ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 11, 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3896
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:01
ถูกแบนแล้ว
[RE: แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6]
อยู่นานๆนะน้าลูกอม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1859
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:03
[RE]แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6
แจกแต้มทีมเล็ก เอาแต้มทีมใหญ่

วนลูปแบบนี้ไปเรื่อยๆ

พอเจอทีมเล็กเหมือนเดิม ไม่มีไอเดียเจาะทีมตั้งรับ

ชนะนัดนี้บอกเลยไม่ดีใจ เซ็งด้วยซ้ำ เข้าลูปเดิม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: เชียร์ไปแบบเมิงๆเหอะ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6373
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:12
[RE: แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6]
Gig พิมพ์ว่า:
quote="SNOWFEG"]
SNOWFEG พิมพ์ว่า:
กุกะแล้ววววว เด๋วเกมหน้าก็โดนซิตี้ ตบหัวทิ่ม
โคตรเกลียด วงจรอุบาท  

ชนะก็ไม่พอใจ
แพ้ก็ด่า
เสมอก็ไม่เอา
แล้วจะเอายังไงครับ???  

แล้วมันเรื่องของใคร คุณจะเอาไงก็เอาไปดิ  

ถ้าเอามาโพสบอร์ดสาธารณะก็ไม่ใช่เรื่องส่วนตัวแล้วล่ะครับ

แล้วคุณพอใจ ผมต้องพอใจปะ
ไม่เห็นด้วย ก็เม้นของตัวเองไปดิ
อ้างอิง ของคนอื่นทำไม ไม่เข้าใจ งง
มาเผือก ความคิดชาวบ้าน ดันจะมาเถียงอีก  

บอ์ดสาธารณะครับ ผมจะโพสอ้างอิงใครก็ได้
ถ้าไม่อยากให้คนอื่นอ่าน ไม่อยากให้โดนอ้างอิง ก็เก็บไว้ในใจ
อย่าเอามาโพสสิครับ  

ใช่ บอร์ด สาธารณะ จะโพสอ้งอิงใครก็ได้
ก็ถามมาว่าผมจะเอาไง ผมก็ตอบว่า คุณจะเอาไงก็เอาไปสิ ไง
ผมจะเอาไง ก็เรื่องของผมไง ก็น่าจะเข้า น่าจบได้ละ
ดันมาเถียงต่อ งงมาก  
Spoil

เนี่ย เบื่อจริงๆนะ พวกเอาแต่บ่นแต่ด่า
พอถามความคิดเห็นว่าจะเอายังไง ให้เสนอแนวทาง เสนอทางออก เสือกบอกว่าเรื่องของผม
บอร์ดสาธารณะมีไว้แลกเปลี่ยนความคิดเห็น ถ้าอยากจะเอายังไงก็แล้วแต่เอ็งเนี่ย
อย่ามาโพสให้เปลืองพื้นที่ เพราะโพสแล้วก็ต้องมีคนอ่าน มีคนเห็น แล้วพอเค้าถามว่าโพสงี้แล้วจะเอายังไง
เสือกไม่ตอบ บอกเรื่องส่วนตัวอีก เฮ้อ!  

เอ้า เออ ไม่จบว่ะ จะเสนอแนวทางทำไม เป็นแค่กองเชีย เสนอ แล้วทำไรได้ มโนว่าเป็นเจ้าของรึไง
หรือเป็นทีมสต้าฟ เป็นแค่กองเชียก็ทำได้แค่ บ่น ด่า ชม ก็แค่นั้นปะวะ ถ้าผมตอบว่าต้องซื้อคนนุ้นคนนี้ แล้วคุณจะเสนอ จะส่งเรื่องไปถึงสโมสรให้รึไง ปยอ
คุณก็เบื่อผม ผมก็ก็เกลียดคนแบบคุณ ก็ไม่ต้องเสือกกันไง
มาเสือกก่อน เสือกเถียงไมหยุด พวกเสือก แม่งชอบอ้างสาธารณะ แต่ไม่แหกตาดูว่า เสือกความคิดชาวบ้าน
เกลียดกัน ไม่เสือกกัน เข้าใจนะ จบนะ  
Spoil

เนี่ย มันเป็นอย่างเนี้ย พวกชอบโพสขยะ โพสระบายอารมณ์
แต่คนอื่นต้องมาอ่าน มาเจอขยะที่ที่ทิ้งไว้
เหมือนพวกโพสลอยๆ ด่าลอยๆบนเฟซบุค คือโพสเหมือนอยากให้คนอ่านคนเห็น คนคุยดัวย
พอถามว่าจะเอาไง ก็บอกว่าเสือกเรื่องของมึง
ไม่อยากให้เสือก ก็อย่าโพสลงบอร์ดสาธารณะไง
บอกตั้งแต่โพสข้างบนแล้ว
ย้ำนะย้ำ อ่านตรงนี้สั้นๆก็ได้
"ถ้าไม่อยากให้คนมาอ่าน ไม่อยากให้คนมาแสดงความคิดเห็นหรือเสือก
อย่ามาโพสบนบอร์ดสาธารณะ เพราะทุกคนจะได้อ่านโพสไม่สร้างสรรค์ของเอ็ง"  

โอยตาย เด๋วๆ ทีละเรื่อง
ไม่ได้ไม่อยากให้ใครมาอ่าน หรือให้ใครเม้นอ้างอิง
ผมเป็นกองเชีย มันทำได้ แค่ บ่น ด่า ชม ได้แค่นั้น คุณก็กองเชีย
เลยบอกว่า จะให้เสนอแนวทางทำไม เสนอให้ใคร เสนอแล้วไง มันไปไม่ถึง เป็นแค่กองเชีย มโนว่าเป็นทีมสต้าฟรึไง
ผมก็บ่น ด่าไปตามเรื่อง ไม่ได้ด่าใคร ด่าทีม ไม่ได้ด่าคุณด้วย แล้วจะเดือดร้อนทำไม งง
แล้วคุณก็มาถามว่าเอาไง เลยตอบ ว่า จะเอาไงก็แล้วแต่สิ เพราะเสนอ แล้วไง
คราวนี้ก็มาอ้าง สาธารณะ บลาๆ ยังมาว่า ความคิดเห็นผม ขยะอีก
อะไรของคุณ เรื่องมันเริ่มจากที่คุณเสือกก่อนเลย
โพสระบาย อารมณ์ คุณไม่ชอบ ไม่เห็นด้วย ก็ผ่านได้นิ ไม่ต้องเสือกก็ได้
พอเสือก ผมเถียง ดันไม่เข้าใจ ไม่ยอมจบ ดิ้นเฉย
มาว่าความคิดคนอื่นขยะ ขึ้นมึงกู ย้ำนะย้ำ บ้าบออะไร
เชียไปแบบแนวทางของตัวเองก็จบ ไม่ชอบ ก็ผ่าน
โพสบอร์ดพวกนี้มันต้องมีคนเห็นอยุ่แล้ว
อย่าตัดสิน ว่าความคิด หรือแนวทางของตัวเองดีเลิศ
เชียไปแบบของตัวเอง หาพวกพ้องที่คิดเหมือนกัน แล้วเชียไป
ไม่เสือก แค่นั้น จบเรื่อง แต่ผมว่า คุณก็ยังไม่เข้าใจอยุ่ดี

0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 29 Sep 2007
ตอบ: 1104
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:14
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
ผมขัดใจจุดโทษจริงๆ คนพากย์เงียบกันหมด ภาพช้ามันคาใจ VAR ก็นิ่งผู้บรรยายก็บอก พระเจ้าผมเซอร์ไพร์กับจุดโทษ และทีมงานวีเออาร์ นอกนั้นให้เครดิตกลางแมนยู กับรัชฟอร์ดจริงๆ มุมแรกฮุกตกพื้นแสบจริงๆ  

ได้ประโยชน์ละเงียบจริงงงงงงงงงงงง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: ABCD WXYZ
เข้าร่วม: 07 Jun 2010
ตอบ: 1798
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:19
แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6
จาก top comment

เริ่มแซะกันเองแล้ว ระหว่างเด็กผีเอาโอเล่ กับ ไม่เอาโอเล่ 555

รอบหน้าเจอเรือ ฝั่งไม่เอาโอเล่เตรียมตัวผงาดดด 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย nuni_es เมื่อ Thu Dec 05, 2019 07:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ห นู น ย ม ทู ต
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 15321
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:19
แพ้ใครก็ได้ยกเว้นแพ้นายเก่า

ยินดีกับผีด้วยชนะนัดนี้
0
0
The Journey of new beginnings.
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: "SS ไม่ใช่สถานที่แต่มันคือผู้คน"
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 11150
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:24
[RE]แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6
เจอทีมใหญ่เก่งกันจัง 555
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 3094
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:26
ถูกแบนแล้ว
แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6
ผมนี่ไม่กล้าเม้นเลย เป็นแค่กองเชียร์หน้าคีย์บอร์ดกระจอกๆ ไม่ได้เข้าไปเชียร์ในสนาม

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 23 Dec 2008
ตอบ: 339
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:31
เก่งกับทีมใหญ่ ไก่กับทีมเล็ก
#เซฟโซลชาอีกนัด อิอิ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 29683
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:38
ทำไมไม่แพ้วะ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18097
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:38
โครตสะใจ แต่สะใจดังมากไม่ได้ดึกแล้ว ถ้าแมนยูเซทเกมรุกแบบนี้ไว้ใช้กับทีมเล็กกว่านี้ได้ตลอด

ผมว่าผลงานจะสามารถดีขึ้นได้อีก ตามที่ท๊อปเม้นบอก ผมว่าแฟนผีที่นู่นคงเข้าใจปัญหาที่โซลชาเจอกับมันอยู่แหละ

เลยให้กำลังใจเต็มที่เลย ใจนึงผมก็อยากได้พอชนะ แต่ถ้าโอเล่ทำให้มันดีขึ้นได้ผมก็อยากสนับสนุนโอเล่ต่อไป
2
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 1945
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:45
ที่พิมพ์ๆกันลงไป เคารพความเห็นเพื่อนร่วมบอร์ดกันบ้าวเด้อ
0
0
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 65065
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 07:56
ตีกันเฉยย 555
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 08 Oct 2006
ตอบ: 11706
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 08:14
ใจผมอยากให้โซลชาออกนะ แต่ยังเชียร์ให้ทีมชนะทุกเกมอยู่ จะแช่งให้แพ้เพื่อไล่โค้ชผมทำไม่ลงว่ะ เกมหน้าขอสัก 1 แต้มกับซิตี้จะไหวมั้ยนี่
1
0
นักเตะตำบล
Status: long
เข้าร่วม: 25 Sep 2013
ตอบ: 2241
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 08:54
ยังไงโซลชาก็ไม่โดนไล่ออกครับ สโมสรให้เกียรตินักเตะเก่าอยู่แล้ว
จะออกหรือไม่ออก น่าจะรอจบฤดูกาลครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 11, 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel