ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 9462
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 05:52
ถูกแบนแล้ว
[RE: แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6]
nantawut3g พิมพ์ว่า:
CFC_BJJ พิมพ์ว่า:
กระดกบอลข้ามหัว พิมพ์ว่า:
บันเทิงกว่าที่คิส

ไข่มูเจ้าปัญหาเหมือนเดิม เหมือนมันดูแต่ตอนมูคว้าแชมป์อะ จากนั้นหลับไปมาตื่นในยุคนี้ เลยติดภาพพ่อมูโคตรเทพมา.

เอากับไอเล่ให้รอดเถอะสกิลปากเยอะจัดทีมนี้ ต่อให้คุมแมนยูกากปี3ยังไงก็มีแชมป์ไว้อุดปากละกันนะจ้ะ อยุ่กับไอเล่ไปนานๆนะสะใจ  

ก็ไม่อยากให้มันอยู่หรอกนะ ไปตั้งแต่นัดนี้ก็ดี

แต่เซง พ่อมูที่เอ็งบอกเทพนักเทพหนา เสือกแพ้โอเล่ซะงั้น ไม่น่าเชื่อเลยน้าาาเนี่ยยย เทพขนาดนี้แพ้ได้ไงหว่า  

คุมมา4แมตเองใจเย็นๆ บอลเพิ่งปลดโค้ช จะให้เทพยังไงจ้ะ  

เอ้าาา พ่อมูเก่งขนาดนี้ แพ้โอเล่ตอนที่ใครก็ว่ากากได้ยังงายยย

สกิลบอลเปลี่ยนโค้ชมูไม่ใช้หรอ โอเล่ใช้จนได้งานถาวรเลยนะนิ ตอนนั้นทำทีมต่อจากพ่อมูด้วยนี่หน่า เอ๋ยังไงกันเนี่ย  

ไวรัสมันทุ่มเทไงจ้ะ แล้วไงต่อก็ไม่ติดท็อป4หนิ แถมปีถัดมาสตาร์ทกากสุดในผู้จัดการที่คุมทีมทั้งหมดด้วยหนิ ดีใจด้วยนะครับชาบูโอเล่อยู่นานๆ  

บอกไวรัสทุ่มเทผมไม่เห็นด้วยนะ ชุดนั้นมูสั่งให้นักเตะรับต่ำในกรอบเขตโทษเล่นบีบพื้นที่ ทุกคนก็เล่นตามยืนบีบพื้นที่แนวลึก นัดเจอลิเวอร์จำได้เลยเรียกได้ว่าโงหัวไม่ขึ้นเพราะแนวรับอยู่ลึกมาก นักเตะก็ทุ่มเทแล้วพยายามเข้าปะทะแต่ไม่ไล่เพลสสูง พอคบาเงยหน้าทีไม่รู้จะจ่ายให้ใคร ตอนโอเล่มาใหม่ ๆ สั่งให้แนวรับดันขึ้นมา กลางเพลสวิ่งหนัก นักเตะถวายหัวเหมือนอัดอั้นอยากเล่นแบบนี้ผลงานเลยดีมากกว่า ไม่ได้บอกว่าโอเล่เก่งกว่ามูนะ แต่ไม่เชื่อว่าไวรัส  

แล้วไม่เล่นแบบเดิมไปละครับ เปลี่ยนทำไม?? ผมก็ตามดูทุกนัดนะหลังมูโดนปลด ไอป๊อกมันวิ่งขึ้นสุดลงสุดเหมือนอยากจะโชว์ผลงาน แล้วหลังจากนั้นละปีถัดมาเริ่มกลับมาเดินเหยาะๆเหมือนเดิมคามทุ่มเทแบบตอนเล่มาใหม่ๆไม่มีให้เห็น เสียพลาดง่ายๆเหมือนเดิม ก่อนจะเจ็บไป
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Tah
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2007
ตอบ: 966
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 05:59
แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6
กองกลางไก่เอาไม่อยู่เลย แมคโทปิดทองจริงๆ เฟรดกลับมาแจ้งเกิด ส่วนน้ามูมาพร้อมคู่มือการใช้งานอัลลี่ 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1036
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:02
[RE: แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6]
nantawut3g พิมพ์ว่า:
บันเทิงกว่าที่คิส

ไข่มูเจ้าปัญหาเหมือนเดิม เหมือนมันดูแต่ตอนมูคว้าแชมป์อะ จากนั้นหลับไปมาตื่นในยุคนี้ เลยติดภาพพ่อมูโคตรเทพมา.

เอากับไอเล่ให้รอดเถอะสกิลปากเยอะจัดทีมนี้ ต่อให้คุมแมนยูกากปี3ยังไงก็มีแชมป์ไว้อุดปากละกันนะจ้ะ อยุ่กับไอเล่ไปนานๆนะสะใจ  

ก็ไม่อยากให้มันอยู่หรอกนะ ไปตั้งแต่นัดนี้ก็ดี

แต่เซง พ่อมูที่เอ็งบอกเทพนักเทพหนา เสือกแพ้โอเล่ซะงั้น ไม่น่าเชื่อเลยน้าาาเนี่ยยย เทพขนาดนี้แพ้ได้ไงหว่า  

คุมมา4แมตเองใจเย็นๆ บอลเพิ่งปลดโค้ช จะให้เทพยังไงจ้ะ  

เอ้าาา พ่อมูเก่งขนาดนี้ แพ้โอเล่ตอนที่ใครก็ว่ากากได้ยังงายยย

สกิลบอลเปลี่ยนโค้ชมูไม่ใช้หรอ โอเล่ใช้จนได้งานถาวรเลยนะนิ ตอนนั้นทำทีมต่อจากพ่อมูด้วยนี่หน่า เอ๋ยังไงกันเนี่ย  

ไวรัสมันทุ่มเทไงจ้ะ แล้วไงต่อก็ไม่ติดท็อป4หนิ แถมปีถัดมาสตาร์ทกากสุดในผู้จัดการที่คุมทีมทั้งหมดด้วยหนิ ดีใจด้วยนะครับชาบูโอเล่อยู่นานๆ  

บอกไวรัสทุ่มเทผมไม่เห็นด้วยนะ ชุดนั้นมูสั่งให้นักเตะรับต่ำในกรอบเขตโทษเล่นบีบพื้นที่ ทุกคนก็เล่นตามยืนบีบพื้นที่แนวลึก นัดเจอลิเวอร์จำได้เลยเรียกได้ว่าโงหัวไม่ขึ้นเพราะแนวรับอยู่ลึกมาก นักเตะก็ทุ่มเทแล้วพยายามเข้าปะทะแต่ไม่ไล่เพลสสูง พอคบาเงยหน้าทีไม่รู้จะจ่ายให้ใคร ตอนโอเล่มาใหม่ ๆ สั่งให้แนวรับดันขึ้นมา กลางเพลสวิ่งหนัก นักเตะถวายหัวเหมือนอัดอั้นอยากเล่นแบบนี้ผลงานเลยดีมากกว่า ไม่ได้บอกว่าโอเล่เก่งกว่ามูนะ แต่ไม่เชื่อว่าไวรัส  

แล้วไม่เล่นแบบเดิมไปละครับ เปลี่ยนทำไม?? ผมก็ตามดูทุกนัดนะหลังมูโดนปลด ไอป๊อกมันวิ่งขึ้นสุดลงสุดเหมือนอยากจะโชว์ผลงาน แล้วหลังจากนั้นละปีถัดมาเริ่มกลับมาเดินเหยาะๆเหมือนเดิมคามทุ่มเทแบบตอนเล่มาใหม่ๆไม่มีให้เห็น เสียพลาดง่ายๆเหมือนเดิม ก่อนจะเจ็บไป  

โอเล่มันเปลี่ยนแทคติคครับ แต่ก่อนมันยืนตัวรุกทางซ้ายมีมาติชกับเอเรร่ายืนกลางวิ่งไล่ให้ ปีนี้ไม่มีเอเรร่าเลยเอาปอคบายืนกลาง โดนตัดบอลบ่อยมากเพราะไม่ใช่ธรรมชาติเขา แล้วแทคติดโอเล่เปลี่ยนจากบอลบุกปีกซ้ายแล้วปล่อยโล่งทางขวาให้ลินการ์ดวิ่ง เป็นยืนแบบสมดุล เพราะท้ายฤดูกาลทุกทีมจับทางได้เค้ารับแน่นแล้วสวนเข้าแบคขวา จารย์ยังลงไม่ทัน และที่ฟอร์มกากอีกคือเค้าเปลี่ยนการเล่นให้มีการโยนเข้าไปบ้าง ไม่ใช่จะเลี้ยงอย่างเดียว และที่มีผลกับฟอร์มสุดคือมาร์กซิยาลเจ็บ แรชหน้าเป้าอย่างกาก เหมือนนัดนี้ดูได้เลยตอนแรชหน้าเป้าหายไปเลย พอมาร์กซิยาลหายเจ็บฟอร์มเริ่มมาแมคโทเจ็บอีก ไม่มีกลาง ฟอร์มก็หายอีก โค้ชก็ไม่มีอะไหล่ ขายหมด แมนยูเหยาะแหยะสุดไม่ใช่ยุคมูแต่เป็นช่วงที่มันชนะถี่แล้วเหลิงมากกว่า
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: เชียร์ไปแบบเมิงๆเหอะ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6373
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:02
Gig พิมพ์ว่า:
SNOWFEG พิมพ์ว่า:
กุกะแล้ววววว เด๋วเกมหน้าก็โดนซิตี้ ตบหัวทิ่ม
โคตรเกลียด วงจรอุบาท  

ชนะก็ไม่พอใจ
แพ้ก็ด่า
เสมอก็ไม่เอา
แล้วจะเอายังไงครับ???  

แล้วมันเรื่องของใคร คุณจะเอาไงก็เอาไปดิ  

ถ้าเอามาโพสบอร์ดสาธารณะก็ไม่ใช่เรื่องส่วนตัวแล้วล่ะครับ

แล้วคุณพอใจ ผมต้องพอใจปะ
ไม่เห็นด้วย ก็เม้นของตัวเองไปดิ
อ้างอิง ของคนอื่นทำไม ไม่เข้าใจ งง
มาเผือก ความคิดชาวบ้าน ดันจะมาเถียงอีก  

บอ์ดสาธารณะครับ ผมจะโพสอ้างอิงใครก็ได้
ถ้าไม่อยากให้คนอื่นอ่าน ไม่อยากให้โดนอ้างอิง ก็เก็บไว้ในใจ
อย่าเอามาโพสสิครับ  

ใช่ บอร์ด สาธารณะ จะโพสอ้งอิงใครก็ได้
ก็ถามมาว่าผมจะเอาไง ผมก็ตอบว่า คุณจะเอาไงก็เอาไปสิ ไง
ผมจะเอาไง ก็เรื่องของผมไง ก็น่าจะเข้า น่าจบได้ละ
ดันมาเถียงต่อ งงมาก  
Spoil

เนี่ย เบื่อจริงๆนะ พวกเอาแต่บ่นแต่ด่า
พอถามความคิดเห็นว่าจะเอายังไง ให้เสนอแนวทาง เสนอทางออก เสือกบอกว่าเรื่องของผม
บอร์ดสาธารณะมีไว้แลกเปลี่ยนความคิดเห็น ถ้าอยากจะเอายังไงก็แล้วแต่เอ็งเนี่ย
อย่ามาโพสให้เปลืองพื้นที่ เพราะโพสแล้วก็ต้องมีคนอ่าน มีคนเห็น แล้วพอเค้าถามว่าโพสงี้แล้วจะเอายังไง
เสือกไม่ตอบ บอกเรื่องส่วนตัวอีก เฮ้อ!  

เอ้า เออ ไม่จบว่ะ จะเสนอแนวทางทำไม เป็นแค่กองเชีย เสนอ แล้วทำไรได้ มโนว่าเป็นเจ้าของรึไง
หรือเป็นทีมสต้าฟ เป็นแค่กองเชียก็ทำได้แค่ บ่น ด่า ชม ก็แค่นั้นปะวะ ถ้าผมตอบว่าต้องซื้อคนนุ้นคนนี้ แล้วคุณจะเสนอ จะส่งเรื่องไปถึงสโมสรให้รึไง ปยอ
คุณก็เบื่อผม ผมก็ก็เกลียดคนแบบคุณ ก็ไม่ต้องเสือกกันไง
มาเสือกก่อน เสือกเถียงไมหยุด พวกเสือก แม่งชอบอ้างสาธารณะ แต่ไม่แหกตาดูว่า เสือกความคิดชาวบ้าน
เกลียดกัน ไม่เสือกกัน เข้าใจนะ จบนะ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 16074
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:07
เจอทีมใหญ่เล่นดี เจอทีมระดับกลางกับเล็กเล่นหมาไม่แด๊ก
ได้แต่เชียร์กันต่อปายยยย
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2007
ตอบ: 11687
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:10
แมนยู เหมือนชนะทางบอลสเปอร์สด้วยละ
1
0
รูปไม่หล่อ แถมจน แต่ก้อเลือกนะ

นักเตะหมู่บ้าน
Status: ผมสายฮา ไม่ใช่สาย WAR
เข้าร่วม: 10 Feb 2009
ตอบ: 2959
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:18
ปล้นทีมใหญ่ไปแจกทีมเล็ก

Edit

ไม่ได้ดูแหละ แต่ทำไมทะเลาะกัน รักกันเถิด

พิจารณาแล้วจะเห็นแค่ความว่างเปล่า
แก้ไขล่าสุดโดย Munez7 เมื่อ Thu Dec 05, 2019 06:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
One planet, one people. And as long as we remember

that we share one future...We will survive!
Status: Vice-Chairman
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1507
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:22
[RE]แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6
ขาดแม็คไม่ได้ละเดี๋ยวนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: จำได้ว่าเกิดมาผมก็เป็นเด็กผี
เข้าร่วม: 26 Jan 2010
ตอบ: 13385
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:27
แรชฟอร์ดเหมา!'น้ามู'เสียซิง'ผี'เก่งถูกเกมซิวไก่ 2-1 ขึ้นที่ 6
กองแช่งเสียหมาเลย 5555

หมายถึงกองแช่งให้แพ้นะเพื่อให้ปลดโอเล่นะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
นักเตะอบจ.
Status: หายใจลึกลึก
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1242
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:31
การที่ทีมเล่นกับทีมใหญ่ได้ขนาดนี้ แสดงให้เห็นว่า "เด็กเรามันมีของ" พอตัวเลย
แต่การเสียแต้มให้ทีมเล็กๆ เล่นเขี้ยวๆ แสดงให้เห็นว่า "เด็กของเรายังขาดประสบการณ์" อีกเยอะ

แฟนๆ คงต้องใจเย็นๆ กันหน่อยแหละ ให้เด็กๆ มันได้เติบโต
2
0
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 979
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:36
อย่าทะเลาะกันนนนน
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 6957
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:37
ผมขัดใจจุดโทษจริงๆ คนพากย์เงียบกันหมด ภาพช้ามันคาใจ VAR ก็นิ่งผู้บรรยายก็บอก พระเจ้าผมเซอร์ไพร์กับจุดโทษ และทีมงานวีเออาร์ นอกนั้นให้เครดิตกลางแมนยู กับรัชฟอร์ดจริงๆ มุมแรกฮุกตกพื้นแสบจริงๆ
0
0
Gig
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 22 Jan 2006
ตอบ: 2480
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:41
quote="SNOWFEG"]
กุกะแล้ววววว เด๋วเกมหน้าก็โดนซิตี้ ตบหัวทิ่ม
โคตรเกลียด วงจรอุบาท  

ชนะก็ไม่พอใจ
แพ้ก็ด่า
เสมอก็ไม่เอา
แล้วจะเอายังไงครับ???  

แล้วมันเรื่องของใคร คุณจะเอาไงก็เอาไปดิ  

ถ้าเอามาโพสบอร์ดสาธารณะก็ไม่ใช่เรื่องส่วนตัวแล้วล่ะครับ

แล้วคุณพอใจ ผมต้องพอใจปะ
ไม่เห็นด้วย ก็เม้นของตัวเองไปดิ
อ้างอิง ของคนอื่นทำไม ไม่เข้าใจ งง
มาเผือก ความคิดชาวบ้าน ดันจะมาเถียงอีก  

บอ์ดสาธารณะครับ ผมจะโพสอ้างอิงใครก็ได้
ถ้าไม่อยากให้คนอื่นอ่าน ไม่อยากให้โดนอ้างอิง ก็เก็บไว้ในใจ
อย่าเอามาโพสสิครับ  

ใช่ บอร์ด สาธารณะ จะโพสอ้งอิงใครก็ได้
ก็ถามมาว่าผมจะเอาไง ผมก็ตอบว่า คุณจะเอาไงก็เอาไปสิ ไง
ผมจะเอาไง ก็เรื่องของผมไง ก็น่าจะเข้า น่าจบได้ละ
ดันมาเถียงต่อ งงมาก  
Spoil

เนี่ย เบื่อจริงๆนะ พวกเอาแต่บ่นแต่ด่า
พอถามความคิดเห็นว่าจะเอายังไง ให้เสนอแนวทาง เสนอทางออก เสือกบอกว่าเรื่องของผม
บอร์ดสาธารณะมีไว้แลกเปลี่ยนความคิดเห็น ถ้าอยากจะเอายังไงก็แล้วแต่เอ็งเนี่ย
อย่ามาโพสให้เปลืองพื้นที่ เพราะโพสแล้วก็ต้องมีคนอ่าน มีคนเห็น แล้วพอเค้าถามว่าโพสงี้แล้วจะเอายังไง
เสือกไม่ตอบ บอกเรื่องส่วนตัวอีก เฮ้อ!  

เอ้า เออ ไม่จบว่ะ จะเสนอแนวทางทำไม เป็นแค่กองเชีย เสนอ แล้วทำไรได้ มโนว่าเป็นเจ้าของรึไง
หรือเป็นทีมสต้าฟ เป็นแค่กองเชียก็ทำได้แค่ บ่น ด่า ชม ก็แค่นั้นปะวะ ถ้าผมตอบว่าต้องซื้อคนนุ้นคนนี้ แล้วคุณจะเสนอ จะส่งเรื่องไปถึงสโมสรให้รึไง ปยอ
คุณก็เบื่อผม ผมก็ก็เกลียดคนแบบคุณ ก็ไม่ต้องเสือกกันไง
มาเสือกก่อน เสือกเถียงไมหยุด พวกเสือก แม่งชอบอ้างสาธารณะ แต่ไม่แหกตาดูว่า เสือกความคิดชาวบ้าน
เกลียดกัน ไม่เสือกกัน เข้าใจนะ จบนะ  
Spoil

เนี่ย มันเป็นอย่างเนี้ย พวกชอบโพสขยะ โพสระบายอารมณ์
แต่คนอื่นต้องมาอ่าน มาเจอขยะที่ที่ทิ้งไว้
เหมือนพวกโพสลอยๆ ด่าลอยๆบนเฟซบุค คือโพสเหมือนอยากให้คนอ่านคนเห็น คนคุยดัวย
พอถามว่าจะเอาไง ก็บอกว่าเสือกเรื่องของมึง
ไม่อยากให้เสือก ก็อย่าโพสลงบอร์ดสาธารณะไง
บอกตั้งแต่โพสข้างบนแล้ว
ย้ำนะย้ำ อ่านตรงนี้สั้นๆก็ได้
"ถ้าไม่อยากให้คนมาอ่าน ไม่อยากให้คนมาแสดงความคิดเห็นหรือเสือก
อย่ามาโพสบนบอร์ดสาธารณะ เพราะทุกคนจะได้อ่านโพสไม่สร้างสรรค์ของเอ็ง"  
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 5462
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:45
วนลูป
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 54137
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 06:59
อะไรเว้กับทีมใหญ่เก่งจัง​
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel