ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: คิดดี พูดดี ทำดี
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2881
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2019 01:34
[RE: "เฮียจอร์"น้ำตาจะไหลใช้ฟุตบอลชนะใจแฟนสิงห์]
demo3339 พิมพ์ว่า:
ปีที่แล้ว ผมก็ว่าเล่นดีแล้วนะ คือเล่นตามบทบาทที่ได้รับมอบหมายสมบูรณ์เลยล่ะ ดพียวแต่แฟนบอลคาดหวังว่าเขาจะทำได้มากกว่านั้น(คงคล้ายๆกรณีเฮนโด้โดนแฟนหงส์ด่า แต่เป็นคนสำคัญของแผนทำทีมเสมอ คือโค้ชเขาเห็นในสิ่งที่แฟนบอลมองไม่เห็น) ปีนี่เล่นดีขึ้นกว่าเดิม ส่วนนึงคงเพราะแลมป์พาร์ดทำทีมสไตล์บุกเป็นหลัก เลยมีโอกาสปล่อยของในเกมรุกเพิ่มขึ้น จอร์จิญโญ่นี่ผมชอบมากๆครับ ไม่ชอบอย่างเดียวคือเวลายิงจุดโทษ ไม่รู้จะกระโดดทำไม มันขัดหูขัดตา ก็ไม่เห็นโกล์จะพุ่งไปก่อนซักที 555 คหสต ครับ  
ถ้ายิงเข้าทุกลูกแบบที่ผ่านมาก็ให้เขากระโดดไปเถอะดีแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel