ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช A-License
Status: ไม่ได้มากมายเลย !!
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 38540
โพสเมื่อ: Sat Jan 25, 2020 00:43
[RE: ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะเปิดทำการแล้วครับ]
profess พิมพ์ว่า:
มีManga แนว Adults/Shoujo แนะนำใหมครับช่วงนี้

ปล ผมชอบอ่านการ์ตูน แนว เทาๆ ผู้ใหญ่ๆหน่อยฮะ
แต่ไม่ค่อยชอบแนวเกาหลี Manhwa ฮะ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  

R403
ซุปตาร์ยูโร
Status: ง่วงนอนทั้งวัน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jul 2008
ตอบ: 10291
โพสเมื่อ: Sat Jan 25, 2020 00:51
[RE: ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะเปิดทำการแล้วครับ]
U-ta พิมพ์ว่า:
มีManga แนว Adults/Shoujo แนะนำใหมครับช่วงนี้

ปล ผมชอบอ่านการ์ตูน แนว เทาๆ ผู้ใหญ่ๆหน่อยฮะ
แต่ไม่ค่อยชอบแนวเกาหลี Manhwa ฮะ

นึกไม่ออกแฮะแนวนี้

ลองถามในบอร์ดดูอีกทีนะครับ

นับป่ะ
https://www.mangath.co/manga-hige-wo-soru.-soshite-joshikousei-wo-hirou/

Manhwa มันค่อนไปทาง 18+ เลยไม่ใช่เหรอครับ ไม่เทาแล้วมั้ง
ดิสคอร์ด เกมท้าย ที่สิงของชาวเกมเมอร์ https://discord.gg/na4eSHMd5n

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2006
ตอบ: 1813
โพสเมื่อ: Sat Jan 25, 2020 01:07
Backspace พิมพ์ว่า:
U-ta พิมพ์ว่า:

นึกไม่ออกแฮะแนวนี้

ลองถามในบอร์ดดูอีกทีนะครับ

นับป่ะ
https://www.mangath.co/manga-hige-wo-soru.-soshite-joshikousei-wo-hirou/

Manhwa มันค่อนไปทาง 18+ เลยไม่ใช่เหรอครับ ไม่เทาแล้วมั้ง  

ขอบคุณครับผม
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2006
ตอบ: 1813
โพสเมื่อ: Sat Jan 25, 2020 01:07
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:

R403  

ขอบคุณฮะ
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 19679
โพสเมื่อ: Sat Jan 25, 2020 09:20
アナビズ พิมพ์ว่า:
รักปัญคนเดียว24ชม. พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ติดเรื่องนี้มากครับไม่คิดว่าจะสนุกขนาดนี้
ตอนนี้รอss2อยู่ครับไม่รู้จะมาวันไหน
ใครใจดีช่วยตัดรูปให้เป็นอวาตาร์ให้ผมได้ไหมครับ

อันนี้อวาตาร์

อันนี้ลายเซ็น

[/img]  

Spoil

ขอบคุณท่านมากๆเลยครับบ

Status:
เข้าร่วม: 20 Apr 2010
ตอบ: 4731
โพสเมื่อ: Sun Jan 26, 2020 21:57
กระทู้วายไปยัง ถ้าวายแล้วเดี๋ยวมาโพสใหม่
เพิ่งรู้ว่ามีคอนmacroos crossover2019
แล้วไปเจอ

แบบผมไม่ได้ตามอนิเมมานานมากแต่ทันมาคอสทุกภาคจนภาคฟอนเธียร์ เมกุมิ นากาจิม่าโคตรพัฒนา ก็อย่างว่า10ปีแล้วเนอะ ตอนคอนมาครอสแรกๆโดนmay'nกดซะเละเลย ตอนนี้สูสีแล้ว
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel