ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2627
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:23
ถูกแบนแล้ว
[RE: 'เอตาเม่' ยันไม่เคยเสียใจเย้ย 'รุด' หลังพลาดโทษเกม 'ผี-ปืน' 2003]
หัวหน้าคณะปฏิวัติ พิมพ์ว่า:
Apiban2526 พิมพ์ว่า:
homozapain พิมพ์ว่า:
หัวหน้าคณะปฏิวัติ พิมพ์ว่า:
ตอนนั้นปืนยิ่งใหญ่จนยูไนเต็ดต้องโดยเฟอร์กี้ต้องยอมทำทุกอย่างเพื่อเอาชนะ

มาดูตอนนี้  

เละพอๆกัน 5555  

ใช้คำว่า ยิ่งใหญ่ ถึงขนาด แมนยู ต้องเอาชนะหรอ 555555 เดี๋ยวนะ เพ้ออะไรป่าว เอางี้ ตอนนี้น่อลเป็นแนวหน้า ของพรีเมียร์ครับ ยอมรับ ใครชนะยาก แต่ยิ่งใหญ่นี้ ไม่น่าใช้นะ ยิงใหญ่จริงในยุโรปคุณต้องสุดยอดด้วยครับ แต่เท่าที่รู้ แค่เข้าชิงกะบาร์ซ่าในยุคนั้นครั้งเดียว  

จ้าไม่ยิ่งใหญ่ก็ได้ แค่เล็กๆเนาะ ดูนักเตะยูไนเต็ดดูออกเลยว่าเจอทีมเล็ก
ทีแบบนี้สนใจแชมป์ยุโรปมาเลยทีเดียว Let's talk about six  

เข้าใจอะไรผิดป่าวครับ ผมหมายถึง ในยุคนั้น น่อลเก่งในลีค แต่ใน ชปล น่อลตกรอบเร็วครับ ไม่ได้มีเจตนา เอาแชมป์ยุโรปมาอ้างแบบที่บางทีมชอบทำกันครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2627
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:26
ถูกแบนแล้ว
[RE: 'เอตาเม่' ยันไม่เคยเสียใจเย้ย 'รุด' หลังพลาดโทษเกม 'ผี-ปืน' 2003]
te15_te15 พิมพ์ว่า:
Red Paladin พิมพ์ว่า:
ไม่ว่าจะเป็นครั้งที่ได้ดูแข่งจริง หรือกลับมาดูคลิปย้อนหลัง ก็รู้สึกว่าเอตาเม่ คีโอนว์ พาร์เลอร์ทำไม่เหมาะสม
แต่ก็เข้าใจว่าเป็นความความกดดันและอารมณ์ในเกมส์ ซึ่งในขณะนั้นผีกับปืนยุคไร้พ่าย ใส่กันเดือดมากจริงๆ
แต่พอมาพูดว่า ไม่รู้สึกผิด ซ้ำกลับบอกว่าสิ่งที่ทำถูกต้องแล้ว ไม่น่าให้เครดิตกับนักเตะที่ไม่มีสปิริตแบบนี้จริงๆ  

รำคาญครับ คุณได้ประโยชน์จากกรรมการ มาเท่าไหร่ในยุคเฟอร์กี้
หลังเลิกเตะ ทุกครั้งที่รอย คีนวิจารณ์เฟอร์กี้ หรือวิจารณ์ทีมผีในแง่ลบ
แต่เฟอร์กี้ไม่สวน หรือทำอะไร ตอบโต้ ก็เพราะรอย คีนเป็นคนรู้ความลับของเฟอร์กี้สมัยรอย คีนเป็นนักเตะงัย
คนที่สั่งให้คีนเก็บกวาดจัดการคู่แข่งคือใคร ใครที่ปล่อยให้คีนเถื่อนๆ ไว้

ไม่มีVAR, นักเตะไม่มีโซเซียลให้กดดันกรรมการ ฯลฯ ก็เป็นอย่างที่เห็น  

ทีทีมตัวเองได้ผลประโยชน์ไม่เห็นคุณพูดงี้เลย เห็นแต่ของทีมอื่นนะครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 5849
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:42
ถูกแบนแล้ว
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
OPDER Ward พิมพ์ว่า:
มันเป็นกระทู้ความทรงจำในอดีต ไม่เดือดกันน่ออออออว

ผมแฟนผีนะ 5555  
คันมืออยากพิมมากอ่ะ เกมนั้นแมนยูชนะเพราะอะไร แฟนผีน่าจะรู้อยู่แก่ใจ เป็นผมไม่กล้าเอามาข่มอ่ะ ความรู้สึกเหมือนเกมที่อองรีใช้แขนพาฝรั่งเศสไปบอลโลก  
เกมไหนครับ ที่หยุดไร้พ่ายอะนะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: something like that..
เข้าร่วม: 01 Oct 2008
ตอบ: 551
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:42
'เอตาเม่' ยันไม่เคยเสียใจเย้ย 'รุด' หลังพลาดโทษเกม 'ผี-ปืน' 2003
มันเป็นกระทู้ความทรงจำในอดีต ไม่เดือดกันน่ออออออว

คันมืออยากพิมมากอ่ะ เกมนั้นแมนยูชนะเพราะอะไร แฟนผีน่าจะรู้อยู่แก่ใจ เป็นผมไม่กล้าเอามาข่มอ่ะ ความรู้สึกเหมือนเกมที่อองรีใช้แขนพาฝรั่งเศสไปบอลโลก  

ก็มันเป็นกรรมของอองรีไง โดนไปก่อนแล้วค่อย ไปเอาคืนในคัดบอลโลก แต่นัดหยุดฉลองไม่แพ้ใคร49นัดแมนยูชนะ2-0 มันก็เพียงพอต่อความชัดเจนนะ เหมือนใช้แขนพาทีมชาติไปบอลโลกตรงไหนหว่า ถ้าบอกว่านั่นคือหัดพระเจ้าของมาราดอนน่าจะเชื่ออยู่น่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 3460
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:45
ตัวรุดเองก็แสบใช่ย่อยนะ

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:47
ถูกแบนแล้ว
Violent_Gunner พิมพ์ว่า:
ไม่ทันดูแต่ทั้งสองนัด​ นัดนี้​ กับ​ นัดที่หยุดสถิติ

นักเตะแมนยูสกปรกทั้งสองนัด  
กระจอกเองรึป่าว แคมเบล อย่างโง่หลงเหลี่ยม เด็ก 19 ปี
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10515
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:50
หมี่หยกหมูกรอบ พิมพ์ว่า:
ไม่ทันดูแต่ทั้งสองนัด​ นัดนี้​ กับ​ นัดที่หยุดสถิติ

กระจอกเองรึป่าว แคมเบล อย่างโง่หลงเหลี่ยม เด็ก 19 ปี  

เสียเหลี่ยมว่า 55555

ก็ทั้งกระจอกทั้งง่าวเองแหละ แต่พุ่งขนาดนั้นสโมสรแมนยูยุคนั้นสอนมาดียุละ โด้รูนรุด ลูกพุ่งขอให้บอก สรุป กระจอกชนสกปรกนั้นละ
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:51
ถูกแบนแล้ว
ArseneXXII พิมพ์ว่า:

เออ อันนี้จริง เป็นผม ผมจะข่มนัด 8-2 มากกกว่านัดที่เบรกไร้พ่ายนะ ใครที่ภูมิใจนัดที่ชนะน่อลได้วันนั้นก็ยอมๆเค้าเถอะ ชีวิตมันคงได้แค่นั้นแหละ ไม่มีคำว่าถ้าใดๆทั้งสิ้น ให้เค้าภูมิใจไป เหมือนเกาหลีใต้ชนะสเปน อิตาลีอะ ยินดีด้วย ที่ชนะได้ ไม่อยากจะอธิบายรายละเอียด  
ว่ามาครับรายละเอียดอยากรู้ ผมดูนอกจากแคมเบล หน้าเหวอแดกตอนโดนจุดโทษกับเรเยสไร่อัดจนแหยงบอลพรีเมียร์มีอะไรอีกป่าว
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: A man who sold the world
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 13284
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:53
มันก็มีตุกติก สกปรกทั้งสองฝั่งน่ะแหละ ในความคิดผมนะ จะมากจะน้อยแล้วแต่ แมทไหน

มันต้องตัดสินจากภาพรวมอะ ไม่ใช่แบบ เอ้ย นัดนี้เอตาเม่ถ่อย เอ้ย นัดนี้รอยคีนถ่อย ไม่จบไม่สิ้น

ตลกพวกที่ นอกเรื่อง มาเอาผลงานทีมข่มไปข่มมามากกว่า คือถ้า ผลงานดีกว่า

มันทำให้มีความชอบธรรมที่จะทำเรื่อง ถ่อยๆ รึยังไง?

0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: A man who sold the world
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 13284
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:56
ArseneXXII พิมพ์ว่า:

เออ อันนี้จริง เป็นผม ผมจะข่มนัด 8-2 มากกกว่านัดที่เบรกไร้พ่ายนะ ใครที่ภูมิใจนัดที่ชนะน่อลได้วันนั้นก็ยอมๆเค้าเถอะ ชีวิตมันคงได้แค่นั้นแหละ ไม่มีคำว่าถ้าใดๆทั้งสิ้น ให้เค้าภูมิใจไป เหมือนเกาหลีใต้ชนะสเปน อิตาลีอะ ยินดีด้วย ที่ชนะได้ ไม่อยากจะอธิบายรายละเอียด  
ว่ามาครับรายละเอียดอยากรู้ ผมดูนอกจากแคมเบล หน้าเหวอแดกตอนโดนจุดโทษกับเรเยสไร่อัดจนแหยงบอลพรีเมียร์มีอะไรอีกป่าว  

คุณพี่พิมพ์แต่ละประโยค นี่ชัดเจนมากเลยนะ ว่าเอนเอียงไปทางฝั่งไหน ใส่ซะยับเลย

นี่ยังต้องการคำอธิบายจากอีกฝั่งจริงหรือ

0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 26 Mar 2007
ตอบ: 3401
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 11:57
เขร้
ขี้เกียจลงไปเถียงด้วย

แต่การที่ข่าวนี้ทำให้คนตีกันอย่างเมามันส
มันแสดงให้เห็นว่ายุคนั้น ผีและปืนแม่มสู้กันขนาดไหน

แล้วดูตอนนี้ ไอ้ชิบหาย
0
0
เธียร์รี่ อองรี : "คุณไม่มีวันที่จะพอใจกับถ้วยรางวัลที่เคยได้มา ถ้ามีสิบแชมป์ที่ต้องได้ในหนึ่งปี ผมจะไปคว้ามันมาให้หมด มันไม่ใช่ความโลภ..แต่มันเป็นเพียงสัญชาตญาณของผมเท่านั้น"

คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 08 Aug 2009
ตอบ: 33832
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 12:07
ไม่แปลกใจที่สตั๊มออกมาเขียนหนังสือแฉว่าสอนให้พุ่งล้ม ถ้ามาเตะในยุคที่มี var ไม่รู้ว่าถ้วยจะหายไปกี่ใบไหมนะ
เอาเถอะ อย่ามัวแต่นึกถึงอดีตอยู่เลย มันเรียกกลับมาไม่ได้แล้วนะ สนใจแต่ปัจจุบันดีกว่าแฟนโมฆะยูไนเต็ด
แก้ไขล่าสุดโดย Gygee is the best เมื่อ Thu Apr 02, 2020 12:10, ทั้งหมด 2 ครั้ง
2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Mar 2020
ตอบ: 372
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 12:18
คิดว่าถ่อยแล้วเท่ห์ สินะ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16465
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 12:33
'เอตาเม่' ยันไม่เคยเสียใจเย้ย 'รุด' หลังพลาดโทษเกม 'ผี-ปืน' 2003
ตำนานไร้พ่าย

ตอนนั้นอยู่ข้างสีแดง ตอนนี้อยู่เหลืองดีกว่า

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Lengzst เมื่อ Thu Apr 02, 2020 12:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: ถ้านายกลัวเมีย---V นายอย่ามาคุยกับเราเลย
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10795
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 12:48

แปลว่าคุณเห็นดีกับการพุ่งล้มเพื่อเอาจุดโทษสิงั้น
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel