ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1222
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 13:30
คิดว่ากรรมการคู่ บรร ท่าเรือ จะโดนอะไรไหม
yut_arsenal พิมพ์ว่า:
ผมว่าโดน เพราะพลาดจังๆ2จังหวะ ลูกหลุดเดี่ยวของสุภโชคไม่ล้ำหน้า กับฟรีคิกที่ปล่อยให้เล่นเพราะได้เปรียบ

ศุภโชคหลุดเดี่ยว ล้ำตรงไหนครับ?
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะหมู่บ้าน
Status: เทพท่องเมฆาเร้นกาย
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1829
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 13:36
[RE: คิดว่ากรรมการคู่ บรร ท่าเรือ จะโดนอะไรไหม]
nichaojung พิมพ์ว่า:
Amune04 พิมพ์ว่า:
อาจไม่โดนก็ได้คับ ลูกแรก อาจแย้งว่าก้ำกึ่ง ลูกฟรีคิกอาจแย้งว่า ศศลัก ล้ำหน้า เลยไม่ถือว่าได้เปรียบ เลยกลับคำตัดสิน  

ล้ำหน้าแล้วปล่อยยิงทำไมครับ พอปล่อยยิง คือทุกอย่างจบแล้ว ปล่อย แล้วถ้ายิงเข้า จะย้อนกลับมาเป่าล้ำหน้าก่อนไหม นั่นแหละ ตัดสินกากเกิน  

กรรมการมันไม่ทันเกมส์คับ ลูกนี้โทษไลน์แมนเต็มๆถัาไม่ยอมยก เพราะผมว่ากรรมการมันดูไม่ทันแน่นอน แต่ที่บอกคือ มันอ้างย้อนหลังได้ว่ามันตัดสินแบบนี้ เพราะเหตุแบบนี้ ฟังขึ้นมั้ยก็อีกเรื่องหนึ่ง ถามว่ากากมั้ย โคตรกากคับ หลายๆจังหวะดูลกๆมาก ตัดสินบอลนักเรียนนี่มียกพวกตีกันอะคับแบบนี้
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2010
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 13:36
[RE: คิดว่ากรรมการคู่ บรร ท่าเรือ จะโดนอะไรไหม]
BananaZIII พิมพ์ว่า:
yut_arsenal พิมพ์ว่า:
ผมว่าโดน เพราะพลาดจังๆ2จังหวะ ลูกหลุดเดี่ยวของสุภโชคไม่ล้ำหน้า กับฟรีคิกที่ปล่อยให้เล่นเพราะได้เปรียบ

ศุภโชคหลุดเดี่ยว ล้ำตรงไหนครับ?  

ผมบอกว่าไม่ล้ำหน้า
0
0

คนโง่มักคิดว่าตัวเองฉลาด คนฉลาดมักแกล้งโง่

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel