งเยอะครับ ถ้าท่านเอาหลักฐานมาได้ คนอื่นเค้าก็พร้อมจะเชื่อท่านครับ

แต่อันนี้คู่ขัดแย้งพูดไม่เหมือนกัน เค้าก็ต้องดูหลักฐานประกอบ

ซึ่งของท่านเกรียน มีหลักฐานเกี่ยวกับคำพูดของพี่เบน ที่บอกอธิบายเหตุผลในการตัดสินใจว่าลบ มันก็เลยมีน้ำหนักมากกว่าที่คุณพูดลอยๆล้วนๆไงครับ ถ้าคุณมีหลักฐานที่มากกว่า คำพูดคุณก็มีโอกาสจะมีน้ำหนักมากกว่าก็ได้

ผมจำเหตุการณ์ตอนนั้นไม่ได้ ถ้ามีข้อความ ความเห็นของคนอื่นที่ทันหรือพยานจริงๆ ก็เอามาเสริมหน่อยครับ ไม่ใช่พิมพ์ลอยๆอย่างเดียว
0
0
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 16:03
ถูกแบนแล้ว
ไอ้ก็อตจิเอาชื่อ นามสกุลเค้ามาเปิดยังไม่เป็นไรเลยนี่

ปล่อยผ่าน เฉย!!!

อะไรหว่าโดนกล่าวหากันชัด อะไรหว่านามสกุล

มีหลักฐานป่าวคับ นามสกุลอะไร

มีก็แจ้งwmเลยคับ อย่าร้อง โอ๊ะๆๆๆ  

ง่อววววว ค้นของผมด้วยดิ อยากโดนล้อ ไม่ฟ้องwmด้วย  

พอดีไม่เคยค้นของใคร

อ่านออกป่ะรู้จักในเว็บนี้ทั้ง เพราะหลุดและเอามาพูดกันเองทั้งนั้น

อย่างคนที่คุณกำลังช่วยกันปกป้องกันอยู่นะตอนนี้

ผมคิดว่าไอนี่เลิกเล่นไปแล้วด้วยซ้ำ เกรียนเมพพูดเมื่อวานผมยังแค่คิด แต่ยิ่งพวกคุณมาตั้งกระทู้เรียกร้อง และปกป้อง และคนที่เกรียนเมพพูดถึงหละหาย ไป

ไม่เห็นต้องไปสืบไรเลย คือใคร บอกกันมาเองทั้งนั้น

ว่าแต่เกรียนหงส์ที่ชอบโควท ชอบไฝว้ บ่อยๆพักนี้หายไปไหนคนอ่า

แบบนี้ต้องสืบป่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย Godjiจัง เมื่อ Wed May 06, 2020 16:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: Südtirol ist nicht Italien
ตอบ: 12224
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 16:03

ผมนักเลงตรงไหน แค่สาวหน้าไม่ยั้งนิดหน่อยเอง หรืออยากโดนสาว  
แหมๆๆมีข่มขู่ด้วย นักเลงดีจริงๆ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 14110
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 16:04

แหมๆๆมีข่มขู่ด้วย นักเลงดีจริงๆ  

ใจเย็นๆ พี่เขาเมาแล้ว ปล่อยพี่เขาไปปปป

0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ทรงพระเจริญ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 46524
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 16:05

ช่องทางนี้นี้แจ้งได้ บินแน่ครับ ผมรับรอง 555
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 107
โพสเมื่อ: Wed May 06, 2020 16:05
เด็กหงส์นี่ขี้มโนจริงๆ

เขาอาจจะพิมพ์ผิดหรืออาจจะพิมพ์อักษรย่อที่กันเฉพราะกลุ่มของเขา
ก็มโนคิดไปเองอยู่ฝ่ายเดียว ว่าคนอื่นเขาว่าชีวิตตัวเอง
ชีวิตมีปมด้อยหรือ เลยคิดว่าคนอื่นเขาจะต้องล้อเลียนชีวิตของตัวเอง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ถูกแบนแล้ว
ชอบกล่าวหากันจัง แต่หลักฐานไม่เคยมี
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18, 19 ... 26, 27, 28
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel