ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Apr 2020
ตอบ: 626
โพสเมื่อ: Wed Apr 08, 2020 12:56
[RE: มีเหตุผลที่ชอบทีมรักแบบที่คิดว่ามันแปลก และไม่เหมือนชาวบ้านมั้ยครับ??]
เชียร์​หงส์​เพราะชอบแมคมานานมานและมาเชียร์แบบเข้าเส้นสุดๆเพราะไมเคิล ​โอเวน​ แต่ถามว่านักเตะหงส์ตั้งแต่อดีตถึงปัจจุบัน​นักเตะที่ชอบมากที่สุดคือเจอร์ราด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 524
โพสเมื่อ: Wed Apr 08, 2020 15:13
[RE: มีเหตุผลที่ชอบทีมรักแบบที่คิดว่ามันแปลก และไม่เหมือนชาวบ้านมั้ยครับ??]
z00 พิมพ์ว่า:
ฺbamboozle พิมพ์ว่า:

ผมเชียร์เพราะตอนที่ true เอาพรีเมียร์ลีกมาฉาย ผมเปิดทีวีแล้วเจอเชลซีแข่ง 3 อาทิตย์ติด ก็เลยเชียร์ตั้งแต่นั้นมาครับ

เพราะถึงจะดูบอลมาตั้งแต่ตอนเด็กๆ แต่ไม่เคยรู้สึกชอบหรืออยากเชียร์ทีมไหนเลยครับ มีแต่ชอบนักเตะ  

ถ้าบอกว่าดู UBC จะดูเก๋าขึ้นเป็นกองเลย  

5555 นั่นสิครับท่าน ผมก็ลืมไปเลยว่าตอนนั้นยังเป็น UBC อยู่
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 960
โพสเมื่อ: Wed Apr 08, 2020 22:00
มีเหตุผลที่ชอบทีมรักแบบที่คิดว่ามันแปลก และไม่เหมือนชาวบ้านมั้ยครับ??
SuDdTeEn พิมพ์ว่า:
เชียรเพราะนักการเมืองไทยคนนึงไปเปิดตลาด แตกต่างคนอื่นมั้ย  

เพื่อนม.ปลายผม เป็นครับ แต่มันไม่ใช่คอบอล
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
Designer of SS
Status: Shut up liver you're fine...
เข้าร่วม: 31 Jan 2009
ตอบ: 10169
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 14:13
ตอนนั้นเชียร์เพราะไม่อยากเหมือนชาวบ้านนี่แหละ เพื่อนมีแต่ลิเวอร์แมนยู กุหาทีมอื่นดีกว่า...
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel