ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34005
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 14:43
[RE: ฟานไดร์หลังหักกกกก]
tumchicchic พิมพ์ว่า:
GOSSIPMAN11 พิมพ์ว่า:
ACTART พิมพ์ว่า:
ดี จัดหนักๆ พอหลังหักที ถ้าไม่บอกไม่รู้เลยนะเนี่ย เงียบกริบบบ

พอสกัดบอลได้จังหวะนึง โอโหวว มีมู้มายิ่งฝ่าแมนจิได้แชมป์พรีเมียร์อีก  

เงียบตรงไหนวะ กระทุ้หลังเกมมีเพียบ

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1811097

เพียบตรงไหนวะ มู้เดียวเนี่ยนะะะะะะะะะะะะะะะะะ  
จะแซะเค้าดันขี้เกียจหาข้อมูลอีก ฉลาดแท้  

เค้าเรียกปั่น ไอโง่  

อ่าวโค๊ชตุ้ม จะปั่นเค้า โดนเองซะงั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 17:35
GOSSIPMAN11 พิมพ์ว่า:
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
อ่านเม้นท์กำลังมันส์ๆ แต่มาสะดุดที่คำว่า ไม่วอร์เพราะไม่มีประวัติศาสตร์ที่เทียบเคียงจะมาวอร์ด้วย

สุดยอดเลยครับ ต้องมีสกิลระดับไหนเนี่ย ที่จะมาวอร์กับคุณได้ครับเนี่ย สูงส่งจริงๆ  

ไม่สูงส่งหรอกครับ....แต่ถ้าอยู่เฉยๆผมแทบไม่ไปยุ่งกับทีมที่คุณเชียร์เพราะไม่มีอะไรให้น่าอิจฉาจริงๆ ประวัติศาสตร์ทีมก็ไม่ได้มีอะไรแข่งขันเป็นอริกันเหมือนแมนยู ก็เห็นมีแต่แดงเดือด ไม่เห็นมีปืนหงส์เดือด ปกติทีมอื่นไม่มาแซะทีมผมก่อนผมก็ไปแตะหรอกครับ...ก็กองเชียร์ทีมคุณเข้ามาแซะก่อนผมถึงเล่นด้วย แต่ถ้าแมนยูผมไปแซะเรื่อยๆเป็นปกติ....ก็แค่นั้น ไม่ต้องตื่นตกใจมาก น่อลนังเป็น 1/3 ทีมยิ่งใหญ่ในเกาะอังกฤษ แต่แค่น้อยกว่าทีมผมหน่อยแค่นั้น ผมยังให้แมนยู่ที่หนึ่งนะ  

รับทราบครับพี่ โอเคครับ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6376
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 22:08
อ่าววว ตั้มชิคชิคบินซะงั้น แล้วผมจะอ่านสไตล์ชิคชิคเรียกชื่อนักเตะจากยูสไหนได้อีกฟระ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: keep the blue flag flying high
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 10844
โพสเมื่อ: Sat Oct 05, 2019 20:46
ไปสักที แฟนเชลซียังรำคาญเลย เรียบกชื่อมั่วซั่วไปหมดผมก็นึกคำด่าไม่ถูกแต่มีคนในมู้นี้บอกแว้น เลยนึกออกเออมันแว้นจริง
0
0
CHELSEA||WJSN&FE:VERSE_LUDA|LE SSERAFIMChaeWon-DreamcatcherJiU/SuA-QWER Hina/Chodan

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: A man who sold the world
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 13247
โพสเมื่อ: Sun Oct 06, 2019 23:12
ยูสมาตรฐานต่ำมาหลายปี ในที่สุดก็กลับไปสู่ที่ที่เหมาะสม

0
0

Wake up and be awesome.
There's always another reason to keep on living.
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel