ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Nov 2013
ตอบ: 4264
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 10:30
[RE: 'ฮอตชอต' เผย 'ก็องโต้' ตัวการทำชวดร่วมก๊วนผี]
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
rimbuang พิมพ์ว่า:
ฮอตชอต คุ้มค่าอยู่นะกับเงินที่จ่ายไป เมื่อก่อนหลังเลิกเรียนผมไปกินทุกอาทิตย์เลย แต่ต้องเลือกโปรที่มันคู่กับไดโดมอน เพราะจะได้กินแบบปิ้งย่างด้วย  

นั่นมันฮ็อทพ็อต พี่!!!  

ขอบคุณ​ครับ  

ทำไมไม่มาโควตบอกผมหล่ะ เตี๊ยมกันก่อนสิ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44580
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 11:43
[RE: 'ฮอตชอต' เผย 'ก็องโต้' ตัวการทำชวดร่วมก๊วนผี]
เบนเทน พิมพ์ว่า:
rimbuang พิมพ์ว่า:
ฮอตชอต คุ้มค่าอยู่นะกับเงินที่จ่ายไป เมื่อก่อนหลังเลิกเรียนผมไปกินทุกอาทิตย์เลย แต่ต้องเลือกโปรที่มันคู่กับไดโดมอน เพราะจะได้กินแบบปิ้งย่างด้วย  

นั่นมันฮ็อทพ็อต พี่!!!  

ขอบคุณ​ครับ  

ทำไมไม่มาโควตบอกผมหล่ะ เตี๊ยมกันก่อนสิ  

ท่านดักผมอะ
0
0

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3058
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 11:55
มันก็น่าเสียดายจริงๆครับ

เชียเรอร์ - คันโตน่า

น่ากลัวสุดๆ
1
0
นักเตะอบจ.
Status: I am united
เข้าร่วม: 10 Jun 2009
ตอบ: 6660
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 12:47
[RE]'ฮอตชอต' เผย 'ก็องโต้' ตัวการทำชวดร่วมก๊วนผี
ทันยุคเชียเรียร์ปลายๆ อาจจะมีแค่ผมคนเดียวที่ไม่ค่อยชอบ Styleการเล่นของ เชียเรอร์ ไม่ได้รู้สึกเสียดายหรือไม่อยากได้ ผมเฉยๆมากเพราะกองหน้าแมนยูก็ไม่เคยขาดตัวดีๆแหละมั้ง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: เราจักไม่เป็นเช่นต้นไม้ที่มีผลนั้น
เข้าร่วม: 31 Aug 2006
ตอบ: 10873
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 13:30
Demonic_guy พิมพ์ว่า:
ถ้าผมเป็นเซอร์ ยังไงจุดโทษก็ต้องให้คันโตน่า ยิงโคตรชัวร์เลย

รอผู้รักษาประตูพุ่งก่อนแล้วยิงไปอีกทาง ผมจำได้ว่าแทบไม่มีใครพุ่งถูกทางเลย

แต่ผมว่าต่อให้เชียเลอร์ยิงจุดโทษมันก็ไม่มา

ก็พูดไป แหละผมว่า

ใจจริงเค้าอยากไปเล่นให้ทีม ที่เค้าเชียร์ดีกว่า ครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 332
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 14:18
ถูกแบนแล้ว
คิดได้ยังไงไปอยุ่กับนิว ทีมคนละระดับกับผีเลย[/u]
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เข้ามาอ่าน ขี้คร้านตอบ
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 6351
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 22:10
จำได้เลยว่า ตอนช่วงที่มีข่าวจะซื้อตัวเชียร์เร่อร์ของนิวคาสเซิ่ลและยูไนเต็ด ย.โย่งถึงกับพูดขึ้นมาแล้วทำหน้าเซ็งๆ ในรายการหนึ่งว่า "ถ้าอลัน เชียร์เร่อร์เลือกย้ายไปอยู่แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ดก็ไม่ต้องดูแล้วครับฟุตบอล" ประมาณนี้ครับ

คือตอนนั้นยูไนเต็ดถือว่าเข้ามาครอบครองแชมป์แทบจะเป็นขาประจำ ปัญหายูไนเต็ดคือคนทำสกอร์ที่เด็ดขาดนี่แหละ คันโตน่าเป็นหน้าต่ำ ที่ไม่ได้เน้นรอยิงประตูอย่างเดียว ทั้งทำเกม ทั้งจ่ายบอลให้เพื่อน และตอนนั้นแดนหน้าที่หวังพึ่งก็มีแต่แอนดี้ โคล (ยอร์คยังไม่ได้มา) ซึ่งจุดดีคือเขามักจะอยู่ในตำแหน่งที่ดี แต่จุดด้อยคือไม่คม ถ้าดูจากโอกาสทั้งหมดที่ได้และดูจากคนที่ช่วยสนับสนุนผ่านบอลให้เขาได้ง้าง ทั้ง คันโตน่า ไรอัน กิ๊กซ์ ทั้งลี ชาร์ป รุ่นหลังๆ ขึ้นมาช่วยก็มีทั้ง สโคลส์ เบ็ค ไม่แปลกเลยที่ยูไนเต็ดจะหันไปหาเชียรเร่อร์ที่ตอนนั้นฮอตมากกับกุหลาบไฟ

แต่ก็ดีแล้วครับเพราะผมตามเชียร์เร่อร์มา ไม่รู้สึกเลยนะว่าเขาอยากอยู่ยูไนเต็ด คำสัมภาษณ์หลายๆ ครั้งรวมถึงเหตุการณ์ในสนามหลายๆ หนที่ได้ต่อกรกับทีมรักผม มันออกเป็นทางลบซะเยอะครับ โดยเฉพาะเวลาเจอกับรอย คีน 555 เป็นคนหนึ่งที่ผมชอบฝีเท้า แต่ไม่ชอบการแสดงออกบางอย่างที่มีต่อยูไนเต็ดครับ
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: รักเธอเสมอ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 34188
โพสเมื่อ: Sun Apr 12, 2020 17:26
จ๊ะๆๆๆๆ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: รักเธอเสมอ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 34188
โพสเมื่อ: Fri Jul 24, 2020 02:11
ไม่มีใจเอง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel