ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15313
โพสเมื่อ: Tue Nov 19, 2019 10:17
[RE: [Ornstein] พ่อ Haaland มาสนามซ้อมแมนยู]
Santiago J. Muñez พิมพ์ว่า:
ถ้ามาจริงเลือกทีมผิดแล้วมั้ง ผมชอบเคสของ Felix เลือกทีมฉลาดมาก
ดูแล้วน่าจะคำนวนหลายๆปัจจัย เรื่องความกดดัน+ระบบทีม+ลีก ฯลฯ  

ถ้าก่อนหน้านี้สักปีอาจจะใช่นะ

แต่ถ้ามาตอนนี้ ไม่มีอะไรให้กดดันแล้วครับ

แฟนบอลเลิกหวังความสำเร็จกันไปนานแล้ว 5555

แต่คาแรคเตอร์อย่างฮาลันด์ผมมั่นใจว่าเค้าน่าจะเอาชนะความกดดันได้ดี

ผมเห็นแววเด็กนรกรูนีย์ในตัวฮาลันด์เลยแหละ

เด็กนรกเหมือนกัน (ไม่ได้พูดถึงสไตล์การเล่นนะ)
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2013
ตอบ: 4796
โพสเมื่อ: Tue Nov 19, 2019 10:23
[RE][Ornstein] พ่อ Haaland มาสนามซ้อมแมนยู
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
ถ้ามาจริงเลือกทีมผิดแล้วมั้ง ผมชอบเคสของ Felix เลือกทีมฉลาดมาก
ดูแล้วน่าจะคำนวนหลายๆปัจจัย เรื่องความกดดัน+ระบบทีม+ลีก ฯลฯ  

แต่ถ้ามาตอนนี้ ไม่มีอะไรให้กดดันแล้วครับ

แฟนบอลเลิกหวังความสำเร็จกันไปนานแล้ว 5555

แต่คาแรคเตอร์อย่างฮาลันด์ผมมั่นใจว่าเค้าน่าจะเอาชนะความกดดันได้ดี

ผมเห็นแววเด็กนรกรูนีย์ในตัวฮาลันด์เลยแหละ

เด็กนรกเหมือนกัน (ไม่ได้พูดถึงสไตล์การเล่นนะ)  
ใช่ครับ คาแรคเตอร์เหมือนตอนรูนีย์ดาวรุ่งเลย ถ้าอยู่ในมือเซอร์อเล็กผมว่าปั้นได้เกิดเหมือนรูนีย์แน่นอน แต่โซลซาผมเอนเอียงว่าจะไม่ถึง คหสต. นะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: LFC
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 1029
โพสเมื่อ: Tue Nov 19, 2019 11:08
[Ornstein] พ่อ Haaland มาสนามซ้อมแมนยู
ราคาแรงเกิ้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2276
โพสเมื่อ: Tue Nov 19, 2019 15:03
[RE: [Ornstein] พ่อ Haaland มาสนามซ้อมแมนยู]
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:

เด็กยักษ์!!!
0
0
อย่าไปผูกมัดจิตใจไว้กับใคร มันคือการปิดโอกาสของตัวเอง

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: เหนื่อยหน่าย
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1412
โพสเมื่อ: Tue Nov 19, 2019 19:32
[RE][Ornstein] พ่อ Haaland มาสนามซ้อมแมนยู
edguy พิมพ์ว่า:
Resonance พิมพ์ว่า:
นอกจากเด็กมันชอบและค่าเหนื่อยเยอะ (อันหลังทีมอื่นน่าจะจ่ายได้เหมือนกัน)ผมไม่เห็นว่ามีเหตุผลไหนที่จะมาแมนยู เพราะทีมใหญ่หลายทีมจ้องอยู่  

นักฟุตบอลเค้าคิดเยอะกว่านั้นครับ
ไปผีตอนนี้ยังไงก็มีโอกาสได้เกิด แต่ถ้าไปอยู่ทีมท่านแล้วดับ หใดอนาคตแบบโอเดการ์ดก็ไทีมอื่นที่ได้โอกาสลงสนามเหอะ  

มาแก้ โอเดการ์ดไม่ดับนะครับ ซีซั่นนี้อยู่โซเซียดัด เก่งมากๆเลยนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel