ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 5849
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 12:55
ถูกแบนแล้ว
[RE: ROV ช่วยทีครับออฟเลน]
โอเมน กับ รอกซี่ ครับ อารัมก็กดได้ทุกตัวที่ตีใกล้
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: United Never Die
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 260
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 12:58
[RE]ROV ช่วยทีครับออฟเลน
Roxie ชนะสบายๆ ตั้งแต่เวล1 กลางเกมไปมี รองเท้าเกาะ เกาะไฟ ชิลออฟลอต แค่นี้ก็สบายๆ ละ เราเคลียครีปได้ก่อนทุกเวฟยุแล้ว ตัดนกตัดป่า ไปเรื่อย ออกตัดเลือดเวทมาอีกชิ้นคือจบเลย ตอนนี้ต่อให้คิวกรอทของเต็มยังสู้ร้อกซี่ไม่ได้เลย ยืน1-1 กัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1553
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 13:07
marja กดได้แต่เวลาทีมไฟท์จะเสียเปรียบหน่อยๆ
1
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6720
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 13:07
[Scholes18] พิมพ์ว่า:
Roxie ชนะสบายๆ ตั้งแต่เวล1 กลางเกมไปมี รองเท้าเกาะ เกาะไฟ ชิลออฟลอต แค่นี้ก็สบายๆ ละ เราเคลียครีปได้ก่อนทุกเวฟยุแล้ว ตัดนกตัดป่า ไปเรื่อย ออกตัดเลือดเวทมาอีกชิ้นคือจบเลย ตอนนี้ต่อให้คิวกรอทของเต็มยังสู้ร้อกซี่ไม่ได้เลย ยืน1-1 กัน  

ขอบคุณครับเด๋วไปลองฝึกให้ชินกับสกิลและจังหวะการเล่น
0
0
แข้งเจลีก
Status: John Terry
เข้าร่วม: 24 Jul 2007
ตอบ: 5095
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 13:23
ส่วนตัวแนะนำทาร่า ออกเกาะไฟครับ

เวลาคิลกอช กดสกิล2 ให้โดดออกมา

พอสกิล2มันหมด ค่อยกลับเข้าไป

คิลกรอสดูดเลือดได้จริง แต่จะดูดได้ก็ต่อเมื่อได้ตี

ยืนแลกกัน โดนเกราะไฟเบิน แย่อยู่

เพิ่มเติมข้อมูล คิลกอสเลือดเด้งจากสกิล2เป็นหลักครับ

หอกมันจะขาวๆหน่อย ให้เดินหนีออกมาเวลามันกดสกิลนี้
แก้ไขล่าสุดโดย -Terry- เมื่อ Tue Oct 22, 2019 13:28, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 04 Oct 2009
ตอบ: 6998
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 13:26
marja ได้อยู่นะ เน้นตอดมันกับเคลียครีป แล้วอย่าให้มันถึงตัวเรา
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 13:38
-Terry- พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวแนะนำทาร่า ออกเกาะไฟครับ

เวลาคิลกอช กดสกิล2 ให้โดดออกมา

พอสกิล2มันหมด ค่อยกลับเข้าไป

คิลกรอสดูดเลือดได้จริง แต่จะดูดได้ก็ต่อเมื่อได้ตี

ยืนแลกกัน โดนเกราะไฟเบิน แย่อยู่

เพิ่มเติมข้อมูล คิลกอสเลือดเด้งจากสกิล2เป็นหลักครับ

หอกมันจะขาวๆหน่อย ให้เดินหนีออกมาเวลามันกดสกิลนี้  

ขอบคุณครับความรู้ใหม่เลย เพราะไม่เคยเล่นหรือกดอ่านสกิลของคิลกรอทเลย
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 13:50
เรียกกูว่าสิงห์ใหญ่ พิมพ์ว่า:
marja ได้อยู่นะ เน้นตอดมันกับเคลียครีป แล้วอย่าให้มันถึงตัวเรา  

ออกตัดเลือดชิ้นแรกๆ ดีไม่ดีจะฆ่าได้เลยไหมครับ โดนไดฟ์ป้อมก็สามารถเครียครีปและเอาตัวรอดได้ ตรงคอนเซปผมพอดีเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 465
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 13:55
จริงๆหลายๆตัวก็สู้ได้ฮะ แค่ต้องใช้จังหวะนิดนึง ทริคผมคือไปป่วนๆล่อให้มันเข้ามา ถ้ามันเปิดอัลติให้เราถอยเลย รอมันอัลติหมดละเราค่อยเข้าไปซัด เพราะ 70-80% ที่ผมเจอ เวลามันเปิดอัลติละได้ดูดเลือดมา มันจะไม่ค่อยกลัวเราเพราะมันก็มั่นใจว่าเลือดเยอะพอจะบวกต่อได้

แพนด้าค่อยข้างจะสูสีหน่อย ต้องเบิร์สชุดเดียวให้โดนหมด ถ้ามันไม่ตายละเราฟลิกเกอร์ไม่เหลือ ก็นอนเลย
เวเรสก็ยื้อได้นานหน่อยเพราะมีดูดเลือดด้วย
แต่หลังๆผมเล่นแต่ยีน่า ดาเมจมี cc ครบ ถ้าเบิร์สไปชุดแรกละมันยังไม่ถอย โดนชุด 2 ยังไงก็ไม่รอด ยีน่าเข้าออกไว เล่นมันส์มาก
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 652
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 13:56
[RE]ROV ช่วยทีครับออฟเลน
ผมเอาเรียวมะไปแก้นะ แทงแล้วหมุนนออก เน้นตอดเลือดมัน พลังแฝง รีคูลดาว ด้วยนะ พยายามอย่าให้มันเข้าถึงตัวหรือให้มันเเข้ามาตีครีป เราก็ค่อยๆตีลาสครีปของเราไปแต่เก็บสกิลไว้แทงมันเท่านั้น กดเลนมันได้อยู่นะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 13:57
i-ka พิมพ์ว่า:
Ikawa_Kazuhiko พิมพ์ว่า:
ผมเมนคิลกรอท ผมเกลียดร็อคซี่ครับ  

เปิดอัลติยืน+แพ้ร๊อคซี่หรอครับ ภาพในหัวผมเลือดน่าจะเด้งมากกว่าโดนไฟเผารึป่าว  

เอากันไม่ลงครับ ถ้า 1-1  

เคยเจอพวกแพนด้าไหมครับ แพนด้าพอชนเลนกับคิลกรอทไหวไหมครับ และเลทเกมเจอกันใครจะชนะ  

เคยครับ หวานเลยถ้าเจอแพนด้า สบายๆ  

ขอถามอีกคำถามนะครับ คิลกรอท 1-1 กับ ลอเรียล ใครชนะครับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 14:02
Progessive พิมพ์ว่า:
ผมเอาเรียวมะไปแก้นะ แทงแล้วหมุนนออก เน้นตอดเลือดมัน พลังแฝง รีคูลดาว ด้วยนะ พยายามอย่าให้มันเข้าถึงตัวหรือให้มันเเข้ามาตีครีป เราก็ค่อยๆตีลาสครีปของเราไปแต่เก็บสกิลไว้แทงมันเท่านั้น กดเลนมันได้อยู่นะ  

ถ้าเริ่มมีของ 3-4 ชิ้นละมันได้ขวานสโลว์แล้วละมันเปิดอัลติพุ่งเข้าหา ยืนแลกไม่น่าจะไหวจะหนีก็ไม่น่าจะวิ่งออก อันนี้ความน่าจะเป็นที่ผมคิดไว้ในหัว
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 21 Nov 2014
ตอบ: 9354
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 14:04
ตัวที่ใช้สกิลตอดได้ดี หรือใช้ระยะสู้น่ะครับ ริคเตอร์ เรียวมะ แพนด้า ต้นเกมกดได้สบาย (เอาสกิลตอดเอา แล้วอย่าให้มันมาถึงตัวเรา ถ้าจะให้ดีก็คุมครีปไว้ มันจะตอดเลือดจากครีปไม่ได้ แล้วก็ถ้าจะเน้นกดเลนไม่ได้เน้นเติมอยู่แล้ว ก็ไม่ต้องตีครีป ปล่อยให้ครีปตายเองให้มันลาสไม่ได้ เราก็กดติดเลนได้สบาย

เพียงแต่มันก็ได้ต้นเกม พอเลทเกมคิลกอตเกิด ก็ยับอยู่ดี เพราะงั้นต้องเรียกป่าหรือเมจมาช่วยแก๊งค์ด้วย ถ้าป่าเป็นหรือเมจเป็น เค้าจะมาช่วยกด แต่ถ้าไม่ ปล่อยเราโซโล่คนเดียว เลทเกมก็ต้องยอมรับสภาพ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 14:15
GALIYONGSAYNO พิมพ์ว่า:
จริงๆหลายๆตัวก็สู้ได้ฮะ แค่ต้องใช้จังหวะนิดนึง ทริคผมคือไปป่วนๆล่อให้มันเข้ามา ถ้ามันเปิดอัลติให้เราถอยเลย รอมันอัลติหมดละเราค่อยเข้าไปซัด เพราะ 70-80% ที่ผมเจอ เวลามันเปิดอัลติละได้ดูดเลือดมา มันจะไม่ค่อยกลัวเราเพราะมันก็มั่นใจว่าเลือดเยอะพอจะบวกต่อได้

แพนด้าค่อยข้างจะสูสีหน่อย ต้องเบิร์สชุดเดียวให้โดนหมด ถ้ามันไม่ตายละเราฟลิกเกอร์ไม่เหลือ ก็นอนเลย
เวเรสก็ยื้อได้นานหน่อยเพราะมีดูดเลือดด้วย
แต่หลังๆผมเล่นแต่ยีน่า ดาเมจมี cc ครบ ถ้าเบิร์สไปชุดแรกละมันยังไม่ถอย โดนชุด 2 ยังไงก็ไม่รอด ยีน่าเข้าออกไว เล่นมันส์มาก  

จริงๆผมอยากเล่นยีน่าเป็นตัวแรกๆเลย เครียร์ครีปเร็วเข้าออกเร็วโดนไดฟ์ก็ไม่กลัวล้วงได้ แต่มันต้องใช้สกิลเพล์ค่อนข้างสูงถึงจะรีดความสามารถของมันออกมาได้แบบ100% อาการกลัวโดนด่าเพราะไม่เคยเล่น เลยทำให้ผมไม่กล้าหยิบมาเล่น

ฟอเรนกว่าจะเล่นให้ช่ำแบบใช้จังหวะเก็บดอกต่อสกิลแบบรวดเร็วไม่สะดุดไม่ชะงักแทงจนตายแบบไม่ได้ขยับก็ปาเข้าไป 150กว่าเกม
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2010
ตอบ: 7606
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 14:18
ผมเมนคิลกรอท ผมเกลียดร็อคซี่ครับ  

เปิดอัลติยืน+แพ้ร๊อคซี่หรอครับ ภาพในหัวผมเลือดน่าจะเด้งมากกว่าโดนไฟเผารึป่าว  

เอากันไม่ลงครับ ถ้า 1-1  

เคยเจอพวกแพนด้าไหมครับ แพนด้าพอชนเลนกับคิลกรอทไหวไหมครับ และเลทเกมเจอกันใครจะชนะ  

เคยครับ หวานเลยถ้าเจอแพนด้า สบายๆ  

ขอถามอีกคำถามนะครับ คิลกรอท 1-1 กับ ลอเรียล ใครชนะครับ  

ไม่รู้แหะ ผมไม่เคย 1-1 กับรอเรียลเลย
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel