ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Jun 2008
ตอบ: 2965
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 13:17
[RE: [4G] แจกฟรี !! Avatar นักเตะลีกชั้นนำ (Update เรื่อย ๆ)]
สังกะสี พิมพ์ว่า:
Bushwackers พิมพ์ว่า:
อยากได้เบอบาตอฟครับ รบกวนทีนะครับ  

เป็นตอนเฮียแกอยู่สังกัดไหนดีครับ ?

แกเลิกเล่นแล้วครับ กำลังศึกษาเรื่องการเป็นผู้จัดการทีมอยู่  

หมายถึงว่า อยากได้รูปเบิร์บตอนอยู่สโมสรไหนไรงี้อ่าครับ เพราะแกเด่นทั้งกับแมนฯยู แล้วก็สเปอร์ส

แต่ไม่เป็นไร ผมจัดให้ทั้งสองเลยครับ ลองเลือกดู

ยังไงก็ช่วยโหวตกระทู้ให้ด้วยน้าครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18032
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 13:22
[RE: [4G] แจกฟรี !! Avatar นักเตะลีกชั้นนำ (Update เรื่อย ๆ)]
อยากได้เบอบาตอฟครับ รบกวนทีนะครับ  

เป็นตอนเฮียแกอยู่สังกัดไหนดีครับ ?

แกเลิกเล่นแล้วครับ กำลังศึกษาเรื่องการเป็นผู้จัดการทีมอยู่  

หมายถึงว่า อยากได้รูปเบิร์บตอนอยู่สโมสรไหนไรงี้อ่าครับ เพราะแกเด่นทั้งกับแมนฯยู แล้วก็สเปอร์ส

แต่ไม่เป็นไร ผมจัดให้ทั้งสองเลยครับ ลองเลือกดู

ยังไงก็ช่วยโหวตกระทู้ให้ด้วยน้าครับ

ขอบคุณมากๆครับ ช่วยโหวตให้แล้วนะครับ
1
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: จงซื่อสัตย์ต่อผู้อื่นและตนเองด้วย
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 96
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 16:47
prachya11 พิมพ์ว่า:
ขอเลวานหน่อยครับ  

จัดให้เรียบร้อยละครับผม

ยังไงรบกวนโหวตกระทู้ให้ทีน้าครับ ไม่อยากให้ท่านอื่นพลาด

เอาไปใช้ทำไงครับ ทำไม่เป็นอ่ะครับ
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Jun 2008
ตอบ: 2965
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 20:21
soulmars พิมพ์ว่า:

ยังไงรบกวนโหวตกระทู้ให้ทีน้าครับ ไม่อยากให้ท่านอื่นพลาด

เอาไปใช้ทำไงครับ ทำไม่เป็นอ่ะครับ  

ในมือถือผมทำไม่เป็นนะครับ แต่ถ้าท่านเล่นใน PC ก็หาซักรูปที่ชอบแล้ว...
1.คลิกขวาที่รูปแล้วเลือกคำว่า "คัดลอกที่ตั้งภาพ" (หรือคัดลอก URL รูปภาพแล้วแต่บราวเซอร์)
2.คลิกตรงชื่อยูสเซอร์เราด้านบน ตรงแถบ Log Out แล้วเลือก "แก้ไขโปรไฟล์"
3.เอาลิงค์ที่ Copy มาจากข้อ 1. ไปวางในช่อง URL Avatar แล้วกดบันทึกก็เสร็จแล้วครับ ทำไม่ได้ก็ทักมาส่วนตัวได้ครับ

1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: จงซื่อสัตย์ต่อผู้อื่นและตนเองด้วย
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 96
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 21:24
soulmars พิมพ์ว่า:

ในมือถือผมทำไม่เป็นนะครับ แต่ถ้าท่านเล่นใน PC ก็หาซักรูปที่ชอบแล้ว...
1.คลิกขวาที่รูปแล้วเลือกคำว่า "คัดลอกที่ตั้งภาพ" (หรือคัดลอก URL รูปภาพแล้วแต่บราวเซอร์)
2.คลิกตรงชื่อยูสเซอร์เราด้านบน ตรงแถบ Log Out แล้วเลือก "แก้ไขโปรไฟล์"
3.เอาลิงค์ที่ Copy มาจากข้อ 1. ไปวางในช่อง URL Avatar แล้วกดบันทึกก็เสร็จแล้วครับ ทำไม่ได้ก็ทักมาส่วนตัวได้ครับ

ทำแบบนี้ใน iPhone ไม่ได้ครับ
สงสัยต้องลองใน pc
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 318
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 12:50
ขอนำไปใช้นะครับ

ขอบคุณครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel