ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Feb 2009
ตอบ: 10602
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:13
ถูกแบนแล้ว
[RE: โอ๊คพานทองเเท้ คลิปเดียว]
Sneakerhead พิมพ์ว่า:
fallinz พิมพ์ว่า:
โห เต็มๆเลย แต่เชือไหมไม่มีใครกล้าว่าอะไรหรอก ไม่มีใครกล้าขอตรวจอะไรด้วย พ่อเค้าใหญ่คนไทยรักเป็นล้านขนาดนั้น เดี๋ยวก็แกล้งปิดหูปิดตาแล้วคลิปนี้ก็จะหายไปตามสายลมแล้วจะไม่มีใครพูดถึงอีกต่อไป  

ขอให้ได้แซะ แบบนี้ไม่การเมืองหรอ ? ฝากแอดมินอย่าปล่อยผ่านนะครับ แบบนี้ไปบอดการเมืองดีกว่า อย่ามาหลบแซะในวาไรตี้เลย ไม่เท่ๆ  
ผมแค่พูดความจริง ถ้ารับไม่ได้และไม่พอใจความคิดเห็นต่างก็เสียใจด้วยนะครับ ไม่ได้เกี่ยวกับการเมืองเลยครับอย่าโยงผมไปเกี่ยวเลย
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29384
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:15
[RE: โอ๊คพานทองเเท้ คลิปเดียว]
worrapat พิมพ์ว่า:
ขอเตือนไว้นิดนึง ดูแล้ว วิพากย์วิจารณ์ก็ระวังเรื่องพรบ.คอมกันนิดนึงนะ
อย่าเมนท์สนุกกันเกินไป ไปว่าคนนั้นติดยานุ่นนั่น เค้ามีช่องทางฟ้องร้องหมิ่นประมาทได้นะครับผม  

พี่หมอ ผมรบกวนสอบถามหน่อยได้หรือเปล่าครับ ไม่ได้เกี่ยวกับ มู้นี้

คือ พอดีเมื่อคืนผมหลับไปพร้อมบ๊วย 1 เม็ดอมไว้ทั้งคืนเลยครับ

พอตื่นมา ลิ้นลอกออกมาเป็นแผ่นเลยครับ ตอนนี้รู้สึกแสบนิดๆ

ผมควรทำยังไงดีครับ ผมกลัวมากตอนเช้าที่ตื่นมา ขอบคุณมากครับ

Spoil

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2008
ตอบ: 4349
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:15
ถูกแบนแล้ว
โห เต็มๆเลย แต่เชือไหมไม่มีใครกล้าว่าอะไรหรอก ไม่มีใครกล้าขอตรวจอะไรด้วย พ่อเค้าใหญ่คนไทยรักเป็นล้านขนาดนั้น เดี๋ยวก็แกล้งปิดหูปิดตาแล้วคลิปนี้ก็จะหายไปตามสายลมแล้วจะไม่มีใครพูดถึงอีกต่อไป  

ขอให้ได้แซะ แบบนี้ไม่การเมืองหรอ ? ฝากแอดมินอย่าปล่อยผ่านนะครับ แบบนี้ไปบอดการเมืองดีกว่า อย่ามาหลบแซะในวาไรตี้เลย ไม่เท่ๆ  
ผมแค่พูดความจริง ถ้ารับไม่ได้และไม่พอใจความคิดเห็นต่างก็เสียใจด้วยนะครับ ไม่ได้เกี่ยวกับการเมืองเลยครับอย่าโยงผมไปเกี่ยวเลย  

ไม่เกี่ยวยังไงเนี้ย 55555 เก็บความเสียใจไว้ตอนตัวเองโดนแบนดีกว่าครับ รอดูแอดมินนะ อิอิ
แก้ไขล่าสุดโดย Sneakerhead เมื่อ Fri Sep 27, 2019 00:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: Look On The Bright Side
เข้าร่วม: 17 Oct 2009
ตอบ: 8307
[RE]โอ๊คพานทองเเท้ คลิปเดียว
โคตรเสียทรงเลย โอ๊ค เอ๊ย!!’ 555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Mar 2008
ตอบ: 5462
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:16
ฮาจริงล่อกชิบหาย55555555
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29384
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:16
สวยเหลือเกิน พิมพ์ว่า:
pohihi188 พิมพ์ว่า:
เก็บอาการไม่อยู่55  

ตอนผมไปยืนที่ด่าน พวกที่ล่กนี้อาการดูอย่างง่ายเลย ไม่กล้าสบตาตำรวจ พอตำรวจจับตรวจ ม่วงเฉย 555  
ตอนวัยรุ่นผมดีดมีงานที่ตัวด้วย ตำรวจตั่งด่าน ช้อนสามมา คิดไงว่าโดนแน่ เอาว่ะจอดเข้าด่านถามทางตำรวจขอตังตำรวจเติมน้ำมัน รอดเฉย พี่ตำรวจใจดีมาก อดีตนะน้องบ่าว

หัวไวมาก ใจดีสู้เสือ ถ้าคิดตามตรรกะ มันจะมีไอบ้าที่ไหน ทั้งเยี่ยวม่วง ทั้งพกของ ขับรถเดินดุ่มๆ เข้าไปหาด่าน

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2013
ตอบ: 37094
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:18
อาการหนัก
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6832
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:19
ถูกแบนแล้ว
เก็บอาการไม่อยู่55  

ตอนผมไปยืนที่ด่าน พวกที่ล่กนี้อาการดูอย่างง่ายเลย ไม่กล้าสบตาตำรวจ พอตำรวจจับตรวจ ม่วงเฉย 555  
ตอนวัยรุ่นผมดีดมีงานที่ตัวด้วย ตำรวจตั่งด่าน ช้อนสามมา คิดไงว่าโดนแน่ เอาว่ะจอดเข้าด่านถามทางตำรวจขอตังตำรวจเติมน้ำมัน รอดเฉย พี่ตำรวจใจดีมาก อดีตนะน้องบ่าว

หัวไวมาก ใจดีสู้เสือ ถ้าคิดตามตรรกะ มันจะมีไอบ้าที่ไหน ทั้งเยี่ยวม่วง ทั้งพกของ ขับรถเดินดุ่มๆ เข้าไปหาด่าน

นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4070
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:19
เต็มกราฟ
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38708
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:21
ล่กจัด

facebook.com/ProgSurround
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 8882
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:21
แต่ละเม้นอย่างเซียนอะติดแน่โดนมาแน่ ดูรู้กันขนาดนั้นเลย

อาการล่อกแลกจริงแต่นักข่าวถามก็ตอบฉะฉานอยู่หนิ ตรงประเด็นด้วย สมาธงมาธิก็ดูปกติดี
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Promoter & Reporter
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 40463
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:27
น่าจะแตกหลายคนนะเนี้ย

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Feb 2009
ตอบ: 10602
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:29
ถูกแบนแล้ว
โอ๊คพานทองเเท้ คลิปเดียว

ไม่เกี่ยวยังไงเนี้ย 55555 เก็บความเสียใจไว้ตอนตัวเองโดนแบนดีกว่าครับ รอดูแอดมินนะ อิอิ  

งั้นกดแจ้งความไปเลยครับ ผมว่าพี่เบนแยกแยะความหมายภาษาไทยได้ดีกว่าคุณแน่นอน ทีหลังไม่ต้องโควทผมนะครับเสียเวลาอ่าน ต่างคนต่างอยู่ดีกว่าครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
คอมเมนเตเตอร์
Status: Dumb leaders. We'll all die.
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 11973
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:32
worrapat พิมพ์ว่า:
ขอเตือนไว้นิดนึง ดูแล้ว วิพากย์วิจารณ์ก็ระวังเรื่องพรบ.คอมกันนิดนึงนะ
อย่าเมนท์สนุกกันเกินไป ไปว่าคนนั้นติดยานุ่นนั่น เค้ามีช่องทางฟ้องร้องหมิ่นประมาทได้นะครับผม  

พี่หมอ ผมรบกวนสอบถามหน่อยได้หรือเปล่าครับ ไม่ได้เกี่ยวกับ มู้นี้

คือ พอดีเมื่อคืนผมหลับไปพร้อมบ๊วย 1 เม็ดอมไว้ทั้งคืนเลยครับ

พอตื่นมา ลิ้นลอกออกมาเป็นแผ่นเลยครับ ตอนนี้รู้สึกแสบนิดๆ

ผมควรทำยังไงดีครับ ผมกลัวมากตอนเช้าที่ตื่นมา ขอบคุณมากครับ

Spoil

แล้วตอนนี้ดีขึ้นยังครับ คิดว่าอาจจะแค่ลิ้นอักเสบ ก็ไม่ต้องทำอะไรมันนะครับเดี๋ยวมันหายเอง อาจจะใช้ยาป้ายลิ้นซ์้อที่ร้านยาได้ แต่ถ้าไม่หายจริงๆ หรือแผลมันใหญ่ขึ้นก็ไปหาหมอตรวจเถอะครับ
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 16074
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 00:32
ไปโดนตัวไหนมาหว่า ???

ปกติเห็นโพสประชดอีกฝ่ายหรือสัมภาษณ์ก็ดูดีนะ

หรือตื่นเต้นมากกกกกแค่นั้น แต่ระดับนี้ไม่น่ามีอะไรตื่นเต้นแล้วนะ งงวุ๊ยยยย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel