ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6754
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 01:15
[RE: ฟานไดร์หลังหักกกกก]
ไปสุสานเลย เห็นพยายามปั่นมาหลายครั้งแล้วไม่มีใครเล่นด้วย พอมีคนเล่นด้วยไปสุสานเลย ตกลงใครปั่นใครฟะเนี่ย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 13234
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 01:25
tumchicchic พิมพ์ว่า:
มันจังโว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆ หมงตีปีกดิ้นดิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555  
ไอ้เด็กแว้นไปลงนรกซะ
2
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ปากไม่ตรงกับใจ เพราะใจตรงไปหาเธอ แหม่
เข้าร่วม: 26 May 2011
ตอบ: 18020
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 01:49
กุเขียม ใครปั่นใครวะทีงี้ คนปั่นบิน
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13691
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 01:49

ปั่นมาทั้งชีวิต ไม่มีคนขึ้น พอครั้งนี้ปั้นขึ้น ตัวเองตาย ถึงว่าทำจุดประสงค์ได้สมบูรณ์แล้ว
2
0
Don't tell mom I'm in Succersuck

แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44346
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 02:34
เจอการ์ดกับดักของยูสก๊อสซิบแมน ดับเบิลคิลเลย สรุปปั่นพอกันสองฝ่าย
แก้ไขล่าสุดโดย Cafitiliar เมื่อ Fri Oct 04, 2019 02:36, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8082
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 06:48
พยายามปั่นมาหลายกระทู้ อยากมีตัวตนเลยปลิวหายเลย
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7156
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 08:30
f*** พิมพ์ว่า:
GOSSIPMAN11 พิมพ์ว่า:
อันนี้นับเป็นเลี้ยงผ่านไหมฮะ ขอความรู้  
เลี้ยงไม่ผ่านครับ ถ้าเลี้ยงผ่านต้องแบบนี้ครับ

อันนี้ผ่าน แล้วก็ไม่มองด้วยครับ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับคนดูบอลไม่เป้นอย่างคุณด้วยนะครับ

555555555+ ร้อนเลยหรอพ่อหนุ่ม ถามเป็นความรู้ครับ

น่อลโดนบ่อยแล้วทั้ง อาซา ทั้งกิ๊ก ลากครึ่งสนามหลบกองหลังไป 5-6ตัว มายิงแสกหน้าเข้าไปดื้อๆ

แบบพวกนี้เข้าใจไงว่าโดนเลี้ยงผ่านแบบโง่ๆเลย

แต่ขอไดร์เนี้ย เรียกเลี้ยงผ่านโง่ๆแบบกองหลังน่อลไหมรึไม่นับว่าเลี่ยงผ่านไง อยากรู้ตอบที

ไม่ต้องถามเป็นความรู้หรอกครับดูไร้เดียงสาไป....ก็ตั้งใจเข้ามาแซะอยู่แล้ว..มันดูกระจอกอ่ะครับ ถ้าแค่นี้ตีความเองไม่ออกอย่าดูบอลเลยครับเสียเวลา เพราะผมด่าทีมตัวเองเหมือนคุณด่ากองหลังน่อลเป็นกองหลังโง่ๆไม่ลง...มันเก่งเกินหลังน่อลไปเยอะ แบกพาทีมได้ UCL ผมด่าไม่ลงจริงๆ....ถ้วยที่น่อลไม่มีปัญญาได้อ่ะครับ ผมเลยไม่รู้จะบอกยังงัยดี เอาเป็นว่าไปศึกษาหาอ่านเอาเองนะครับว่าไดร์จะเรียกว่าอะไร จะได้ฉลาดๆขึ้น ศึกษาช่วยตัวเองบ้างก็ได้ครับ อย่าพึ่งพาถามคนอื่นเยอะเลย ศึกษาดูบอลเยอะๆครับจะได้ไม่โง่ต้องคอยมาถามคนอื่นแบบนี้  

แปลว่าหลังหักแบบฉลาดหรอฮะ จะได้เข้าใจ 55555+

คุยกับคุณสนุกดีอ่าคุณเป็นคนฉลาดดี มีเหตุผลมองเห็นความโง่ของผมออก

คนอื่นๆมองข้ามความโง่งมผมไปหมดเลยเสียใจ ปั่นไม่ได้เลย

๊UCL นี่อยากได้บ้างจริงๆแต่ทีมไม่ฉลาดปัญญาไม่สูงส่งเหมือนทีมคุณอ่าเซ็งมาก

ชาตินี้จะมีปัญญาเปล่าไม่รู้

ดีนะปีที่แล้วแมนซิตี้ในลีกฉลาดกว่ามีปัญญาเยอะกว่า

ไม่งั้นทีมอื่นๆที่โง่งม ไม่ได้ที่ 1 จะอยู่ยังไงเนี้ย

ถ้วยทองที่เคยฉลาดได้มาครั้งนึงก็หมดความฉลาดไปแล้วเสียใจมั๊กๆ

กว่าทีมผมจะได้สัมผัสความหนักของถ้วยอีกสักครั้งก็ไม่รู้ว่าต้องรออีกนานแค่ไหน

เฮ้อเกิดมาได้เห็นชูถ้วยแปบเดียวเองนับว่าเป็นบุญตาจริงๆ

แต่ปีนี้ทีมคุณปัญญาสูงส่งมากน่ากลัวจะได้ปีนี้จริงๆ

เสียใจไม่มีปัญญาสู้ได้เลยอ่าทีมกลางตาราง ไม่มีกองหลังฉลาดๆแบทีมคุณบ้าง

ปล. อิอิ

ยินดีด้วยครับ เก่งจริงๆ สุดยอดมากครับ....ประวัติศาสตร์ทีมผมคงไม่มีโอกาสได้แบบนั้น อิจฉาจริงๆครับ เพ้อกับประวัติศาสตร์เก่าไปแล้วกันนะครับ ส่วนผมขอสนุกกับการลุ้นแชมป์ของทีมผมก่อนช่วงนี้ คุณจะบ่นเพ้ออะไรตามสบายเลยครับ จะได้สบายใจขึ้น จะได้มีความสุขครับ ......  

555555+ เรื่องความสุขวันนี้ผมมีละครับ

คุณก็น่าจะรู้นะเพราะอะไร ทั้งวันผมรอคนอย่างคุณนี่หละ

ปล. อิอิ ไปละไม่ปั่นแล้วขอบคุณสำหรับวันดีๆนะครับ

ขอโทษด้วยนะขึ้นมาได้แล้วหลุมผมตื้น มีแต่คนกระโดดข้าม

ที่ต้องขอบคุณน่าจะเป็นพวกผมมากกว่า ทีมกากหายหัวกันไปนานไม่ได้มีใครมาให้วอร์เล่น คิดไปเองหรือเปล่าว่าสนุกอยู่คนเดียว ถถถถ อ่อนจริงพ่อคุณ ดันโชว์โง่ไม่รู้สะอีกดันมโนคนเดียวสะงั้น  

55555+ ยังอีกขึ้นมาได้แล้วผมท้องแข็งไปหมดแล้ว

เดี๋ยวโดนข้อหาฟรัดกระทู้นะเถียงกันไร้สาระ

เดี๋ยววันหน้ามาดักใหม่ เกียมตัวดีๆ

วันนี้เราให้นายชนะสบายใจได้แล้วนะ ปลอบใจอุตสาห์หลงมาคุยด้วย

ปล. ถ้าบอกผมปั่นคุณไม่ขึ้นนี่ขี้ตั๊วนะ อิอิ ฝันดี จุบุ๊จุบุ๊

สงสัยจะเข้าใจคำว่าปั่นผิด ถ้าปั่นแบบมีสกิลของจริง ดูเพื่อนสองคนของท่านที่ลงหลุมไป แบบนั้นเรียกโดนปั่น แต่ของท่านเนี่ย ไม่มีอะไรเลยครับ สกีลอนุบาล วาทะเบสิค ทำอะไรได้ นังมามโนว่าปั่น ยอมใจจริงๆ อารมณ์ทีมเสมอโอกาสยิง 0 แต่พอใจ ทีมเล่นดี 555 จบนะ สบายใจแค่นี้แฮปปี้และกดลงหลุมไปสอง ถถถถ อ่อนจริง 5555
แก้ไขล่าสุดโดย GOSSIPMAN11 เมื่อ Fri Oct 04, 2019 08:31, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 08:33
หมี่หยกหมูกรอบ พิมพ์ว่า:
หมี่หยกหมูกรอบ พิมพ์ว่า:
อันนี้นับเป็นเลี้ยงผ่านไหมฮะ ขอความรู้  
เลี้ยงไม่ผ่านครับ ถ้าเลี้ยงผ่านต้องแบบนี้ครับ

อันนี้ผ่าน แล้วก็ไม่มองด้วยครับ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับคนดูบอลไม่เป้นอย่างคุณด้วยนะครับ

เก่งจริงๆ ด่าคนอื่น เหมือนเก่งอะ ดูบอลเป็นต้องยังไงเหรอ  
ถถถ พ่อคนดี แค่นี้ก็ดิ้นสะ...เข้ามาเล่นในนี้มาแซะ แบบทำไร้เดียงสา...แล้วทำรับไม่ได้เจอแฟนบอลแซะคืน คิดว่าอยู่ทุ่งลาเวนเดอร์หราาา....ดูบอลเป็นต้องยังงัยนะหรอ...ก็คงดูบอลจบแบบฉลาดๆ หลังเกมส์ไม่ต้องมาถามคำถามกระจอกแบบนี้..เด็กประถมเริ่มเตะบอลทีมโรงเรียนยังรู้เลย...โดนแฟนบอลเค้าแหนบหน่อยดิ้นเลย...เหน็บแบบฉลาดนิดนึงนะจะได้เหมือนคนดูบอลเป็น..  
ดิ้นๆๆๆๆๆ 555 กระจอก  
บาย....ครับจบแบบสวยๆ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 08:42
มันจังโว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆ หมงตีปีกดิ้นดิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555  
ผมก็โคตรมันส์เลยครับ....บายครับ เด็กน้อย ไปหัดอัพสกีลเพิ่มก็ดีนะครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2008
ตอบ: 15701
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 09:29
tumchicchic นี่เกรียนแตกแล้วแตกอีก ดูการพิมพ์ก็รุ้แล้วว่ากำหมัดหน้าแดงก่ำหน้าคอมอยุ่ ไว้บรรลุนิติภาวะแล้วค่อยมาสมัครเล่นใหม่เหอะ ไม่งั้นก็เดือดร้อนสังคมอีกอะ แบบเนี่ย
0
0

แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44346
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 09:44
ผมก็โคตรมันส์เลยครับ....บายครับ เด็กน้อย ไปหัดอัพสกีลเพิ่มก็ดีนะครับ  

คนใจร้าย ไปปั่นเค้าลงสุสาน1 เข้าซังเต 1
0
0

นักเตะตำบล
Status: โจ้ว โจ้ว ยาบ้า ยาบ้า ยานรก โจ้ว โจ้ว
เข้าร่วม: 22 Jan 2015
ตอบ: 1974
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 10:34

555555555+ ร้อนเลยหรอพ่อหนุ่ม ถามเป็นความรู้ครับ

น่อลโดนบ่อยแล้วทั้ง อาซา ทั้งกิ๊ก ลากครึ่งสนามหลบกองหลังไป 5-6ตัว มายิงแสกหน้าเข้าไปดื้อๆ

แบบพวกนี้เข้าใจไงว่าโดนเลี้ยงผ่านแบบโง่ๆเลย

แต่ขอไดร์เนี้ย เรียกเลี้ยงผ่านโง่ๆแบบกองหลังน่อลไหมรึไม่นับว่าเลี่ยงผ่านไง อยากรู้ตอบที

ไม่ต้องถามเป็นความรู้หรอกครับดูไร้เดียงสาไป....ก็ตั้งใจเข้ามาแซะอยู่แล้ว..มันดูกระจอกอ่ะครับ ถ้าแค่นี้ตีความเองไม่ออกอย่าดูบอลเลยครับเสียเวลา เพราะผมด่าทีมตัวเองเหมือนคุณด่ากองหลังน่อลเป็นกองหลังโง่ๆไม่ลง...มันเก่งเกินหลังน่อลไปเยอะ แบกพาทีมได้ UCL ผมด่าไม่ลงจริงๆ....ถ้วยที่น่อลไม่มีปัญญาได้อ่ะครับ ผมเลยไม่รู้จะบอกยังงัยดี เอาเป็นว่าไปศึกษาหาอ่านเอาเองนะครับว่าไดร์จะเรียกว่าอะไร จะได้ฉลาดๆขึ้น ศึกษาช่วยตัวเองบ้างก็ได้ครับ อย่าพึ่งพาถามคนอื่นเยอะเลย ศึกษาดูบอลเยอะๆครับจะได้ไม่โง่ต้องคอยมาถามคนอื่นแบบนี้  

แปลว่าหลังหักแบบฉลาดหรอฮะ จะได้เข้าใจ 55555+

คุยกับคุณสนุกดีอ่าคุณเป็นคนฉลาดดี มีเหตุผลมองเห็นความโง่ของผมออก

คนอื่นๆมองข้ามความโง่งมผมไปหมดเลยเสียใจ ปั่นไม่ได้เลย

๊UCL นี่อยากได้บ้างจริงๆแต่ทีมไม่ฉลาดปัญญาไม่สูงส่งเหมือนทีมคุณอ่าเซ็งมาก

ดีนะปีที่แล้วแมนซิตี้ในลีกฉลาดกว่ามีปัญญาเยอะกว่า

ไม่งั้นทีมอื่นๆที่โง่งม ไม่ได้ที่ 1 จะอยู่ยังไงเนี้ย

ถ้วยทองที่เคยฉลาดได้มาครั้งนึงก็หมดความฉลาดไปแล้วเสียใจมั๊กๆ

กว่าทีมผมจะได้สัมผัสความหนักของถ้วยอีกสักครั้งก็ไม่รู้ว่าต้องรออีกนานแค่ไหน

เฮ้อเกิดมาได้เห็นชูถ้วยแปบเดียวเองนับว่าเป็นบุญตาจริงๆ

แต่ปีนี้ทีมคุณปัญญาสูงส่งมากน่ากลัวจะได้ปีนี้จริงๆ

เสียใจไม่มีปัญญาสู้ได้เลยอ่าทีมกลางตาราง ไม่มีกองหลังฉลาดๆแบทีมคุณบ้าง

ปล. อิอิ

ยินดีด้วยครับ เก่งจริงๆ สุดยอดมากครับ....ประวัติศาสตร์ทีมผมคงไม่มีโอกาสได้แบบนั้น อิจฉาจริงๆครับ เพ้อกับประวัติศาสตร์เก่าไปแล้วกันนะครับ ส่วนผมขอสนุกกับการลุ้นแชมป์ของทีมผมก่อนช่วงนี้ คุณจะบ่นเพ้ออะไรตามสบายเลยครับ จะได้สบายใจขึ้น จะได้มีความสุขครับ ......  

555555+ เรื่องความสุขวันนี้ผมมีละครับ

คุณก็น่าจะรู้นะเพราะอะไร ทั้งวันผมรอคนอย่างคุณนี่หละ

ปล. อิอิ ไปละไม่ปั่นแล้วขอบคุณสำหรับวันดีๆนะครับ

ขอโทษด้วยนะขึ้นมาได้แล้วหลุมผมตื้น มีแต่คนกระโดดข้าม

ที่ต้องขอบคุณน่าจะเป็นพวกผมมากกว่า ทีมกากหายหัวกันไปนานไม่ได้มีใครมาให้วอร์เล่น คิดไปเองหรือเปล่าว่าสนุกอยู่คนเดียว ถถถถ อ่อนจริงพ่อคุณ ดันโชว์โง่ไม่รู้สะอีกดันมโนคนเดียวสะงั้น  

55555+ ยังอีกขึ้นมาได้แล้วผมท้องแข็งไปหมดแล้ว

เดี๋ยวโดนข้อหาฟรัดกระทู้นะเถียงกันไร้สาระ

เดี๋ยววันหน้ามาดักใหม่ เกียมตัวดีๆ

วันนี้เราให้นายชนะสบายใจได้แล้วนะ ปลอบใจอุตสาห์หลงมาคุยด้วย

ปล. ถ้าบอกผมปั่นคุณไม่ขึ้นนี่ขี้ตั๊วนะ อิอิ ฝันดี จุบุ๊จุบุ๊

สงสัยจะเข้าใจคำว่าปั่นผิด ถ้าปั่นแบบมีสกิลของจริง ดูเพื่อนสองคนของท่านที่ลงหลุมไป แบบนั้นเรียกโดนปั่น แต่ของท่านเนี่ย ไม่มีอะไรเลยครับ สกีลอนุบาล วาทะเบสิค ทำอะไรได้ นังมามโนว่าปั่น ยอมใจจริงๆ อารมณ์ทีมเสมอโอกาสยิง 0 แต่พอใจ ทีมเล่นดี 555 จบนะ สบายใจแค่นี้แฮปปี้และกดลงหลุมไปสอง ถถถถ อ่อนจริง 5555  

ว่าจะพอละขอข้อความสุดท้าย ถ้าผมไม่มีสกิล ป่านนี้บินตามไอ้ 2 คนนั้นแล้วครับ

555555555

คิดดีๆ ผมโง่ๆอย่างนี้ผมยังคิดได้นะ ทำไมท่านคิดไม่ได้เนี้ย วู้

สาบานนะว่าไม่ได้หัวร้อนจริงๆ อย่าขี้ตั๊ว

ปล.ทำไมชอบด่าคนอื่นโง่เนี้ย อิอิอิอิ

ดูจากประวัติทำฟาวล์แล้วเหมือนเดิมๆ รึท่านไม่เข้าใจที่ผมพิมพ์หว่า เสียใจจุง

แก้ไขล่าสุดโดย f*** เมื่อ Fri Oct 04, 2019 10:54, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 10:59

ปล. อิอิ

ว่าจะพอละขอข้อความสุดท้าย ถ้าผมไม่มีสกิล ป่านนี้บินตามไอ้ 2 คนนั้นแล้วครับ

555555555

คิดดีๆ ผมโง่ๆอย่างนี้ผมยังคิดได้นะ ทำไมท่านคิดไม่ได้เนี้ย วู้

สาบานนะว่าไม่ได้หัวร้อนจริงๆ อย่าขี้ตั๊ว

ปล. ดูจากประวัติทำฟาวล์แล้ว รึท่านไม่เข้าใจที่ผมพิมพ์หว่า อิอิอิอิ เสียใจจุง

ตายและมองเกมส์ยังไม่ออก คุณมันก็เป็นแค่ส่วนหนึ่งของเกมส์ปั่นของผมเท่านั้นแหละ เมื่อคืนผมต้องปั่นพร้อมกันสามคน เป้าหมายผมคือสองคนนั้นมากกว่าคุณ คุณมันก็แค่เป็นส่วนหนึ่งในการเล่นเกมส์เท่านั้น เพราะผมไม่ได้มีอะไรกับเด็กน่อลหรอกครับ เพราะประวัติศาสตร์ทีมไม่ได้มีอะไรให้น่าไปวอร์ด้วย...และผมก็ไม่เน้นวอร์กับเด็กทีมอื่นนอกจากแมนยูเท่าไหร่....มันคือเกมส์อะหนู แต่ถ้าเมื่อคืนหนูจะเผลอติดไปด้วยก็โอเคร ส่วนผมถ้าวอร์จบแล้วก็จบ ไม่มีรอบสองซ้ำอีก ไม่ต้องห่วง คุณกับผมเจอกันแค่รอบนี้แหละ เพราะเด็กน่อล ผมไม่รู้จะปั่นไปทำไม ไม่ได้มีอะไรให้ผมต้องอิจฉา....แต่เด็กแมนยูผมอิจฉาเพราะทีมนั้นเค้าใหญ่จริงมาก่อน แต่ช่วงนี้เค้าแค่รุมด่าทีมตัวเอง เลยไม่มีเวลามาวอร์กับเด็กหงส์เท่าไหร่ ช่วงทีมกากอยู่

อ่อ แล้วเลิกมโนเถอะว่า..คนเค้าจะไปหัวร้อนอะไรตามที่คุณบอก มโนเอง เออเอง ถ้าหัวร้อนคงไม่จับสองท่านนั้นเข้าไปสงบสติอารมณ์ได้หรอกท่าน ท่านไปหัดปั่นให้คนหัวร้อนเข้าคุกให้ได้ก่อนมาสอนผมเถอะ ถ้าอยากโชว์ว่าตัวเองปั่นเก่งไม่ต้องมาเที่ยวพูดยกยอตัวเองหรอก......"ปล. ถ้าบอกผมปั่นคุณไม่ขึ้นนี่ขี้ตั๊วนะ อิอิ ฝันดี จุบุ๊จุบุ๊ " โถ่ถ้าไม่เป็นคนชอบยกหางตัวเองคงไม่พิมพ์อะไรแบบนี้ จะขี้อวดไปไหน 5555 ตลกดี
แก้ไขล่าสุดโดย GOSSIPMAN11 เมื่อ Fri Oct 04, 2019 11:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 13:00
อ่านเม้นท์กำลังมันส์ๆ แต่มาสะดุดที่คำว่า ไม่วอร์เพราะไม่มีประวัติศาสตร์ที่เทียบเคียงจะมาวอร์ด้วย

สุดยอดเลยครับ ต้องมีสกิลระดับไหนเนี่ย ที่จะมาวอร์กับคุณได้ครับเนี่ย สูงส่งจริงๆ  
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 14:19
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
อ่านเม้นท์กำลังมันส์ๆ แต่มาสะดุดที่คำว่า ไม่วอร์เพราะไม่มีประวัติศาสตร์ที่เทียบเคียงจะมาวอร์ด้วย

สุดยอดเลยครับ ต้องมีสกิลระดับไหนเนี่ย ที่จะมาวอร์กับคุณได้ครับเนี่ย สูงส่งจริงๆ  

ไม่สูงส่งหรอกครับ....แต่ถ้าอยู่เฉยๆผมแทบไม่ไปยุ่งกับทีมที่คุณเชียร์เพราะไม่มีอะไรให้น่าอิจฉาจริงๆ ประวัติศาสตร์ทีมก็ไม่ได้มีอะไรแข่งขันเป็นอริกันเหมือนแมนยู ก็เห็นมีแต่แดงเดือด ไม่เห็นมีปืนหงส์เดือด ปกติทีมอื่นไม่มาแซะทีมผมก่อนผมก็ไปแตะหรอกครับ...ก็กองเชียร์ทีมคุณเข้ามาแซะก่อนผมถึงเล่นด้วย แต่ถ้าแมนยูผมไปแซะเรื่อยๆเป็นปกติ....ก็แค่นั้น ไม่ต้องตื่นตกใจมาก น่อลนังเป็น 1/3 ทีมยิ่งใหญ่ในเกาะอังกฤษ แต่แค่น้อยกว่าทีมผมหน่อยแค่นั้น ผมยังให้แมนยู่ที่หนึ่งนะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel