ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5460
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 11:09
[RE: เปิด Pre-order เสื้อ SS Running Club รุ่นที่สอง]
KooKeng พิมพ์ว่า:

Spoil
PHOTO HERE พิมพ์ว่า:
Spoil

**ขออนุญาตพี่เบนเรียบร้อยแล้วครับผม**

update
ตอนนี้ลิ้งเวปไซต์สั่งเสื้อใช้ได้แล้วนะครับ

สวัสดีครับวันนี้ทางชมรม Soccersuck Running Club จะมีเสื้อวิ่งคุณภาพดีที่ทางพวกเราออกแบบกันเองซึ่งเป็นรุ่นที่ 2 แล้ว

"รุ่นแผล่บ เรื้อน Limited Edition"

มาจำหน่ายให้กับท่านอื่่นที่ไม่ได้อยู่ในกลุ่มไลน์ ซึ่งจะมี 2 แบบคือ แขนสั้นและแขนกุดครับ ผลิตจากผ้า Rhombus warp ซึ่งเนื้อผ้าเบา ใส่สบาย และแห้งไว (จากรีัวิวคนในกลุ่มและตัวผมเอง)

เพิ่มเติมรอบนี้มีเพิ่มอีกแบบคือเป็นแบบเสื้อกล้าม มีวิธีเพิ่มเติมนิดนึงครับ
วิธีสั่งเป็นเสื้อกล้าม
ให้วงเล็บตรงนามสกุลเวลาสั่งซื้อว่า
“กล้าม”

เช่น นายเบน ฟรีคิก (กล้าม)

เลือกประเภทเป็นแขนกุดนะครับ

ใช้ไซส์เดียวกันกับแขนกุดได้เลย

ตารางไซส์เสื้อเข้าไปดูในเวปสั่งซื้อด้านล่างได้เลยครับ

วิธีสั่งเสื้อไซต์ใหญ่พิเศษ
ให้ระบุขนาดไซส์ที่ต้องการหลังนามสกุลเลยนะครับ เช่น นายเบน ฟรีีคิก (48)
ซึ่งตอนนี้ในชาร์ตใหญ่สุดคือ 46 (หน้าอก)

ตัวอย่างเสื้อของรอบนี้ครับ

Spoil

กดที่รูปเพื่อขยายภาพ

ใส่แล้ววิ่งไกลขึ้น 8 เมตร
Spoil

แผล่บกับเรื้อนจะอยู่ตรงไหล่ทั้งสองข้างอันนี้เป็นรูปแผล่บกับเรื้อนชัดๆ
Spoil

อันนี้เป็นเสื้อรุ่นแรกที่เคยทำครับ (ไม่มีจำหน่ายแล้ว)
Spoil

เสื้อรุ่นนี้นอกจากจะมีรูปแผล่บเรื้อนแล้วจะมีลูกเล่นเพิ่มเติมนิดนึงให้ได้ลุ้นกันขำขำ
คือจะมีตัวเลข อยู่ทางหน้าอกขวาครับ ซึ่งตอนนี้ทางในกลุ่มที่สั่งกันไปรอบแรกจะได้กัน
หมดแล้ว โดยเลขสุดท้ายที่จบในรอบแรกคือหมายเลข 37 ซึ่งหมายความว่าหากท่านใด
ที่สั่งต่อจากนี้จะได้หมายเลข ตั้งแต่ 38 เป็นต้นไป โดยทางร้านจะเป็นผู้ Random เลขหมายเองครับ

ราคาเสื้อรุ่นนี้จะอยู่ที่ราคาตัวละ 450 บาท
ค่าส่งตัวแรก 60 บาทตัวต่อไปเพิ่มตัวละ 10 บาท

เท่ากับว่าถ้าสั่ง สามตัว ค่าส่งจะเป็น 80 บาท รวมแล้วจะต้องจ่าย 1,430 บาท

ทุกท่านสามารถสั่งซื้อได้ผ่านทางลิ้งของทางร้านด้านล่างนี้ครับ

https://grabthemall.online/product/soccersuckv2/

โดยทุกท่านสมัครสมาชิกแล้วสั่งซื้อได้คล้ายๆทาง Shopee, Lazada เลยครับ

การสั่งเสื้อจะเสร็จสมบูรณ์เมื่อท่านได้รับ e-mail จากทางร้านนะครับ (ให้ลองเช็คในอีเมล์ขยะด้วยนะครับ)

Spoil

สามารถสั่งซื้อได้ถึงวันที่ 31 มกราคม 2563

หากท่านใดมีปัญหาเรื่องการสั่งซื้อ, ไม่ได้รับ e-mail คอนเฟิร์มสั่งซื้อ หรือไม่ชัวร์ว่าขั้นตอนเสร็จสมบูรณ์แล้วหรือยัง สามารถ PM มาได้ที่ผมและ
Mr.Paulo >>>
http://www.soccersuck.com/users/blog/147369

ปล.
1. ทางกลุ่ม Soccersuck Running Club ไม่ได้ผลประโยชน์หรือส่วนแบ่งจากทางร้านค้าแต่อย่างใด ทำขึ้นมาเพื่อใช้ในกลุ่มและบุคคลที่สนใจครับ
2. หากท่านใดที่มีปัญหาเรื่องการสั่งซื้อ ทางคนที่ติดต่อกับทางร้านจะมาตอบอีกทีวันจันทร์นะครับ เพราะติดไปงานวิ่งจอมบึง เสาร์-อาทิตย์นี้ ทางผม และ Mr. Paulo จะรับเรื่องไว้ก่อน
3. หากท่านใดอยากเข้ากลุ่ม PM มาหาผมและ Mr. Paulo ได้เลยครับ
4. หากทางร้านเริ่มจัดส่งจะมาส่ง Tracking Number ให้ทราบอีกทีนะครับ
5. ขอบคุณพี่เบนสำหรับพื้นที่และการช่วยเหลือครับ

สอบถามนิดนึงครับ...

ถ้าสั่งซื้อในวันสองวันนี้ น่าจะได้รับเสื้อประมาณวันไหนครับ

ประมาณกลางเดือนครับ
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 2806
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 13:20
[RE: เปิด Pre-order เสื้อ SS Running Club รุ่นที่สอง]
โอนเรียบร้อยครับ ใครวิ่งแถวปากน้ำสมุทรปราการทักทายกันได้นะครับ
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ...Goo...Yom
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7967
โพสเมื่อ: Thu Jan 30, 2020 19:54

สั่งซื้อ...และโอนเงินไปเรียบร้อยแล้วนะครับ

1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel