ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51696
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:12
[RE: สงสัยครับ (จากมู้เฌอปราง 1 รูป)]
itmyway พิมพ์ว่า:
ผมเห็นด้วยนะว่าคุกคามทางเพศเค้ามากแต่ เณอนี่ไม่เด็กละนะ  

คือเขาไม่ได้ขายด้านนี้อะ ไม่ได้มาทางเซ็กซี่หรืออะไรพวกนี้ แต่มาลงรูปคุกคามให้โฟกัสเฉพาะจุดแบบนั้น มันไม่ใช่อะ
9
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 21 Sep 2013
ตอบ: 15419
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:16
[RE: สงสัยครับ (จากมู้เฌอปราง 1 รูป)]
Oom. พิมพ์ว่า:
ผมเห็นด้วยนะว่าคุกคามทางเพศเค้ามากแต่ เณอนี่ไม่เด็กละนะ  

คือเขาไม่ได้ขายด้านนี้อะ ไม่ได้มาทางเซ็กซี่หรืออะไรพวกนี้ แต่มาลงรูปคุกคามให้โฟกัสเฉพาะจุดแบบนั้น มันไม่ใช่อะ  

ถ้างั้นพวกเอารูปแบบเฌอปรางใส่เสื้อรัดๆน่าจะโดนไปด้วยดิ มันก็กรณีเดียวกันน่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย Ekwangsoo เมื่อ Tue Jan 14, 2020 01:17, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 68876
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:18
Ekwangsoo พิมพ์ว่า:

ถ้างั้นพวกเอารูปแบบเฌอปรางใส่เสื้อรัดๆน่าจะโดนไปด้วยดิ มันก็กรณีเดียวกันน่ะ  

อยากให้โดนก็กดแจ้งความสิครับ นี่เขาก็บอกอยู่ว่ามีคนแจ้งความไปถึงลบกระทู้
0
0
Plz
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:19

ไม่รู้อะ ผมไม่ค่อยตามกระทู้อะไรพวกนี้เท่าไร
1
0
นายกฯซ็อคเกอร์ซัค
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
เข้าร่วม: 16 Feb 2005
ตอบ: 5182
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:27

เสื้อรัดมันก็ยังพอได้นะเพราะจะว่าไปมันก็อยู่สูงจนเกือบจะถึงหน้าอยู่ละแต่การโพสรูปที่เจตนาส่อถึงเป้าเกง หรือพูดอีกนัยนึงก็คืออวัยวะเพศผมว่ามันเกินไปมากๆ โอเค เฌอปรางอาจจะไม่เด็ก ผมไม่รู้อายุเท่าไหร่ แต่ผมว่าก็ยังวัยใสๆ เป็นเด็กหนอนหนังสือ วิชาการ เค้าไม่ได้มาทางสาย sexy แต่เรากำลังจะบิ๊วอารมณ์ให้คนที่นี่คล้อยตามด้วยรูปที่โฟสกัสไปยังอวัยวะเพศคุณคิดว่ามันเทียบกันได้เหรอครับ สำหรับผมไม่ได้เลย หน้าอกผมว่ามันดูไม่จัญไรเท่ากับการมาตั้งมู้เพื่อให้คนมาคุยกันเรื่องจุดตรงอวัยวะเพศ

ถ้าเป็นรูประยะไกลออกมาหน่อย เป็นรูปหมู่ นั่งท่าที่เอามาโพสผมว่ามันก็ยังได้ นี่ภาพใหญ่คนเดียว ชัดๆเจนแบบนี้ ผมบอกเลยว่าน่าเกลียด

13
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 21 Sep 2013
ตอบ: 15419
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:29
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:

เสื้อรัดมันก็ยังพอได้นะเพราะจะว่าไปมันก็อยู่สูงจนเกือบจะถึงหน้าอยู่ละแต่การโพสรูปที่เจตนาส่อถึงเป้าเกง หรือพูดอีกนัยนึงก็คืออวัยวะเพศผมว่ามันเกินไปมากๆ โอเค เฌอปรางอาจจะไม่เด็ก ผมไม่รู้อายุเท่าไหร่ แต่ผมว่าก็ยังวัยใสๆ เป็นเด็กหนอนหนังสือ วิชาการ เค้าไม่ได้มาทางสาย sexy แต่เรากำลังจะบิ๊วอารมณ์ให้คนที่นี่คล้อยตามด้วยรูปที่โฟสกัสไปยังอวัยวะเพศคุณคิดว่ามันเทียบกันได้เหรอครับ สำหรับผมไม่ได้เลย หน้าอกผมว่ามันดูไม่จัญไรเท่ากับการมาตั้งมู้เพื่อให้คนมาคุยกันเรื่องจุดตรงอวัยวะเพศ

ถ้าเป็นรูประยะไกลออกมาหน่อย เป็นรูปหมู่ นั่งท่าที่เอามาโพสผมว่ามันก็ยังได้ นี่ภาพใหญ่คนเดียว ชัดๆเจนแบบนี้ ผมบอกเลยว่าน่าเกลียด

okครับ ถ้าwmตอบเคลียร์แบบนี้ผมหายข้องใจครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Ekwangsoo เมื่อ Tue Jan 14, 2020 01:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: keep the blue flag flying high
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 11118
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:43
[RE]สงสัยครับ (จากมู้เฌอปราง 1 รูป)
แล้วเดี๋ยวก็มาอีกแน่ๆ “วงนี้แตะต้องไม่ได้เลย” “แฟนคลับเวอร์จัง” แค่เม้นแรกๆก็แขวะแล้วแขวะเก่งกันจริง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
11
0
CHELSEA||WJSN&FE:VERSE_LUDA|LE SSERAFIMChaeWon-DreamcatcherJiU/SuA-QWER Hina/Chodan

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15982
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:47
เจตนามันเสื่อม เห็นๆกันอยู่ ไอคนไปเห็นด้วยนี่ก็อีก เพลาๆบ้างเฮ้ย
1
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 9725
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:57

ไม่เกี่ยวกันครับผมไม่ได้จะสื่อว่าไม่เด็กละคุกคามได้นะ หมายถึงแค่ไม่เด็กแล้วเฉยๆอะจากอายุแต่ต่อให้เป็นผู้ใหญ่ก็ไม่มีสิทธิไปทำแบบนั้น
1
0
Plz
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:58
SYNB พิมพ์ว่า:
แล้วเดี๋ยวก็มาอีกแน่ๆ “วงนี้แตะต้องไม่ได้เลย” “แฟนคลับเวอร์จัง” แค่เม้นแรกๆก็แขวะแล้วแขวะเก่งกันจริง  

หลังๆไม่ค่อยเห็นละวลีนี้ แรกๆนี้โคตรบ่อย แตะต้องไม่ได้เลยดิ นู้นนี้ไม่ได้เลยดิ อ่อนไหวกันจริง

คือถ้าไม่หลับตาดู ก็รู้ว่ามันเจตนาอะไรแต่แรกอยู่แล้ว อย่าง จขม. โพสแต่มู้รูปเดียว

มู้หลังๆนี่นับได้เลยว่าสื่อถึงอะไร
6
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: 【=◈︿◈=】
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 19262
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 02:00
ดูคำพูดคำจา การเลือกใช้อีโม

อย่าโกหกตัวเองเลยครับว่าตั้งมู้เพราะสงสัย

ทรงแบบนี้ คิดว่าตัวเองถูกแน่นอน เลยมั่นใจเกินเบอร์จนอยากโชว์เก๋าชัดๆ

ตัวเองก็รู้เจตนาอยู่แก่ใจอยู่แล้ว มาทำเฟคแอ๊บแบ๊ว

ติ่งโล้นครับผม คลั่งโล้นนะ
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38735
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 02:15
ผมไม่ทัน แต่ซูมเป้าก็น่าเกลียดไปหน่อย
0
0

facebook.com/ProgSurround
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 124
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 02:26
[RE]สงสัยครับ (จากมู้เฌอปราง 1 รูป)
miloeza พิมพ์ว่า:
ยังมีหน้าจะมาถาม Sexual harassmentเต็มๆ เอารูปมาลงโฟกัสไปที่เป้ากางเกงที่ตุง จัญไรมาก ไม่ลบก็บุญแค่ไหนละ คงนึกว่าบอร์ด SS เค้าแซวกันว่าเว็บโป๊ก็เลยคิดจะทำอะไรก็ทำได้ทั้งนั้นสินะ เวลาโดนทางคนเสียหายเอาเรื่องขึ้นมาก็มีแค่ ip ผมใช่ไหมที่ต้องแบกรับเรื่องพวกนี้ แล้วยังหน้าด้านมาตั้งมู้ประจานตัวเองอีก ครั้งหน้าถ้ายังโชว์เก๋าไม่เข็ดผมลบเลยนะ

ลายเซ็นก็สูงเกินขนาด เรียกว่าแหกทุกกฏที่มี

ปล. ทั้ง 2 ข้อหามีคนแจ้งมาทั้งหมด

ปล. อีกรอบ มา edit พวกผญใส่ชุดว่ายน้ำ โชว์ร่องนม มีความ sex appeal อันนั้นเค้าตั้งใจ เค้าโตเต็มวัย เจริญพันธุ์เค้าอยากโชว์เราก็พอที่จะเอามาลงแล้วก็เม้นท์ให้อยู่ในความพอดี ผมก็ไม่เคยไปอะไร

นี่ยังเด็กอยู่เลย แล้วภาพที่ว่าถ้าใครเห็นแล้วลองดูว่ามันน่าเกลียดขนาดไหน อยู่ในเพจเฌอปรางเองผมว่ามันก็ไม่เป็นไรเพราะคนลงเค้าไม่ได้คิดลามกแบบพวกเราไง คนที่เอามาลงรูปเดียวมันชัดเจนอยู่แล้วว่าอยากสื่อให้ออกไปทางไหน ต้องเข้าใจด้วย

ใจเย็นครับเฮีย ผมสงสัยก็มาถามกันหนะครับ รับทราบแล้วครับเดี๋ยวต่อไปจะช่วยสอดส่องอีกแรงครับ  

สงสัย PM มา ไม่ใช่มาโชว์หาพวกหาแนวร่วมหน้าบอร์ด ฉุนตรงที่มาตั้งมู้นี่แหละ  
รับทราบครับผม
0
0
นายกฯซ็อคเกอร์ซัค
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
เข้าร่วม: 16 Feb 2005
ตอบ: 5182
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 02:50
ผมจะไปนอนละทิ้งท้ายนิดให้เคลียร์ยิ่งขึ้นกว่าเดิม

ถ้าลงรูปเฌอปราง หรือใครก็ตามเป็นเซ็ตรวมๆ 5-6 รูป หรือ 7-8 รูป บลาบลา แล้วบังเอิญมีภาพนี้แจมมาก็ยังโอเคนะ

แต่การลงรูปเดียวที่สื่อไปในทางไม่ดีมันเหมือนเรียกนักเรียนขึ้นมาที่เสาธงเพื่อประจาน ประมาณนั้นที่ผมต้องการสื่อ
4
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 18731
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 03:13
miloeza พิมพ์ว่า:
ไม่ทราบว่าผมผิดกฎหรอครับ ถึงกับทำลายมู้ผมหายไปเลย (ยังเสิชเจออยู่เเต่ว่าเข้าไปเเล้วเด้ง + ใบเหลือมา 2 ใบ) ขำๆนะครับ ผิดกฏยึดแผล่บอะไรก็ว่าไปไม่น่าทำกันแบบนี้น้าาา
เห็นมีคนเม้นว่าเป็นเด็กพี่เบน สงสัยเเกรักจริงๆ  

pmt ไม่ทันแหะ

หมายถึงรูปนะครับ 555 ไม่ใช่แนวร่วม

แก้ไขล่าสุดโดย llmomoll เมื่อ Tue Jan 14, 2020 03:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel