ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 May 2011
ตอบ: 4819
โพสเมื่อ: Thu Nov 14, 2019 16:21
[RE: แฟนซิงไม่ซิง]
เอาเล่นเอาได้ แต่เอาเป็นเมียไม่เอา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Thu Nov 14, 2019 16:24
Negrito พิมพ์ว่า:
ไม่ซีอ่ะ ละที่แฟนท่านเล่ามามันคือเรื่องปกติเลยล่ะ
เพราะโอกาสที่ ผญ จะมี sex มันง่ายกว่า ผช เยอะ
จะว่าไปขนาด ผช ว่ามียากกว่า ยังมีไม่ใช่น้อย (
ไม่นับซื้อ) แต่ปกติเรื่องแบบนี้เขาจะไม่เล่าให้คนที่รับไม่ได้ฟัง

จริงหรอครับ ผญ มีง่ายกว่ามากเลยหรอ ไม่รักนวลสงวนตัวเลยหรือไง ให้คนมาเอาง่ายๆ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Apr 2007
ตอบ: 11036
โพสเมื่อ: Thu Nov 14, 2019 16:26
ขึ้นอยู่กับสังคมนะ คือ ผมแทบจะไม่เจอแบบ จขม. เลย น้อยมากที่จะเจอแบบทำตัวไม่ดี

ส่วนซิงไม่ซิง ผมไม่ถือ

คบกับแฟนผ่านมาเยอะ ก็อาจคิดๆ หน่อย

แต่ถ้าเป็นชู้กับผัวชาวบ้าน เป็นเมียน้อย FWB ONS อะไรที่ฟรีๆ ผมไม่มองเลย

คือผมมีปัญญาหาผู้หญิงดีๆ ได้สบายๆ

0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 19099
โพสเมื่อ: Thu Nov 14, 2019 16:31
insidemee พิมพ์ว่า:
ไม่ซีอ่ะ ละที่แฟนท่านเล่ามามันคือเรื่องปกติเลยล่ะ
เพราะโอกาสที่ ผญ จะมี sex มันง่ายกว่า ผช เยอะ
จะว่าไปขนาด ผช ว่ามียากกว่า ยังมีไม่ใช่น้อย (
ไม่นับซื้อ) แต่ปกติเรื่องแบบนี้เขาจะไม่เล่าให้คนที่รับไม่ได้ฟัง

จริงหรอครับ ผญ มีง่ายกว่ามากเลยหรอ ไม่รักนวลสงวนตัวเลยหรือไง ให้คนมาเอาง่ายๆ  

ผช ไปขอ ผญ มีอะไรด้วย
กับ ผญ อ่อยให้ ผช มามีอะไรด้วย
ท่านคิดว่าแบบไหนยากกว่ากันล่ะครับ

เรื่องรักนวลสงวนตัวมันแล้วแต่คนครับ บางคนเจอ ผช
มา 20 กว่าคน ไม่เคยยอมเลย มาเจอคนที่ 21 แค่2-3
วันแล้วยอมก็มี
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Nov 14, 2019 16:35
insidemee พิมพ์ว่า:

ผช ไปขอ ผญ มีอะไรด้วย
กับ ผญ อ่อยให้ ผช มามีอะไรด้วย
ท่านคิดว่าแบบไหนยากกว่ากันล่ะครับ

เรื่องรักนวลสงวนตัวมันแล้วแต่คนครับ บางคนเจอ ผช
มา 20 กว่าคน ไม่เคยยอมเลย มาเจอคนที่ 21 แค่2-3
วันแล้วยอมก็มี  

แนวนี้ถูกใจให้เลยนี่ก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 Mar 2008
ตอบ: 216
โพสเมื่อ: Thu Nov 14, 2019 17:21
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:
spideer13 พิมพ์ว่า:
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:
captain price พิมพ์ว่า:
ผมว่า FWB นี่มันไม่ค่อยโอเคนะ นอกจาก Sex มันมีความไม่ปกติในความสัมพันธ์ มันมีชุดความคิดอีกแบบเลย ระหว่างเคยมี Sex กับแฟนเท่านั้นมาก่อน กับ FWB มาก่อน  

fwb กับ ons นี่ต่างกันมากโขเลยนะครับ

fwb ไม่ใช่ว่าปุบปับมาเยกันนะ มันก็เหมือนแฟนนั่นแหละเอาจริงๆ มันไปกินข้าวดูหนังเทคแคร์ ถามไถ่ทุกวันปกติ ง่ายๆว่ามันไปกะคนนนั้นคนเดียวนั่นแหละ แต่มันแค่ไม่ให้สถานะแฟนแค่นั้นเอง

แต่ถามว่ามันพัฒนาไปเป็นแฟนจริงๆได้มั้ย ผมเห็นก็มีนะ แต่ส่วนใหญ่ไม่

ส่วน ons นั่นอะ มั่วของจริงเลยแหละ  

แล้ว FWB นี่เขายังเป็นเพื่อนกันอยู่มั้ยครับ
ถ้ายังเป็นเพื่อนกันอยู่
แล้วเกิด sex เราไม่ถูกใจแฟน
ก็มีโอกาสที่เขาจะไป FWB ได้อีกนะครับ
เพราะที่เขามี FWB หลักๆเลยก็เพราะเรื่องsex

ปล.ไม่ถูกใจ เช่นเล็กกว่า FWB ,ไม่อึด ,เสร็จคนเดียว เป็นต้นครับ  

ท่านหมายถึงยังไง ?

ถ้าตามที่ผมเข้าใจ คือ A B ไม่ถูกใจเรื่อง SEX แล้วแยกย้ายถูกมั้ย ? แล้วเป็นเพื่อนกันได้รึเปล่า ก็แล้วแต่คู่ไปนั่นแหละ เราคาดเดาไม่ได้

แล้วสาวไปมี FWB ต่อ ? ก็สิทธิ์ของเขา ถ้าเขาไม่ควบพร้อมกันจะเรียกว่ามั่วได้ไง ?

งั้นคนที่มีแฟนมาหลายคนแต่ไปทีละคนก็มั่วเหมือนกันสิถูกต้องไหม ?

เอาตรงๆ มันไม่ต่างกับมีแฟนหรอก ตราบใดที่ทำตามกฏจริงๆอะ FWB คือ ไม่มีพันธะกับใครทั้งคู่นะ ไม่ว่าจะแฟน หรือคู่นอนอะ  

Friend with benefit จำเป็นต้องมีเพื่อนคนเดียวหรอครับ? ผมว่าไม่ใช่นะ

เพราะไม่มีพันธะต่อกันละกัน ถ้าเพื่อนคนอื่นที่พอใจจะใช้ความสัมพันธ์นี้ ก็มี Benefit กับอีกคนได้นิครับ?

หรือผมเข้าใจอะไรคำนี้ผิด?
0
0
"อดีตคือบทเรียน อนาคตคือความหวัง ปัจจุบันคือความจริง"

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel