ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: You've called down the thunder, now reap the whirl
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Jan 2009
ตอบ: 9027
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 12:47
อุมัร อับดุลเราะห์มาน ยังเบอร์ต้นๆของเอเชียอยู่ไหมครับ
หลังจากเจ็บเข่าหนัก พักไปปีนึง กลับมายังเรียกฟอร์มเก่าๆมาไม่ได้เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: รักเธอเสมอ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 34188
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 13:02
[RE: อุมัร อับดุลเราะห์มาน ยังเบอร์ต้นๆของเอเชียอยู่ไหมครับ]
ยังไม่ฟิตเต็มร้อยด้วยมั่ง
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 2947
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 13:41
[RE: อุมัร อับดุลเราะห์มาน ยังเบอร์ต้นๆของเอเชียอยู่ไหมครับ]
พอพีคละดันเจ็บหนักต้องผ่าเข่า ทีนี้ดับยาวเร่งไม่ขึ้นเลย
ไม่งั้นผมว่ามีย้าย ยิ่งตอนนี้พวกอาหรับเป็นเจ้าของทีมเยอะแยะ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 11 Mar 2011
ตอบ: 2937
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 13:42
เพิ่งหายเจ็บกลับมานิครับ แต่ก็ยังดูอันตรายอยู่นะ

เสียดายจริงๆที่แกไม่ได้ไปยุโรป ตอนนี้ก็คงไม่มีโอกาสแล้ว
0
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3236
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 17:58
ตอนพีคๆ นี้น้องๆ โอซิล ซิลบา เลยนะ

แทงช่อง วางบอลใกล้-ไกล ลากเลื้อย อย่างโหด
0
0
.
~ OLD ENGLISH MASTIFF ~
.
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Thu Oct 17, 2019 18:31
ถูกแบนแล้ว
Cha_Lamp พิมพ์ว่า:
149.6 พิมพ์ว่า:
ตัวท๊อปๆเอเชียตอนนี้น่าจะอยู่ที่เกาหลีญี่ปุ่นหมด พวกตะวันออกกลางส่วนใหญ่เล่นในประเทศ เวลตันไว

อย่างโอมาร์ไม่ยอมออกนอกประเทศสักที คงเพราะอยู่นั่นก็เงินดี งานสบายไม่เครียดเป็นพระเจ้าที่ uae

omar ไปทดสอบฝีเท้าที่ Man city 2 สัปดาห์และเข้าตาเหล่าบรรดาสตาฟทั้งหมด
แต่ติดปัญหาเรื่อง WP ที่อังกฤษ เพราะตอนนั้น ranking ทีมชาติยังสูงและยังติดทีมชาติน้อยอยู่ เลยทำให้แกไม่ได้ย้าย

คร่าวๆ โอมาร์เป็นชาว เยเมน มีพี่น้อง 3 คน แกเป็นคนสุดท้องและเล่นบอลเก่งที่สุด
จนโดน Al Ain ดึงตัวไป เจ้าของทีมไม่อยากเสียโอมาร์
เลยมีขอตกลงแลกเปลี่ยน โดยให้สัญชาติทั้งครอบครัว
และมาอยู่ที่ UAE สัญญาเงินเดือน 75,000 ปอนด์(ไม่หักภาษี)

คร่าวๆ ประมาณนี้ อ่านมาสักพักประวัติเจ้าหนูนี่
เจ้าตัวมันอยากย้ายไปเล่นกับคนเก่งๆ อยู่ แต่ติดที่เจ้าของทีมไม่อยากเสียเจ้าตัวไป
ตอนนี้โอมาร์ก็ได้หักหลัง al ain ไปอยู่กับคู่แข่งในลีกแล้ว Al Jazira รายละเอียดจำไม่ได้  
ถือว่าได้น้อยอยุ่นะ ถ้าได้เป็น วีค ว่าไปอย่าง สงสัยสโมสรใหม่เปย์เยอะกว่า
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel