ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: งามไส้ตุดยอดดด!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2010
ตอบ: 12692
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:21
[RE: โค๊ชต่างชาติคือเทวดา แต่ถ้าโค๊ชไทยทำดีแค่ไหนก็เป็นหมา]
ผมมาฮีลท่านแล้วครับ ซิโก้จงเจริญ

ขอแผล่บด้วยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย ยับแม่! เมื่อ Thu Dec 05, 2019 17:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal || Gunner || Forever

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 32142
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:24
[RE: โค๊ชต่างชาติคือเทวดา แต่ถ้าโค๊ชไทยทำดีแค่ไหนก็เป็นหมา]
แล้วเราต้องทำตัวยังไงดี
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: เเก่ ... เเต่เก๋า
เข้าร่วม: 23 Sep 2005
ตอบ: 2394
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:25
สงสารเจ้าของกระทู้ เอาความจริงมาตอกหน้าคนบ้างคน 5555
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: บะหล่อแต่ผ่อบะก้าย
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 1945
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:26
พูดความจริงโดนเรื้อน เป็นโต่ยคุม หรือ หระคุม นี่ด่ากันเช็ดละ
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3890
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:28
[RE]โค๊ชต่างชาติคือเทวดา แต่ถ้าโค๊ชไทยทำดีแค่ไหนก็เป็นหมา
เกี่ยวกับโก้ตรงไหนวะ
เทียบง่ายๆ แค่โค๊ชโย่ง
ตอนนั้นโดนด่า ตั้งแต่นัดแรก ยันนัดชิง
แถมถ้าเทียบนักเตะ ชุดนี้โดยรวมโอเคกว่า ชุดโย่งอีก

แต่พอเป็นโค๊ชโนะ ไม่เห็นโดนด่า เท่าที่ควรเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
10
0
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2009
ตอบ: 27662
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:32
เอาโค๊ชลูกครึ่งสิครับ จะได้เป็นกึ่งเทวดา
2
0
Manchester UTD - Chiangrai UTD
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Nov 2013
ตอบ: 6196
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:33
เรื้อนให้แค่นี้โวยวายจัง 55555+
0
0
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2009
ตอบ: 27662
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:34
MUPS7 พิมพ์ว่า:
เกี่ยวกับโก้ตรงไหนวะ
เทียบง่ายๆ แค่โค๊ชโย่ง
ตอนนั้นโดนด่า ตั้งแต่นัดแรก ยันนัดชิง
แถมถ้าเทียบนักเตะ ชุดนี้โดยรวมโอเคกว่า ชุดโย่งอีก

แต่พอเป็นโค๊ชโนะ ไม่เห็นโดนด่า เท่าที่ควรเลย  

ผมขอเถียงนะ ว่าชุดนั้นเก่งกว่า โดยเฉพาะกองหลังกับกองกลาง
ชุดนี้เก่งกว่าแค่กองหน้า
0
0
Manchester UTD - Chiangrai UTD
Status:
เข้าร่วม: 29 Mar 2010
ตอบ: 584
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:46
คุณต้องเข้าใจก่อนนะ อีกไม่กี่สัปดา เราก็จะแข่งฟุตบอลชิงแชมเอเชีย ยู-23แล้ว คุณจะให้โค๊ชเค้าเล่นเพรสหรอจะให้วิ่งแบบไม่หยุดหรอ เท่าที่ผมดูนิชิโน๊ะพยามเซฟนักเตะที่สุดแล้ว เค้าไม่ได้คาดหวังกับทัวนเม้นนนี้เลย เค้าก็พูดแต่แรกแล้วขอแค่นักเตะไม่เจ็บก็พอ ตกรอบก็ดีแล้ว ผมถามจิงคุณได้ดูไทยเล่นไหม คุณดูไม่ออกหรอ
7
0
Status:
เข้าร่วม: 17 Apr 2010
ตอบ: 128
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:55
ทำไมคนเรื้อนเยอะจังครับ ขอเหตุผลหน่อยครับ
0
0
Disco & March
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3236
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:55
จองกฐิน มาทุกนัดที่ไทยแพ้สินะ

ถ้าไทยชนะ แม่งมุดหัวในรู

มา 7 แผล่บ ผมไม่เสียดาย จัดให้ทันที
1
0
.
~ OLD ENGLISH MASTIFF ~
.
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 856
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 18:04
ถูกแบนแล้ว
ก็ได้แต่รุมเรื้อนแหละครับ พวกแฟนบอลโลกสวย ก่อนหน้านี้ตบอาเซียนสบายๆ ไม่ชอบ จะไปเอเชีย ตอนนี้อาเซียนยังไม่รอด ยังบอกดีแล้ว พอใจแล้ว บ้าป่าว
ยังจะมีบอกรอดูบอล U23 ผมก็จะรอดูนะว่าถึงเวลาตกรอบหรือเล่นห่วยมาจะมีอะไรมาอ้างอีกไหม
คิดข้ออ้างให้ล่วงหน้าเลย "นักเตะล้าจากซีเกมส์"
แก้ไขล่าสุดโดย messilingard เมื่อ Thu Dec 05, 2019 18:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
12
0
Status: ขายวิญญาณให้ยูไนเต็ด
เข้าร่วม: 20 Apr 2007
ตอบ: 11816
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 18:09
dilok พิมพ์ว่า:
คุณต้องเข้าใจก่อนนะ อีกไม่กี่สัปดา เราก็จะแข่งฟุตบอลชิงแชมเอเชีย ยู-23แล้ว คุณจะให้โค๊ชเค้าเล่นเพรสหรอจะให้วิ่งแบบไม่หยุดหรอ เท่าที่ผมดูนิชิโน๊ะพยามเซฟนักเตะที่สุดแล้ว เค้าไม่ได้คาดหวังกับทัวนเม้นนนี้เลย เค้าก็พูดแต่แรกแล้วขอแค่นักเตะไม่เจ็บก็พอ ตกรอบก็ดีแล้ว ผมถามจิงคุณได้ดูไทยเล่นไหม คุณดูไม่ออกหรอ  

ต่อให้ไทยได้ไปบอลโลกก็ตาม
มันจะมีแฟนบอลบางจำพวกพยายามติให้ได้ครับ

การจะติบอลไทย มีหลายอย่าง
หลายคนติเพราะหวังอยากให้พัฒนา
หลายคนติ เพราะชอบโค้ชคนเก่า
หลายคนติไปงั้นเพราะอคติ
หลายคนไม่รู้อะไรหรอก สักเเต่ได้ติเเล้วคิดว่าจะดูcool

ครับ

เเค่นั้นเเหละ อยู่ที่เราจะจัดประเภทให้คนที่ติไว้ตรงไหน
0
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39730
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 18:09
[RE]โค๊ชต่างชาติคือเทวดา แต่ถ้าโค๊ชไทยทำดีแค่ไหนก็เป็นหมา
messilingard พิมพ์ว่า:
ก็ได้แต่รุมเรื้อนแหละครับ พวกแฟนบอลโลกสวย ก่อนหน้านี้ตบอาเซียนสบายๆ ไม่ชอบ จะไปเอเชีย ตอนนี้อาเซียนยังไม่รอด ยังบอกดีแล้ว พอใจแล้ว บ้าป่าว
ยังจะมีบอกรอดูบอล U23 ผมก็จะรอดูนะว่าถึงเวลาตกรอบหรือเล่นห่วยมาจะมีอะไรมาอ้างอีกไหม
คิดข้ออ้างให้ล่วงหน้าเลย "นักเตะล้าจากซีเกมส์"  

ไม่อ้างครับ แถมจะช่วยด่าด้วยซ้ำ แต่อ่านจากที่พิมมาเหมือนจะอยากให้้โค้ชที่คุมซีเกมได้แชมป์คัมแบคเลยนะ อยากรู้เหมือนกัน ถ้าคุมจริงๆกับชุดนี้จะทำได้ดังที่พูดมั้ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 856
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 18:10
ถูกแบนแล้ว
ไนซ์คุง พิมพ์ว่า:
dilok พิมพ์ว่า:

ต่อให้ไทยได้ไปบอลโลกก็ตาม
มันจะมีแฟนบอลบางจำพวกพยายามติให้ได้ครับ

การจะติบอลไทย มีหลายอย่าง
หลายคนติเพราะหวังอยากให้พัฒนา
หลายคนติ เพราะชอบโค้ชคนเก่า
หลายคนติไปงั้นเพราะอคติ
หลายคนไม่รู้อะไรหรอก สักเเต่ได้ติเเล้วคิดว่าจะดูcool

ครับ

เเค่นั้นเเหละ อยู่ที่เราจะจัดประเภทให้คนที่ติไว้ตรงไหน  

เจ้าของกระทู้เค้าเทียบว่าผลงานกากพอๆ กัน แต่โค้ชไทยกับโค้ชต่างชาติ กลับโดนตำหนิไม่เท่ากัน โควต้า 7 บรรทัดต่อปีหมดแล้วสินะ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel