ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 4884
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 22:22
[RE: ชีวิตนี้ เคยเข้าคุกกันไหมครับ]
เกือบโดนพยายามฆ่าครับ ดีที่รอด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 864
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 22:41
[RE: ชีวิตนี้ เคยเข้าคุกกันไหมครับ]
ไปนอนรอประกันตัวที่โรงพัก แต่ห้องขังชายเต็มเลยไปห้องขังหญิง เยี่ยวไปทีนึง

แล้วโน้มตัวนอนเอาหัวพาดขอบไม้หรือปูนอะไรสักอย่าง ไม่คิดว่าจะมีโมเม้นนี้ในชีวิต

แต่ตอนรอขึ้นศาลเนี้ยแหละครับห้องขังมีแต่อะไรก็ไม่รู้ 4ชมแห่งการไตร่ตรองชีวิต
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: นอนดีก่า
เข้าร่วม: 29 Nov 2009
ตอบ: 9687
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 22:58
Littlemozart พิมพ์ว่า:
V_Chelsea_V พิมพ์ว่า:
เคยแต่ไปทัศนศึกษาตอนเด็กที่คุกมีนบุรี

บอกเลยโคตรน่ากลัว มียื่นมือมาแตะขาด้วย บวกกับเพื่อนผู้หญิงโดนแซว น้องจ้ะ นอนกะพี่ไหม

หลอนชิบ ตอนนั้น ป.หกเองมั้ง  

แม่เจ้าพาเด็กประถมไปทัวร์คุก

โรงเรียนท่านรอดผู้ปกครองร้องเรียนมาได้ยังไง  

ครูบอกว่า อยากให้นักเรียนเห็นจนไม่กล้าทำผิด
พอโตมา เออคิดได้ถ้าอยุ่ๆเด็กโดนจับคว้าคอนี่ ถึงตายเลยนะ

สภาพห้องขังก็เหม็นๆ อับๆ สยองอะ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: นอนดีก่า
เข้าร่วม: 29 Nov 2009
ตอบ: 9687
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 22:59
oN-B• พิมพ์ว่า:
V_Chelsea_V พิมพ์ว่า:
เคยแต่ไปทัศนศึกษาตอนเด็กที่คุกมีนบุรี

บอกเลยโคตรน่ากลัว มียื่นมือมาแตะขาด้วย บวกกับเพื่อนผู้หญิงโดนแซว น้องจ้ะ นอนกะพี่ไหม

หลอนชิบ ตอนนั้น ป.หกเองมั้ง  
เหมือนผมเลยตอน ป.6 ไม่แน่ใจว่าท่านจบจากโรงเรียนมีนบุรี ใช่ไหมครับ  

มีนประสาทครับ โรงเรียนผมโดน โรงเรียนมีนบุรี ดักต่อยบ่อยๆ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29387
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 23:32
ใครจะอยากตอบ ส่วนตัวผมไม่ได้มองว่าเท่ห์เลย บอกตรงๆ เป็นไปได้ไม่มีใครอยากเฉียดไปทั้งนั้นแหละ
0
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2007
ตอบ: 2823
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 23:59
Billy Kidd พิมพ์ว่า:
เคยเข้าคุกที่ สน. สมัย ปวช เพราะความหงี่ล้วนๆครับ

ตอนนั้นเพื่อนชวนไปผับ มันบอกพาคนรู้จักมาด้วย เป็น ผญ สามคน เรียนราชภัฎ คนนึงเป็นแฟนมัน อีกสองคนโสด (ถ้าให้สาวๆทุกคนถ้าไปนั่งตู้กระจก แบ๊งเทาสามใบไม่พอแน่นอน)

ตอนอยู่ในผับ ผญ สองคนที่ว่า นัวกับผมอย่างมัน ผมนี่แข็งตั้งแต่อยู่ในร้าน พอผับเลิก เพื่อนผมกับแฟนมันชวนไปต่อ แต่เพื่อนแฟนสองคนเขามากระซิบข้างหู บอกว่ากลับไปกินต่อที่หอเราเถอะ เท่านั้นแหละครับ alcohol ลงหรรมทันที บอกลาเพื่อนหน้าผับ บิดมอไซซ้อนสามพา ผญ สองคนกลับหออย่างไว (ต่างจังหวัดไม่มีแท้กซี่ ต้องขับรถมาเอง) นั่งหน้าผมคนนึง นั่งหลังผมคนนึง คนหลังเอาอกเบียด คนหน้าเอาก้นมาขยี้เป้า

ก่อนถึงหอ 1 กิโลเห็นจะได้ ไฟแว้บๆมาเลยจ้า5555 จะกลับหัวรถก้ไม่ทันแล้ว cbr ตำรวจดักอยู่ตรงพุ่มไม้ข้างทาง สุดท้ายก็ยอมจำนนแต่โดยดี เป่าเครื่องวัดเสร็จปุ้ป พวกเลิกด่านทันทีทันใด อะไรจะซวยขนาดนั้น5555

เข้าคุก สน. ประมาณชั่วโมงเศษๆ ผญ สองคนนั้นเอาตังมาเคลียร์ให้(ตังผมเองแต่ฝากเขากด)

จากนั้นเลยคิดได้ ถ้าดื่ม alcohol จะมากน้อยแค่ไหน ก็ไม่ขับขี่ยานพาหนะเด็ดขาด เพราะมันไม่ใช่แค่ชีวิตของเราเอง แต่เรายังต้องรับผิดชอบต่อชีวิตเพื่อนร่วมทางและเพื่อนร่วมท้องถนน ทุกวันนี้เมาไม่กลับขับแท็กซี่ล้วนๆ  

ขอเหตุการณ์หลังจากนั้นด้วยครับ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: ・◕◕ ✿
เข้าร่วม: 13 Jun 2010
ตอบ: 3851
โพสเมื่อ: Thu Dec 12, 2019 08:36
เข้าทุกวัน ทำงานอยู่ข้างใน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel