ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Jul 2008
ตอบ: 1380
โพสเมื่อ: Tue Apr 07, 2020 14:23
[RE: ฟอร์ม​ MiTH เจนใหม่ในห้องซ้อม Dog scrim]
momozee11 พิมพ์ว่า:
Norrsing88 พิมพ์ว่า:
Zhentarim พิมพ์ว่า:
momozee11 พิมพ์ว่า:
Zhentarim พิมพ์ว่า:
เป็ดด่าตรงไหนเหรอ ผมฟังคลิปมีแต่เสียงโฟ้ค  
เมื่อวานผมไม่ได้ดูทั้งหมดครับ เห็นมีคนมาพิพม์ว่าเป็ดไม่น่าด่า เป็ดไปด่าทำไม 2-3เม้น เลยคิดว่าเป็ดด่าจริงๆ ลองไปฟังดูก็ไม่เจอจริงๆ  

น่าจะฟังผิดครับ ที่บอกเยิ้บแม่แชทนั่นโฟ้คพูดนะครับ  

คุณไปอ่านแชทตอนเขาปิดTSคุยกันหลังจบเกมส์4หรือปล่าวเพราะเวลาปิดTSคุยกันแชทบอยลามมายันแชทเป็ดชอบเม้นท์​ปั่นแบบ​ แค่นี้ถึงกับด่าโฟร์คเลยเหรอ, น้าไม่น่าไปด่ากรีนแบบนั้น, ฮอนไม่ควรไปเถียงน้าน่ะ, เป็ดถึงกับขึ้นมึงกูกับน้าเลยเหรอ, กรีนจะขอออกทีมเลยเหรอ​ ถ้าคุณไปอ่านช่วงเขาปิดTSคุยกันคุณจะเจอแบบนี้บ่อยมากเพราะผมก็เป็น1ในนั้นที่เข้าไปปั่นเวลาเขาปิดTSคุยกัน  
อันนี้ผมรู้ครับว่าแชทปั่นขำๆ แต่เม้นที่ผมเจอบอกว่าเป็ดด่าก็เม้นที่ด้านบนๆโควทเลยครับ ที่บอกว่าไม่ได้ทำให้เป็ดนิยมขึ้น แล้วก็อีกคนนึงบอกว่าพอเป็ดพูดแชทเงียบเลย  

โอเคผมย้อนกลับไปฟังอีกรอบยอมรับว่าฟังผิดเป็นเสียงเป็ด ต้องขอโทษเจ้าตัวด้วย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status: งล
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2074
โพสเมื่อ: Tue Apr 07, 2020 14:30
[RE: ฟอร์ม​ MiTH เจนใหม่ในห้องซ้อม Dog scrim]
CR-9 พิมพ์ว่า:
Delicious123 พิมพ์ว่า:
ไม่เข้าใจ ag เงินหมด หรืออะไร หรือว่าตัวขาดไม่คิดจะหาใหม่เลย  

ไม่น่าจะหมดนะ ได้เงินเป็ดไปยังไมไ่ด้ใช้ไรเลย แต่คงไม่อยากเปลี่ยน Line up เพราะ พวกตัวจริงที่หายๆ ไปก็ติดทหารกัน ถ้าเปลี่ยนเลยมันจะดูใจร้ายกับน้องๆในทีมไปหน่อย คือทหารมันก็ไม่มีใครอยากไปหรอกแต่มันต้องไปไง ถ้าเปลี่ยนไปเลยน้องมันออกมาก็เคว้ง ไม่มีทีม + ห่างสนามไปนาน กลัวน้องมันจะหมดไฟ หรือไม่มีทีมไหนต้องการอันนี้ความคิดผมนะ  

ผมว่าควรหาสักตัวอะ ที่แบบจะมานำทีมได้
ดูแบบจ่าบีแกท้อมากเลยนะ
คือถ้าปล่อยไว้งี้เดียวก็คงย้ายอะ
เทียบสลอทง่ายๆตั้งแต่เจ้าแมนไปก็ยังไม่ได้เพิ่มใครเข้ามาเลย มันจะเล่นได้หรอ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel