ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1688
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 11:10
ถูกแบนแล้ว
[RE: [CFC] ข่าวฉาวเทอรี่และความจริงจากปากผู้หญิงคนนี้]
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
ตราบใดที่ยังไม่จบในศาลใครพูดอะไรก็ได้ทั้งนั้นแหละ

แต่จากที่บริดจ์ไม่จับมือเทอรรี่ด้วยเหตุผลอะไรก็เถอะ มันก็มาจากเรื่องนี้แหละ ‘ไม่มีมูลหมาไม่ขี้’

แต่ได้ข่าวตอนนี่เทอรรี่ไปซื้อแมนชั่นอยุ่ใกล้บริดจ์เลยหนิ
หวังว่าจะไม่จ๊ะเอ๋เจอกันนะติดกันขนาดนั้น xD  

มันไม่จบในศาลก็เพราะฝ่ายหญิงเค้าตั้งทนาย เจรจากับสื่อที่เปิดข้อมูลรายแรกแล้วเค้าก็ลงขอโทษไง

เอะอะจะให้ไปศาลลูกเดียวเหรอครับ?

เคสแอนตันไปศาล ศาลยกฟ้องแล้ว สุดท้ายมีใครเชื่อไหม? คนเลือกแต่มองมุมตัวเองไง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 11:13
ถูกแบนแล้ว
[RE: [CFC] ข่าวฉาวเทอรี่และความจริงจากปากผู้หญิงคนนี้]
Brendan Rodger พิมพ์ว่า:
อ่านแล้วงง สรุป เธอกับเทอรี่ไม่ได้เล่นชู้กันเหรอ แล้วเวนบริดมันโกรธเทอรี่ทำไมอ่ะ  

เอาตามข้อมูลจากนสพ.ที่ออกมาแฉนะครับ

1. ไม่ได้เล่นชู้ ตามไปอ่านในลิ้งค์ได้

2. บริดจ์โกรธเพราะคิดว่าจริง เรื่องเกิดเดือนมกรา ไม่จับมือเดือนกุมภา เดือนพฤษภาฝ่ายหญิงยืนยันว่าบริดจ์เข้าใจแล้ว

หาข่าวที่บริดจ์โกรธหลังเดือนพฤษภาดูสิ ผมหาไม่เจอ
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25723
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 11:14
Mr.White พิมพ์ว่า:
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
ตราบใดที่ยังไม่จบในศาลใครพูดอะไรก็ได้ทั้งนั้นแหละ

แต่จากที่บริดจ์ไม่จับมือเทอรรี่ด้วยเหตุผลอะไรก็เถอะ มันก็มาจากเรื่องนี้แหละ ‘ไม่มีมูลหมาไม่ขี้’

แต่ได้ข่าวตอนนี่เทอรรี่ไปซื้อแมนชั่นอยุ่ใกล้บริดจ์เลยหนิ
หวังว่าจะไม่จ๊ะเอ๋เจอกันนะติดกันขนาดนั้น xD  

มันไม่จบในศาลก็เพราะฝ่ายหญิงเค้าตั้งทนาย เจรจากับสื่อที่เปิดข้อมูลรายแรกแล้วเค้าก็ลงขอโทษไง

เอะอะจะให้ไปศาลลูกเดียวเหรอครับ?

เคสแอนตันไปศาล ศาลยกฟ้องแล้ว สุดท้ายมีใครเชื่อไหม? คนเลือกแต่มองมุมตัวเองไง  

ก็น่าจะตามนั้นแหละครับ เจรจาผลจบที่นสพ.ยอมลงขอโทดทีไปละเมิดความเป้นส่วนตัวละข่าวไม่จริง
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 11:16
ถูกแบนแล้ว
Black Clover พิมพ์ว่า:
ผมอ่านก็ งง แฮะ
งี้บริดจ์ตอนอยู่แมนซิ จะปฏิเสธการจับมือที่สะท้านโลกฟุตบอลทำไมหว่า?
แล้วก็ประกาศเลิกเล่นทีมชาติ ถ้าเทอร์รี่ติดทีมชาติ
คือ ไม่มีซัมติงกันเลยเรอะ ระหว่างเทอร์รี่กับอดีตแฟนบริดจ์  

ไทม์ไลน์คือ ข่าวเดือนมกราคม ไม่จับมือก็กุมภา เลิกเล่นทีมชาติก็กุมภา

ผญออกมาเคลียร์เดือนเมษา เดือนพฤษภาฝ่ายหญิงบอกบริดจ์เข้าใจดีแล้ว อ่านตอนท้ายสิท่าน อ่านให้จบ

ผมว่ามันชัดเจนนะ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 11:20
ถูกแบนแล้ว
Skiver พิมพ์ว่า:
อ่านไปอ่านมา นางก็ไม่ได้ปฏิเสธว่า ไม่ได้เป็นชู้นะ แค่มาบอกว่านักข่าวโกหกเรื่องรับเงิน

ส่วนผมมีคำตอบในใจอยู่ล่ะ ไม่งั้นบ้านไม่แตกหรอก  

บ้านใครแตกครับ? เทอรี่เมียเค้ายืนข้างสามีตลอด ข่าวก็มีอยู่ ส่วนวาเนสซ่ามันเลิกกับบริดจ์ปี 2009 ครับลูกพี่

เค้าปฏิเสธดิว่าไม่ได้เป็นชู้ ขี้เกียจแปลแล้ว ไปอ่านเองบ้าง อย่ามีหัวไว้กั้นหู

Hang on on minute. So it wasn't physical at all? She replies with a firm no. "All this talk of him coming to my house twice a week for rampant sex just never happened," she says.
This is all startling. Quite aside from the apparent certainty of the newspaper stories, everything that unfolded next - Terry flying to Dubai for a "summit meeting" with his wife Toni, to Bridge's refusal to play for England in the World Cup - seemed to underline that an immense betrayal of trust had taken place...
Given the vehemence of her denial, it's impossible not to wonder why she didn't just come out and say this is the first place. If the relationship was innocent, why didn't she stop the smoke before it became a fire?
"It's easy to say that now but I didn't know what to say or do when this all came out - I was scared of being tripped up. The whole thing was overwhelming but I'm now suing for defamation and breach of privacy."
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 11:24
ถูกแบนแล้ว
DaeWoww พิมพ์ว่า:
งง ไปหมด แล้ว  

ไม่ต้องงงครับท่าน

สื่อที่ออกมาเล่นข่าวคนแรก ออกมาลงขอโทษว่า “มันไม่จริงทุกกรณี”

ทั้งที่กล่าวว่าเค้าเล่นชู้ หลักฐาน ภาพ ไฟล์เสียงไม่มีสักอย่าง ผญ ปฏิเสธ เทอรี่ปฏิเสธ

ใครเชื่อก็ตามนั้นท่าน บัวสี่เหล่า กล่าวได้เพียงเท่านี้
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 11:29
ถูกแบนแล้ว
TCFC พิมพ์ว่า:
พูดถึงเรื่องฟ้องสื่อนี่ ยากกว่าฟ้องจนท.รัฐอีกมั้งของฝั่งตะวันตกอ่ะ

นี่แค่ในแง่ที่ว่ากฏหมายมันคุ้มกะลาหัวสื่อยู่นะ

ส่วนอีกแง่ที่ เทอรี่และเวเนซ่า จะถูกขุดคุ้ยเรื่องส่วนตนแวดล้อมมาแฉต่อเพราะเป็นประเด็นกับสื่อนี่ รับมือได้ยากกว่าอีก ในศาลเค้าคงไม่ถามแค่ว่าจริงมั้ยแล้วจบหรอก แต่ฝั่งจำเลยคงต้องไปขุดเรื่องคาวๆของฝั่งโจทก์มาดิสเครดิตกันเต็มที่ และจำเลยในเคสนี้เป็นสื่อครับ คุณคิดว่าไง?  

ใช่เลยครับ เทอรี่ยังมีเรื่องปี 2005 ที่ไปเอาโสเภณีด้วย

ถ้าโดนคุ้ยมากๆ ผมว่ามีบ้านแตก

บางคนก็อยากให้ฟ้องลูกเดียว ก็นะบางทีก็อาจจะยังหนุ่มยังเด็ก ยังไม่เข้าใจโลกพอ เดี๋ยวพอโตมุมมองก็เปลี่ยนเอง
0
0
นักเตะอบต.
Status: โมฆะ ยูไนเต็ด
เข้าร่วม: 04 Mar 2015
ตอบ: 1320
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 11:41
อ่านแล้วงง สรุป เธอกับเทอรี่ไม่ได้เล่นชู้กันเหรอ แล้วเวนบริดมันโกรธเทอรี่ทำไมอ่ะ  

เอาตามข้อมูลจากนสพ.ที่ออกมาแฉนะครับ

1. ไม่ได้เล่นชู้ ตามไปอ่านในลิ้งค์ได้

2. บริดจ์โกรธเพราะคิดว่าจริง เรื่องเกิดเดือนมกรา ไม่จับมือเดือนกุมภา เดือนพฤษภาฝ่ายหญิงยืนยันว่าบริดจ์เข้าใจแล้ว

หาข่าวที่บริดจ์โกรธหลังเดือนพฤษภาดูสิ ผมหาไม่เจอ  

แบบนี้ผมว่าบริดควรไปขอโทษเทอรี่นะ ถ้าเทอรี่ไม่ได้มีไรกับอดีตเมียบริด และควรออกมาแก้ข่าวให้เพื่อนด้วย
1
0
คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด แต่คนฉลาดเป็นเหยื่อของคนแกล้งโง่
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2010
ตอบ: 13470
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 14:09
แล้วทำไมบริดจ์ไม่จับมือเทอรี่?
บริดจ์เลยเลิกกับวาเนสซ่า อาจมีสาเหตุอื่น แต่มีเรื่องนี้ด้วยรึเปล่า?
ทำไมเทอรี่กับวาเนสซ่สไม่ฟ้องกลับ?
ไม่รู้นะมันไม่มีอะไร100% เราไม่ใช่บริดจ์ เทอรี่ วาเนสซ่า แต่ถ้าถามว่าเชื่อใคร ใจผมเชื่อทางบริดจ์มากสุดในฐานะคนนอกนะ
0
0
evertonian
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5598
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 15:44
ตัวเองไม่ผิด แต่ไม่อยากให้เป็นข่าว
1
0

Arsenal 38-0-0

ให้ดีใจลูกละ 1 นาที
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1694
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 16:51
[CFC] ข่าวฉาวเทอรี่และความจริงจากปากผู้หญิงคนนี้
เทอรี่เปนสุดยอดนักเตะ ไม่มีใครกล้าปฏิเสธหรอก
แต่ส่วนตัวเรื่องนี้ผมก็เชื่อว่าเทอรี่ทำจริง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: เหนื่อยหน่าย
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1412
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 17:09
[RE][CFC] ข่าวฉาวเทอรี่และความจริงจากปากผู้หญิงคนนี้
เอาข้อมูลมาแปะแบบนี้ หลายท่านก็ยังใช้ “ความเชื่อ” ผมเชื่อแบบนั้น แบบนี้ มันก็คุยกันไม่รู้เรื่องหรอกครับ ลองอ่านเม้นบนๆที่มีคนพยายามตอบดูก่อนก็ได้นะครับ เหนื่อยแทนคนเอาข้อมูลมาแปะ สุดท้ายเจอคำว่าความเชื่อไปจบเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 218
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 17:22

แบบนี้ผมว่าบริดควรไปขอโทษเทอรี่นะ ถ้าเทอรี่ไม่ได้มีไรกับอดีตเมียบริด และควรออกมาแก้ข่าวให้เพื่อนด้วย  

ใช่ เห็นด้วย ถ้าไม่มีซัมติงไรกันสักนิดเลย ผมก็ว่าบริดจ์ควรแก้ข่าวให้เทอร์รี่ เพราะยังไงซะก็เป็นอดีตเพื่อนร่วมทีมเดียวกัน
1
0
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5598
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 18:22
Black Clover พิมพ์ว่า:

ใช่ เห็นด้วย ถ้าไม่มีซัมติงไรกันสักนิดเลย ผมก็ว่าบริดจ์ควรแก้ข่าวให้เทอร์รี่ เพราะยังไงซะก็เป็นอดีตเพื่อนร่วมทีมเดียวกัน  

เย ไม่เย มันพิสูจน์อะไรไม่ได้อยู่แล้ว แต่ถ้าเป็นผม ถ้าผมไม่ได้ทำ ไม่ผิด ผมลากคอสื่อมาแถลงข่าวต่อหน้าประชาชนแล้วละครับ เรื่องเสื่อมเสียขนาดนี้ แต่ผิดวิสัยสุด เก็บตัวแบบเงียบๆ สื่อก็แถลงแบบเงียบๆ บอกว่าไม่อยากเป็นข่าว กินข้าวครับ ไม่ได้กินหญ้า แหม่ อิอิ
0
0

Arsenal 38-0-0

ให้ดีใจลูกละ 1 นาที
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1451
โพสเมื่อ: Sun May 03, 2020 21:14
TCFC พิมพ์ว่า:
พูดถึงเรื่องฟ้องสื่อนี่ ยากกว่าฟ้องจนท.รัฐอีกมั้งของฝั่งตะวันตกอ่ะ

นี่แค่ในแง่ที่ว่ากฏหมายมันคุ้มกะลาหัวสื่อยู่นะ

ส่วนอีกแง่ที่ เทอรี่และเวเนซ่า จะถูกขุดคุ้ยเรื่องส่วนตนแวดล้อมมาแฉต่อเพราะเป็นประเด็นกับสื่อนี่ รับมือได้ยากกว่าอีก ในศาลเค้าคงไม่ถามแค่ว่าจริงมั้ยแล้วจบหรอก แต่ฝั่งจำเลยคงต้องไปขุดเรื่องคาวๆของฝั่งโจทก์มาดิสเครดิตกันเต็มที่ และจำเลยในเคสนี้เป็นสื่อครับ คุณคิดว่าไง?  

ใช่เลยครับ เทอรี่ยังมีเรื่องปี 2005 ที่ไปเอาโสเภณีด้วย

ถ้าโดนคุ้ยมากๆ ผมว่ามีบ้านแตก

บางคนก็อยากให้ฟ้องลูกเดียว ก็นะบางทีก็อาจจะยังหนุ่มยังเด็ก ยังไม่เข้าใจโลกพอ เดี๋ยวพอโตมุมมองก็เปลี่ยนเอง  

ผมไม่ค่อยชอบเสพข่าวแนวนี้เลย แนวเรื่องคาวๆอ่ะ รู้สึกว่ามันเป็นเรื่องส่วนตัวเค้าอ่ะ แล้วสื่อกับคนเสพก็เหมือนพยายามสำเร็จความใคร่ด้วยการยกตัวเองเป็นนักบุญในจินตนาการลอยๆ ไปตัดสินเค้าอย่างนั้นอย่างนี้ ทั้งที่ไม่รู้จักลึกตื้นหนาบางหรือพื้นเพเค้าเลย

นี่ไม่ได้พูดถึงแค่เคสเทอรี่นะ

0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel